• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tomal - WM6.5 Build 23004 - Beta

tranducnam

Active Member
Mới tét bản Beta4 được gần 1 ngày, mới chỉ cảm nhận được trước mắt là máy chạy khá nhanh, ram ít tụt, Storage sau khi Visible được 9.87 Mb. Nói chung cũng thấy ổn vì máy mình ít cài soft.

benhtamthan

Hỏi và đưa thông tin

Mới tét bản Beta4 được gần 1 ngày, mới chỉ cảm nhận được trước mắt là máy chạy khá nhanh, ram ít tụt, Storage sau khi Visible được 9.87 Mb. Nói chung cũng thấy ổn vì máy mình ít cài soft.

Pác có thể cho biết là máy sau khi cài Ram còn bao nhiêu không? sau khi hard reset lần đầu nó tuột còn bao nhiêu vậy?...

Mình đã cài bản beta 3, sau khi hard reset vài chưa cài gì cả nó tuột còn khoảng 16-17 mb.

Theo khuyến cáo nên dùng Theme WM 6.1 trở xuống cho đỡ bộ nhớ, mình cũng làm thử chỉ khá hơn chút ít thôi... nhưng ram khi chạy ct tuột khiếp quá... nên đành trở lại 6.1 và chờ...

Cảm ơn cho biết thông tin

tranducnam

Active Member
Pác có thể cho biết là máy sau khi cài Ram còn bao nhiêu không? sau khi hard reset lần đầu nó tuột còn bao nhiêu vậy?...

Mình đã cài bản beta 3, sau khi hard reset vài chưa cài gì cả nó tuột còn khoảng 16-17 mb.

Theo khuyến cáo nên dùng Theme WM 6.1 trở xuống cho đỡ bộ nhớ, mình cũng làm thử chỉ khá hơn chút ít thôi... nhưng ram khi chạy ct tuột khiếp quá... nên đành trở lại 6.1 và chờ...

Cảm ơn cho biết thông tin

Oái rất tiếc là không giúp được Bác, mình vừa xuống lại bản WM6.1 CẸ.2.21109.1.6.4 của bác ngochoangimsat. Lý do: bản rom này nhận bluetooth yếu và khi reset lại máy các thông số cài đặt trước đó thường bị mất.