• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

same

bạn nào test full hiệu ứng mà hay bi treo máy hay nặng thì tốt nhất nên quay về làm hiệu ứng icon thôi,như vậy là quá đủ đẹp rồi,máy nào nhiều ram mới nên dùng hiệu ứng ful effec

Em đã test thành công. Nhưng không cần apply c2zthum gì cả. Muốn hiện full hiệu ứng thì phải tùy vào gói effect mà mình copy vào resoure

kubin2407

mình làm thành công trên e71 của mình bác nào thix làm thì pm mình hướng dẫn ko bị lỗi j hết a'.còn máy khac mình chưa test nên k chắc đâu nhé

mckenzise

mình làm thành công trên e71 của mình bác nào thix làm thì pm mình hướng dẫn ko bị lỗi j hết a'.còn máy khac mình chưa test nên k chắc đâu nhé

Bạn viết bài về cách làm cho E71 để ae tham khảo lun đi .

khongaibiet2004

Post lên cho anh em xem có đẹp ko nè:p
Em thấy cái này có được không :p
Mà sao hack máy xong rồi, không gỡ bỏ con trâu vàng còn để đó làm gì?

Mời chiêm ngưỡng nào.

3.jpactions=o

Tiếp tục nè :p
3.jpactions=o

nhokmuzik4u

ek dzinh' dzo^ C2Z sợ wa' goy.cài luc' đầu ko sao, chừng rết may' thì ứng dụng cài bao nhiêu ẩn hết bấy nhiu, lỗi tùm lum ( C2Z của chính mình làm lun mah còn bị lỗi)

khongaibiet2004

ek dzinh' dzo^ C2Z sợ wa' goy.cài luc' đầu ko sao, chừng rết may' thì ứng dụng cài bao nhiêu ẩn hết bấy nhiu, lỗi tùm lum ( C2Z của chính mình làm lun mah còn bị lỗi)
Một số máy bị lỗi khi apply cái c2z đó, bạn nên để cái folder patch trên thẻ nhớ, nếu máy có vấn đề gì hay không khởi động được thì tháo thẻ nhớ ra xóa cái patch c2z là được.
Mình cũng đã thử apply cái c2z mấy lần đều không khởi động máy được, phải tháo thẻ nhớ ra xóa đi mới chạy được đó.

pekuon

Em thấy cái này có được không :p
Mà sao hack máy xong rồi, không gỡ bỏ con trâu vàng còn để đó làm gì?
Công nhận là dùng cái hiệu ứng full này máy hơi lag, nhưng cảm giác nhìn phê ghê ( 2 cái của a nhìn đẹp lắm)
E mới fomat máy, hack vĩnh viễn rồi, nhưng đang nghịch mấy cái hiệu ứng nên chưa gỡ con trâu ra:p

kiepdollar

Không chơi được cái này . không biết sao tui cài theme efect xong cài đi cài lại cũng không có mục bật tắt hiệu ứng . mà lỗi kinh lắm , hôm kia cài bị lỗi không bật được máy phải chạy lại phần mềm :(( . em xin thua đứng ngoài xem thui hjc hjc

khongaibiet2004

Công nhận là dùng cái hiệu ứng full này máy hơi lag, nhưng cảm giác nhìn phê ghê ( 2 cái của a nhìn đẹp lắm)
E mới fomat máy, hack vĩnh viễn rồi, nhưng đang nghịch mấy cái hiệu ứng nên chưa gỡ con trâu ra:p
Mấy cái hiệu ứng full này thì hơi nặng. Nhưng máy anh chạy vẫn thấy ngon lắm. Anh chọn cái hiệu ứng full cho chạy được, sau đó lấy các file trong cái hiệu ứng không full chép vào c/resoure/effect là được thêm một cái hiệu ứng full khác (kết hợp của 2 thằng) sau đó copy cái effect đó ra lưu lại vào chỗ khác để lúc khác dùng.
Nếu đã hack vĩnh viễn rồi thì gỡ bỏ con trâu đi cho đỗ tốn bộ nhớ :D.
Từ hôm có cái hiệu ừng full của KJR đến giờ cứ vọc mãi mấy cái hiệu ứng thôi ah.

khongaibiet2004

Không chơi được cái này . không biết sao tui cài theme efect xong cài đi cài lại cũng không có mục bật tắt hiệu ứng . mà lỗi kinh lắm , hôm kia cài bị lỗi không bật được máy phải chạy lại phần mềm :(( . em xin thua đứng ngoài xem thui hjc hjc
Nếu bạn kiên trì và làm cẩn thận từng bước theo hướng dẫn thì sẽ thành công. Cái này không thể vội được. Bạn cứ mạnh dạn vọc đi.

kubin2407

mình cũng ko apply c2z vẫn chạy âm2 effec mà ko bị lỗi gì cả các bạn thử bỏ apply c2z Thums xem chay đuọc ko nhé.cài c2z làm chi,hjjj mà pekuon cho xin cái hiệu ứng xoáy lốc với

pekuon

mình cũng ko apply c2z vẫn chạy âm2 effec mà ko bị lỗi gì cả các bạn thử bỏ apply c2z Thums xem chay đuọc ko nhé.cài c2z làm chi,hjjj mà pekuon cho xin cái hiệu ứng xoáy lốc với

Thử nhiều quá giờ không nhớ nó tên gì:p
Để mình xem lại rùi send cho bạn nhé..

hupchao

Mình làm được rồi nhưng nó ko được ổn định cho lắm.Lúc hiện lúc không :(.Với lại mình làm theo hướng dẫn để AUTOSTART nhưng trong ổ C:\bin không có file RP... gì đó :(.Làm sao h bạn

0976969280

mình dùng E72, cài bằng cách dùng patch, tải tất cả các effect về chỉ sài được vài cái là hoa sen, sao sáng, còn mấy cái khác ko thấy đc, thích cái sấm sét mà ko được. hic.
Thử cách dùng ANIMENU PLUS nhưng ko được, cài xong kích vô chỉ nháy cái rồi thoát

bạn xóa bỏ cài lại nhé.

kubin2407

Mình làm được rồi nhưng nó ko được ổn định cho lắm.Lúc hiện lúc không :(.Với lại mình làm theo hướng dẫn để AUTOSTART nhưng trong ổ C:\bin không có file RP... gì đó :(.Làm sao h bạn

bạn xóa bản rompatcher cũ cài rompatcher này của mình bạn sẽ tìm thấy file RP.... bạn cần

Status
Không mở trả lời sau này.