• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

huynhkyphu

Tớ xài N73... cài Ngage installer v1.. xong ko thấy cái N-gage ở mục Application là sao vậy các bạn

huynhkyphu

đa phần các game n-gage là dành cho màn hình 240x320..e63 màn hình 320x240 nên k full màn hình đc :(

Tớ xài N73... cài Ngage installer v1.. xong ko thấy cái N-gage ở mục Application là sao vậy bạn

giangvungtau

Tớ xài N73... cài Ngage installer v1.. xong ko thấy cái N-gage ở mục Application là sao vậy bạn

bạn cài lại xem nếu nó đang intaller mà tự nhiên cài nhanh 1 phát tức là ko hợp.phải cài phiên bản khác.cái này cài từ từ chứ ko bao giờ nhanh chớp nhoáng

giangvungtau

sao mình cài vào e63 nó không toàn màn hình là sao nhỉ ? Giúp mình với ?

Phần mêm n-gage bản N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned -huozu:
http://www.mediafire.com/?izummj13hmo

cài file playcommon Cài vào máy nhé ( mới test ok trên máy, chưa test cài trên thẻ)
Bạn cope vào phần C:/resource/ hoặc E:/resouce/ đều được

Down bản 10202be9 mình fix dưới đây chép lại vào c:\private

Vậy là xong bạn cài được hầu hết các games trên E71 cài vào là chơi được, có 1 số games không cài được -> không chơi được ( worm vào bị văng ra)
.
Trước khi vào chơi game thì vào ROmpatcher+ tắt cái Open4all đi. Vào game mới ko bị bật ra

chiduc07

chủ thớt có cái path n-gage nào giành cho n85 v30.019 ko? mình đã hack và cài n-gage và game rùi nhưng có vài game đang chơi tự động thoát. mình đã tắt Open4all rồi. và đặc biệt game Resident Evil đang chơi được chút cứ hỏi key rùi văng ra. hjx bùn we. có ai có cách nào khắc phục được hem chỉ giúp mình với.

giangvungtau

chủ thớt có cái path n-gage nào giành cho n85 v30.019 ko? mình đã hack và cài n-gage và game rùi nhưng có vài game đang chơi tự động thoát. mình đã tắt Open4all rồi. và đặc biệt game Resident Evil đang chơi được chút cứ hỏi key rùi văng ra. hjx bùn we. có ai có cách nào khắc phục được hem chỉ giúp mình với.

bạn sử dụng phiên bản nào thế

huynhkyphu

À há, bạn nói đúng thật... nhưng mình cài path test trên N73 mà :( Bày mình bản nào đi bạn ơi

huynhkyphu

Posted via Mobile Device bạn nên thử bản 1.345 trước,nếu không đc thì dùng bản 1.459 nhé.chúc vuj

Mình đã down các path 1.345 và 1.459 ở trên nhưng cái nào cài vào cũng ko thấy hiện N-gage trong Application... bạn có link path nào cho N73 Me pót mình với :((

giangvungtau

Mình đã down các path 1.345 và 1.459 ở trên nhưng cái nào cài vào cũng ko thấy hiện N-gage trong Application... bạn có link path nào cho N73 Me pót mình với :((

bạn tìm phiên bản 1.282 cài thử nhé.đó là phiên bản đầu tiên đó

chiduc07

bạn sử dụng phiên bản nào thế

mình sử dụng bạn n-gage 1318 nhưng chỉ chơi được vài game thôi. có lỗi đang chơi thoát ra,và có vài game đang chơi hỏi key như resident evi. bạn có bản nào hiện giờ có thể chơi được tất cả game ko? mình xài n85 đó bạn.

huynhkyphu

Mình cài N-gage mà nó ko hiện trong mục application... mà muốn xóa nó cũng ko đc... nó ko hiện trên mục Appication mânger. Có cách nào xóa soft khi ko hiện trên App Manager ko các bạn?

echbuondoi

Có ai sàj 5320 mà chơi ful dc brothers ko vậy. Mjnh ko chơi dc toàn vào menu rồj out thôj .một số trò thj chơi ful dc

giangvungtau

mình sử dụng bạn n-gage 1318 nhưng chỉ chơi được vài game thôi. có lỗi đang chơi thoát ra,và có vài game đang chơi hỏi key như resident evi. bạn có bản nào hiện giờ có thể chơi được tất cả game ko? mình xài n85 đó bạn.

mình thì dùng phiên bản 1.557 test trên 6710 nên ổn định.bạn thử dùng phiên bản đó xem.nếu cảm thấy mobi của bạn ko ổn khi chơi game nên format 1 lần rồi cài lại cho chắc ăn nha bạn.nhớ tắt open4all trước khi play game