• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

HotelHoangMinh

Sao hôm nay nhiều người con gái muốn làm wen với mình quá vậy ta! Cứ chạy theo xin số phone hoài, ngại muốn chết. Mình nhớ là mình Tom Cruise đẹp đâu bằng mình đâu!

JongZiZi

Có anh chàng tên đẹp lắm nè: Xử Án Trư Ông. :)) Nổi danh khắp PV. Kakaka =))

DreamLand

Lâu chưa chém gió nhỉ

Ai muốn mua Bom nguyên tử không ?
Bán gấp ne` :(

Nynk_102

Chém phát.
Ông chú làm cùng vừa hỏi mua N82 nắp gập . Ai có bán cho e nhé. Bảo hành 1 năm ,bao test ,ok ?
Posted via Mobile Device

Khoaaa

chiều hôm wa mới cạo đầu xong buổi tối ngồi suy nghĩ về "nước MỸ" sáng ngủ dậy tóc mọc dài ra hết trơn :( làm tốn 5k ủi "tông đơ" :p

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Ước gì giờ này có gió mình sẽ chém vài nhát cho đỡ buồn bực trong lòng!Hic hic

THCN

Well-Known Member
Chém phát.
Ông chú làm cùng vừa hỏi mua N82 nắp gập . Ai có bán cho e nhé. Bảo hành 1 năm ,bao test ,ok ?
Posted via Mobile Device

Cái Nokia này bác Đào có bán à nhe!

Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Cuối cùng chờ mãi suốt ngày hôm nay,bây giờ mới có gió.Tranh thủ chém vài nhát cho đỡ tức tối, nóng nãy.Ư a!Chém,chém, chém...!A, e có ai có nỗi lòng giống mình thì cùng chém nhé!

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Vậy DreamLand đi bao lâu thì về vậy?Có quà gì cho a,e ko?Hic

Chỉnh sửa cuối: