• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]35 games Hay nhất,đồ họa đẹp nhất s60 3rd

thanhlongnd

mình thích game tombrider từ hồi còn chơi playtision nhưng 2 bản ở đây lại là màn hình 240x320. Có ai có cách nào kiếm hộ mình bản 320x240 ko ? Mình cảm ơn thật nhiều ?

superman0524

game 7days có phiên bản full tiếng anh hay tiếng việt không anh? em với nhỏ em gái "mê" game này dữ lắm mà bản full tiếng china em và nhỏ em ko biết tẹo nào về tiếng china nên đành "ấm ức" nhìn "đỡ ghiền" chứ đâu có biết tiếng china ao chơi huhuhu. anh nào có bản tiếng anh cho em xin với :) em xin cám ơn lắm lắm luôn ...

lephunghien

Posted via Mobile Device bản Eng mình post ở trên đó bạn.nhưng chỉ chơi dc 2 ngày thôi.bản đó hơn 9mb.chơi tạm nhe

boydatinh123

Sao Ko thấy anh nay post game PES2009 nhỉ em đang chơi game này hay lắm đá bóng đẹp ma hay nữa
PES+2009

muốn download anh em cứ vào gamezhp.blogspot.com

lephunghien

có fifa 07,08,09 và realfootball thôi bạn a! Ps 2009 mình không nhầm thì là game jar phảj ko? 4 games đá bóng kia là sis.mình thích game sis hơn

binhseu

mình thích game tombrider từ hồi còn chơi playtision nhưng 2 bản ở đây lại là màn hình 240x320. Có ai có cách nào kiếm hộ mình bản 320x240 ko ? Mình cảm ơn thật nhiều ?

Riêng bản Tomb Raider Legend là cho mọi độ phân giải nhé, mình đã thử cả với độ pg 800x352 vẫn full màn hình, cả 320x240 rồi nhé :D

Realfootball là game bóng đá khủng nhất trên mobile rồi mà bạn

lephunghien

realfootball càj trên n95,82 do có chjp 3D nên các cầu thủ chạy nhanh và tốc độ truyền bóng thì cũng nhanh quá.nếu là n95,82.. Thì nên chơi fjfa 07,08,09 hình vừa phải hơn.:D

bluedragon0307

realfootball càj trên n95,82 do có chjp 3D nên các cầu thủ chạy nhanh và tốc độ truyền bóng thì cũng nhanh quá.nếu là n95,82.. Thì nên chơi fjfa 07,08,09 hình vừa phải hơn.:D

Chuẩn luôn, chơi Realfootball trên N73 bấm chuyền mà phải 2s sau mới chuyền. Mà đó là chạy bt hoặc đứng yên đó, còn đang chạy nhanh thì >= 4s là chuyện bình thường.

lephunghien

Realfootball cài trên n73 chạy chậm quá,thậm chí nếu càj quá nhjều pm thì khj vào game có thể bị restart máy.cài trên n95 và 82 lạj chạy nhanh quá.chơj trên n81,n78,n76 lạj ngon.:D game hơj kén máy

bluedragon0307

Real cần ram tối thiểu >= 15 mb mà

Trc khi chơi mình restart máy, xong dùng Jbak tắt bớt PM đang chạy ẩn đi ram lên tầm ~20mb mà còn thế đó, mà nếu mở máy lâu rồi rồi mới vào chơi start trận đấu là bị bung luôn, ko bao giờ start trận đấu dc nữa nếu ko restart máy.

@lephunghien: bạn còn game nào thuộc lọai đi cảnh cày lv như castelvania hoặc prince of persia ko? Hoặc đánh theo lượt cũng dc. Mấy game trên mình test hết rồi, nói chung đây đều là game hay ko còn gì để bàn trừ có game Space impact, cá nhân mình thấy game này chỉ ổn về đò họa thoi, còn game play hơi dở. Nếu cũ cũng ko sao vì mình chơi xong là xóa luôn kể cả trên PC nên giờ ít game lắm.

binhseu

Chơi theo lượt thì Ancient Empires hay lắm đó, đợt trc mình khoái game này lắm, có mục ol để tại map nữa, bạn nên thử qua đi, best game 2005, 2006 đó :))

lephunghien

Posted via Mobile Device chơi thử tomraider undergrow đi bạn.khá hay,đồ họa đẹp.dạo này mình chỉ ol qua mobile nên ko tìm game up mấy

bluedragon0307

Chơi theo lượt thì Ancient Empires hay lắm đó, đợt trc mình khoái game này lắm, có mục ol để tại map nữa, bạn nên thử qua đi, best game 2005, 2006 đó :))

Cho mình xin link với bạn, cám ơn nhiều.

Posted via Mobile Device chơi thử tomraider undergrow đi bạn.khá hay,đồ họa đẹp.dạo này mình chỉ ol qua mobile nên ko tìm game up mấy

Mình thik bản legend hơn, bản kia chơi ko khoái lắm.

binhseu

Ở đây mình có 3 bản Realfootball, real2008, real2009 cho các loại máy s60v3 và real2009 chỉ dành riêng cho những máy hỗ trợ chip 3D, bạn có thẻ tham khảo nhé, trừ bản cuối thì 2 bản còn lại rất ok đấy:
http://www.mediafire.com/?tzzdywlhjrm

Đây là Ancient Empires 2: http://www.mediafire.com/?kynemjgozi0
Game này vô cùng hay, mỗi lớp quân đều chịu ảnh hưởng đến 1 loại địa hình khác nhau :D

bluedragon0307

http://pdaviet.net/showpost.php?p=756798&postcount=776

Đóng góp thêm cho mọi người game Shadowalker. Hình ảnh đẹp, game play tương tự Assasincreed và Prince of persia, vũ khí thì ngoài kiếm có thêm súng nữa. Mọi người thank mod thangngo nhé, vì mình nhờ anh ý tìm hộ game này mà, mình chỉ đưa thêm cho phong phú thôi.

Chỉnh sửa cuối:

thaobeo19

Có khoảng 10 game là hay. Chứ còn mấy cái khác thì bình thường. Nhưng cũng cảm ơn pro vì game knight. Game hay mà mình chưa có. Nhưng hình như pro quên mất 1 game cực hay thì phải. Hellstricke II.