• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

n95 8g cài bản 1.459

Tốt nhất bạn nên up Frimware lên bản 31.0.0.17 thì sẽ cài dễ dàng hơn bạn ạ.Up xong mình sẽ hướng dẫn bạn cài bản 1.459 ngon lành không bị lỗi

vì sao máy n95 8g của em cài ban 1.459 thành công rồi,chơi full game nhưng cứ dùng dc 1 thời jan thì icon các game bị mờ đi và không chơi dược nũa.dù em đã fomat máy.nhưng cừ đuơc 2 3 tuần lại vậy!!giúp em với ..thank

lephunghien

E71 có chơi d8u7o75c không mấy bạn?? màn hình 320x240

game n-gage hỗ trợ rất tốt cho các loại màn hình.E71 chơi Ok nhưng phím điều khiển thì bạn phải search trên forum mới có cách đổi nút để chơi cho dễ.E71 cài bản n-gage 1.459 nhé

mysuol213

Posted via Mobile Device
Máy của mình đã hackphone. Cài patch 1.40(1557) trên thẻ và cài 1số game full, nhưng chưa được 1ngày thì ko vào game được. Toàn báo lỗi(dãy kí tự in hoa hoặc là dãy số).giúp với

ho4ng07

Cách cài như sau:
-Bạn vào trang chủ của n-gage down bản trial về và cài bình thường nhé.
-Xong vào chơi trial 1 lần rồi thoát ra và delete bản trial đi.
-Copy game alt3 mình up ở trên vào thư mục n-gage,nó sẽ cài bình thường chứ không bị lỗi nữa

để e thử xem nào . thank bác đã nha ;;)

zaroc1990

cài mấy cái này thế nào hả bác?down về giải nén rồi dùng pc suit nhưng không thấy game đâu

vuthuhh

tớ dùng E75 thì chiến bản nào vậy bạn??? tớ thấy có cài đặt sẵn trong máy rồi nhưng ko bit làm ntn để chơi, bạn giúp tớ với

lephunghien

mình dùng nokia 5630 XM cài game ở trang www.n-gage.com mình cài vào game có chữ trial có dùng được full không bạn
Game down trên trang chủ của n-gage cần code mới chơi full được,game mình post là game đã bơm thuốc của BinPDA nên khi không cài path bỏ chữ trial thì game vẫn full

tớ dùng E75 thì chiến bản nào vậy bạn??? tớ thấy có cài đặt sẵn trong máy rồi nhưng ko bit làm ntn để chơi, bạn giúp tớ với
ban ấn vào biểu tượng n-gage đõ xem có vào được không.nếu vào được thì copy game có đuôi .n-gage mình post phía trên vào thẻ nhớ ở thư mục n-gage rồi vào app n-gage cho quét và cài bình thường thôi.(chọn option vào biểu tương game mờ và intall)

hugon72

cái nì n96 pó tay mấy bro ơi,vào web cũa nó dơn bản 1.2 về chơi trial chán quá,lên đây học của các bro mà không được,tah65t là phí của,bro testo63n cho n96 chưa ,help me

vuthuhh

ban ấn vào biểu tượng n-gage đõ xem có vào được không.nếu vào được thì copy game có đuôi .n-gage mình post phía trên vào thẻ nhớ ở thư mục n-gage rồi vào app n-gage cho quét và cài bình thường thôi.(chọn option vào biểu tương game mờ và intall)

game nào cũng chơi đc trên E75 à bạn, n-gate vẫn vào đc

quangninhcp

Bạn oi làm ơn up Cho mình đủ bộ cài và pack n-gage đi bạn,mình dùng e63 rất cảm ơn bạn.