• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

prettyboy247

cái e72 của mình cài animenu vào thì ko hoạt động đc bạn ơi!có cách gì đơn giản cho e72 ko bạn???

e72 hình như không dùng đc animenu đâu bạn ak.,có mấy bạn dùng e72 cũng ko cài đc chịu khó copy effec thôi

lehoaitam

mình sài n82 mà sao khi thay đổi theme efect thi hiệu ứng chuyền trang vẫn như vậy!
vd:mình đang xài sakura khi chuyển wa sấm chớp thì chỉ có hiệu ứng icon thay đổi thôi còn hiệu ứng chuyển trang vẫn như vậy nhưng vẫn có lúc được hay là do hiệu ứng nặng nên phải đợi nhỉ,có bạn nào bị như mình không

luncat88

Mấy cái hiệu ứng chuyển trang này độc ghê há anh em

3.jpactions=o

lâu ko vào dđ hóa ra ông này lấy bên symbianvn sang đây khoe :))

huyethan12

mình sài n82 mà sao khi thay đổi theme efect thi hiệu ứng chuyền trang vẫn như vậy!
vd:mình đang xài sakura khi chuyển wa sấm chớp thì chỉ có hiệu ứng icon thay đổi thôi còn hiệu ứng chuyển trang vẫn như vậy nhưng vẫn có lúc được hay là do hiệu ứng nặng nên phải đợi nhỉ,có bạn nào bị như mình không
Mình cũng dùng n82 này cũng như thế mà, bị lỗi camera nữa khi dùng cái này nữa bật camera nó báo có lỗi ngoài ý muốn xảy ra

huyethan12

Hình như cái full hiệu ứng có mấy bài trước ko biết bên tinhte hay bên này đã xin mod khóa lại vì gây ra nhiều lỗi trên đ thoại

pekuon

Hình như cái full hiệu ứng có mấy bài trước ko biết bên tinhte hay bên này đã xin mod khóa lại vì gây ra nhiều lỗi trên đ thoại

Vấn đề là có biết dùng hay không thôi bạn, mình từ lúc cài được đến giờ chưa thấy lỗi gì. Chỉ có hơi tốn Ram và hơi tốn pin tí:))

khongaibiet2004

Mấy cái full hiệu ứng thì không ảnh hưởng gì đến máy cả bạn ah. Chỉ có một số patch như c2z, c2zbin thì có thể gây lên lỗi máy thôi. Nếu biết dùng cẩn thận mấy cái patch đó thì không vấn đề gì.

khongaibiet2004

Thêm một effects full, có hiệu ứng chuyển trang, khi thoát khỏi menu có mưa và chớp ngoài màn hình chờ nữa này.

nns1238

Coa si giúp mình được ko nhỉ, mình cài vào nhương ko thấy mục bật tắt trong setting, bước 2 cũng bị lỗi, mình dùng N82

leminhhai111

Coa si giúp mình được ko nhỉ, mình cài vào nhương ko thấy mục bật tắt trong setting, bước 2 cũng bị lỗi, mình dùng N82

Cài xong theme ef thì khởi động lại DT mới có thấy on/off theme effect: . full hiệu ứng thì kô cần gì đến C2Z kô có c2z vẫn dc

huyethan12

Tình hình là con n82 của mình cứ bật FullKastorEnable.rmp .Mở camera là báo lỗi, mình dùng RPdomain+ để app có ai biết cách khắc phục ko?

leminhhai111

Tình hình là con n82 của mình cứ bật FullKastorEnable.rmp .Mở camera là báo lỗi, mình dùng RPdomain+ để app có ai biết cách khắc phục ko?

Lỗi này bị hầu hết trên các máy kô có cách khắc phục , chỉ tắt hiệu ứng trc khi sài camera là dc

khongaibiet2004

Lỗi này bị hầu hết trên các máy kô có cách khắc phục , chỉ tắt hiệu ứng trc khi sài camera là dc

Máy mình E71 thì không bị lỗi này, vẫn đang chạy patch FullKastorEnable.rmp để có hiệu ứng, nhưng vào camera chụp ảnh bình thường. Có lẽ là chỉ có một số máy gặp lỗi này thì phải. Hy vọng là sẽ sơm fix được lỗi.

lehoaitam

sao mỗi lần mình từ menu thoát ra ngoài màn hình chính, hiệu ứng chỉ hoat động trong menu rồi thoát ra màn hình chính chứ không phải thoát ra ngoài màn hình chính rối mới có hiệu ứng,xin các ban giúp

AlyCuong

Active Member
sao mỗi lần mình từ menu thoát ra ngoài màn hình chính, hiệu ứng chỉ hoat động trong menu rồi thoát ra màn hình chính chứ không phải thoát ra ngoài màn hình chính rối mới có hiệu ứng,xin các ban giúp

Ở ngoài màn hình chính thì k có hiển thị dc bạn nhé, chỉ ở trong Menu thôi.

lehoaitam

Ở ngoài màn hình chính thì k có hiển thị dc bạn nhé, chỉ ở trong Menu thôi.
được mà bạn,màn hình chính chỉ không có hiệu ứng icon thôi còn hiệu ứng khi từ menu thoát ra màn hình chính thì vẫn có mà!vd như khi từ menu thoát ra màn hình chính thi ngoài màn hình chính có mưa và sấm sét ak,
của mình thì nó không thể hiện ở màn hình chính nhu the này
Thêm một effects full, có hiệu ứng chuyển trang, khi thoát khỏi menu có mưa và chớp ngoài màn hình chờ nữa này.

mà mưa và chớp chỉ thể hiện ơ menu khi thoát từ menu ra màn hình chính,làm cho mình có cảm giác như bị đứng máy nêm thấy khó chịu nhưng nếu thoát bang phím đỏ thì được!thoát bắng phím đỏ có bị lỗi không.xin các ban chì giúp

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

được mà bạn,màn hình chính chỉ không có hiệu ứng icon thôi còn hiệu ứng khi từ menu thoát ra màn hình chính thì vẫn có mà!vd như khi từ menu thoát ra màn hình chính thi ngoài màn hình chính có mưa và sấm sét ak,
của mình thì nó không thể hiện ở màn hình chính nhu the này
ở màn hình chính chỉ hiện đc khi thoát từ menu ra thôi xong lại mất luôn.chứ ko phải ở màn hình chih có mãi đâu nha bạn.
mà mưa và chớp chỉ thể hiện ơ menu khi thoát từ menu ra màn hình chính,làm cho mình có cảm giác như bị đứng máy nêm thấy khó chịu nhưng nếu thoát bang phím đỏ thì được!thoát bắng phím đỏ có bị lỗi không.xin các ban chì giúp
nếu bạn thoát bằng fim đỏ mà vẫn có hiệu ứng lại ko bị chậm máy thì ko sao hết.nhưng có điều một số phần mềm sẽ chạy ẩn mà chưa thoát hết khi bạn ấn nút đỏ dần dần cũng nag máy,thoát nút đỏ xong bạn nên ấn chặt nút menu xem còn pmem đang chạy ản nào ko tắt đi là ok

Status
Không mở trả lời sau này.