• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tom XAP Installer - Phiên bản 1.2 (Update 07/02/2011)

Titan247

sao của mình báo vail 32 applicaition là sao nhỉ??? Bạn nào biết chỉ mình với!

j3a01

mình ko cai lên thẻ nhớ được???? Ai chỉ mình với, cài game vô là bị LOW STORAGE ko ah

HTCHD

mình muốn xem các file trong thẻ nhớ thì giờ làm sao nhỉ?mình không thấy explore? bạn nào chỉ giúp mình với. Cám ơn.

edmundo2203

mình muốn xem các file trong thẻ nhớ thì giờ làm sao nhỉ?mình không thấy explore? bạn nào chỉ giúp mình với. Cám ơn.

Sử dụng Zune để sync với máy tính và quản lý các file nhac,ảnh,...nhé bạn!

havans0n

sao mỗi lần mình nhấn vào files.xap đều bị báo lỗi này vậy? Ai giúp mình với?

mainweb

Các bác cho em kết luận là: nếu để cài các Apps lên WP7 đều phải thực hiện trên PC qua XapInstaller đúng không ạ
Cảm ơn bác Tom.

blackdoor

Manager
Các bác cho em kết luận là: nếu để cài các Apps lên WP7 đều phải thực hiện trên PC qua XapInstaller đúng không ạ
Cảm ơn bác Tom.

Bạn có thể kết nối trực tiếp PDA vào internet qua 3G hoặc WIFI rồi cài từ Marketplace cũng được, khi ấy không cần dùng TOM XapInstaller.

mainweb

Cảm ơn Blackdoor: tại vỉ mình chưa có Code để activate live service WP7 nên chỉ có thể íntall Apps ofline thôi

havans0n

Bạn nhấn continue để tiếp tục cài đặt nhé.

nếu dễ vậy thì tốt quá. mình nhấn vào continue thì nó chẳng hiện ra cái j cả? bạn đọc kĩ lại đi. nó báo lỗi Could not load file or assembly 'Microsoft. smartDevice. Connectivity.... trong khi cài máy ko ở trạng thái stand by. ai biết chỉ mình với? có phải máy tính mình còn thiếu trương trình hỗ trợ gì ko?

buitruc

Bác Tom ơi sao mình đã cài Tom Istaller rồi nhưng sao khi cài chọn file .XPA để cài thì nó lại thông báo lỗi kết nối, bác có thể hướng dẫn cho mình cách khắc phục được không vậy

ghone1990

Cho em hỏi sao em cài ứng dụng thấy rất là lâu.Em cài 1 game 20MB,đã kết nối vào Zune và sign in vậy mà chờ đến 20 phút mà mãi không thấy được.Nhưng 1 số app bé mấy trăm Kb thì lại ok.ROM: Tom WP7 01.
Vậy với game kiểu Ghita hero 5 200MB thì em phải đợi bao lâu thì cài xong.

Tom_codon

Super V.I.P
[MENTION=778]All[/MENTION] : cập nhật bản 1.2 cho phép cài đặt nhiều xap cùng lúc :)

Chỉnh sửa cuối:

duonganhd2

Mình cũng bị như của bạn Havans0n nữa. ai biết cách khắc phục ko chỉ mình với...