• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

tidus38

Bạn ơi thế E75 thì dùng bản patch nào thì cài game n-gage full đc.cho mình xin đc ko.thank bạn!!!Ah` với lại bạn cho mình hỏi sao cái trò đánh golf mình chỉ đánh đc 2 phát là bị bật ra báo lỗi.còn các trò khác thì chơi ok

Chỉnh sửa cuối:

luxubu3891

sao ko 1 link game nào vào đc vậy bác? em -n85, mà cài cái file fixes báo files interrupted !

khanhblue

Cho mình hỏi, mình cài và làm theo hướng dẫn, nhưng sao toàn là game Trial ko thôi vậy, cài vào không game nào full cả :((. Mình đang xài con N95-1 ver 35.0.0.2 (Máy đã hack)

taoladuy24

Ko có bản nào cho N96 à đại ca ơi, N96 cài dc nhưng ko cài dc 1 số game full binpda, 1 số cài dc thì lại ko full

hoangngocdung

Cho mình hỏi chút là mjh ko cài được a nó toàn báo lỗi cập nhật thôi à. Mà cài game vào thj nó hỏi có xóa ko? Không cài được. Máy mình đã hack

traigoi2211

bạn ơi máy mình cài n-gage installer v1.40 rồi mình nên cài bản patch nào vậy bạn

traigoi2211

mình cài patch vào luon rồi , nhưng mà có mấy game mà đuôi nó ko có *.n-gage vậy sao minh cài ? nó chỉ có đuôi .symbianOS.craked.binPDA thui , vậy làm sao cài hả bạn

0938399557

Mình cài cho n96 nhưg chỉ chơi được game fifa 09 còn những game khác thì bó tay.com

lephunghien

mình cài patch vào luon rồi , nhưng mà có mấy game mà đuôi nó ko có *.n-gage vậy sao minh cài ? nó chỉ có đuôi .symbianOS.craked.binPDA thui , vậy làm sao cài hả bạn
game nào cũng có đuôi .n-gage mà bạn!bạn dùng winrar giá nén nhiều lần sẽ có.hoặc xem qua cái Nokia PC suit thì giải nén file .n-gage nó sẽ mang biểu tượng app của nokia .chúc vui

vickiebaby1984

cho mình hỏi chút, mình xài N95 2G đã up fw 35.0.002, đã hack bằng helloox, mình cài Ngage bản 1.10.1345 khi cài game vào mình chỉ cài được mỗi game one, các game khác cứ preparing installation là bị văng ra ngoài. Có cách nào khắc phục không vậy?

bumbeo56

em có con N86 đã up fw lên 21.006 nhưng cài game N-gage vào thì nó cứ báo lỗi không chạy được:"file is corrup" máy em đã hack...... các anh cho em hỏi cài game N-gage full cho dòng máy này với con N81 cũ của em cài bình thường mà con N86 này hạn chế nhiều mặt quá!!!!! thank pro

thaitidi1986

không hiểu sao máy mình n81 firm 21.0.0.10 ma sau khi cài vẫn bị trial là sao?mình cài path 1.461.có bro nào giúp mình đc ko?

bumbeo56

con N81 của mình cũng fw đấy !!!! cài cái dành riêng cho N81 o trang 1 là được mà!!!!!! vẫn còn trial nhưng mà full rôi

tuandatpham

Các bác chỉ em cách chơi pro series golf full đc ko.các trò khác full bình thường ko hiểu sao trò này lại ko full