• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

newton8791

tình hình là em làm giống như bác chỉ cho quả e63 của em thì nó vào menu chình không đc luôn, bó tay không hiểu vì sao:(

prettyboy247

tình hình là em làm giống như bác chỉ cho quả e63 của em thì nó vào menu chình không đc luôn, bó tay không hiểu vì sao:(

bạn xem bạn có apply cái c2z hay c2z thumb gì không,thi` bỏ apply đi nhé,theo bài full effec của mình thì ko cần dùng tới c2z nếu apply sẽ gây ra lỗi,bạn hãy tháo thẻ nhớ ra rồi khởi động lại và vào pmem rompathcher xem lại nhé

minhduc512

Phiền chủ topic kiểm tra dùm lại link Full_Effects_FP1FP2 cái. Tải mãi từ sáng không được, thèm quá

lehoaitam

mình không có hiệu ứng chuyển trang mà chỉ có hiệu ứng " lựa chon" mình chọn hiệu ứng need for weed! cho mình hỏi thêm cái hiệu ứng lá nhỏ bay bay sao ma có được,giống hình minh hoa cua bài viết ak! muon full efect thi phải chép hiệu ứng trực tiếp hay vẫn dung animenu ah

Chỉnh sửa cuối:

pekuon

Bài hướng dẫn của bạn, những người mới, chưa quen vọc mà làm theo được mình chết liền luôn. Nội dung thì lủng củng, màu mè tùm lum.

huyethan12

KO biết bạn nghiên cứu kĩ chưa, vì dùng full Effec sẽ gây lỗi máy FullKastorEnable.rmp chưa thật hoàn chỉnh cài vào gây lỗi camera ở dòng fp1 và 1 số ứng dụng của máy.

prettyboy247

KO biết bạn nghiên cứu kĩ chưa, vì dùng full Effec sẽ gây lỗi máy FullKastorEnable.rmp chưa thật hoàn chỉnh cài vào gây lỗi camera ở dòng fp1 và 1 số ứng dụng của máy.

mình dùng trên e71 và ê63 ko bi lỗi gì hết a'.mình cũng đã nói test đc trên ê63 va e71 những máy khác mình ko có máy test,nếu các bạn fp1 mà bị lỗi thì dùng hiệu ứng icon thôi zi

prettyboy247

Bài hướng dẫn của bạn, những người mới, chưa quen vọc mà làm theo được mình chết liền luôn. Nội dung thì lủng củng, màu mè tùm lum.
ủa bạn nhầm thế nào ý chứ.mình có ghi là theo bài của pekuon thử trên e71 và ê63 thành công rồi,chỉ có điều là ko có nhiều hình minh họa,vì mình thấy làm theo đúng đủ các bc sẽ thành công.sao lại lủng củng màu mè của bạn ca?mà ;))

lehoaitam

bạn ơi chi giúp mình cách thay các hiệu ứng chuyển trang đươc không!mình chỉ đổi được các hiệu ứng icon ak,còn hiệu ứng trang thì giông nhau ,cám ơn các bạn nhiều

lehoaitam

mình dùng trên e71 và ê63 ko bi lỗi gì hết a'.mình cũng đã nói test đc trên ê63 va e71 những máy khác mình ko có máy test,nếu các bạn fp1 mà bị lỗi thì dùng hiệu ứng icon thôi zi

mình xai n82 không bị lỗi camera.mình không làm tự động bật theme khi khởi động thi on/off như vậy sẻ không bị

prettyboy247

bạn ơi chi giúp mình cách thay các hiệu ứng chuyển trang đươc không!mình chỉ đổi được các hiệu ứng icon ak,còn hiệu ứng trang thì giông nhau ,cám ơn các bạn nhiều

bạn cài lại cái ThemeEffectsFP1_fullFx hoặc ThemeEffectsFP2_fullFx tùy máy bạn là máy j.sau đó trog khi cài đặt bạn phải tick cả 4 ô nhé.cài xong bạn copy cái hiệu ứng này của mình vào c:resource rồi khởi động lại máy xem đổi đc hiệu ứng chuyển trang ko nhé.và bạn phải nhớ ko phải effec nào cũng có hiệu ứng chuyển trang đâu.phải chọn đúng effec có hỗ trợ nếu ko chỉ hiện ở icon thôi.minh post cho bạn cái chuyển trang này mình thấy đẹp này bạn thử nha.mà sao bạn ko dùng tự khởi động effec khi reset đc nhỉ làm thiếu bước nào chăng mình làm e71 phát được ngay mà reset thoai mái vẫn còn hiệu ứng lun á

viethung01

Mình dùng 5320 Xm mình không thể dùng được bộ efect chay ngoài màn hình chủ ở trên với lại khi xóa file c2z đi mà vẫn dùng kastor hiệu ứng vẫn bình thường mình đổi efect khác vẫn ổn nhưng khi thử restart máy lại thì im re không thấy gì lại phải hì hục copy lại cái c2z thì mới xong bởi dùng cái c2z lâu lâu máy hay lỗi lắm,với lại cái hiệu ứng chuyển trang thì mình không làm được.

winsec

cái e72 của mình cài animenu vào thì ko hoạt động đc bạn ơi!có cách gì đơn giản cho e72 ko bạn???

lehoaitam

bạn cài lại cái ThemeEffectsFP1_fullFx hoặc ThemeEffectsFP2_fullFx tùy máy bạn là máy j.sau đó trog khi cài đặt bạn phải tick cả 4 ô nhé.cài xong bạn copy cái hiệu ứng này của mình vào c:resource rồi khởi động lại máy xem đổi đc hiệu ứng chuyển trang ko nhé.và bạn phải nhớ ko phải effec nào cũng có hiệu ứng chuyển trang đâu.phải chọn đúng effec có hỗ trợ nếu ko chỉ hiện ở icon thôi.minh post cho bạn cái chuyển trang này mình thấy đẹp này bạn thử nha.mà sao bạn ko dùng tự khởi động effec khi reset đc nhỉ làm thiếu bước nào chăng mình làm e71 phát được ngay mà reset thoai mái vẫn còn hiệu ứng lun á
bạn có thể cho mình một số theme có hiệu ưng chuyên trang nưa không,sakura mình có rồi,máy mình chỉ hiện hiệu ứng chuyển trang cua sakura khi mình đổi wa theme effec khác thì vẫn là hiệu ứng chuyển trang kua sakura,mình sài n82 nên không thể dể tự đông effec dược vì bị lỗi camera!còn sài không tự đông khi bị lỗi camera thì mình tat theme effec thì chụp đươc nếu có cách khắc phục xin ban chỉ giúp!cám ơn bạn nhiều!

leminhhai111

Mấy cái hiệu ứng chuyển trang này độc ghê há anh em

3.jpactions=o

Status
Không mở trả lời sau này.