• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

prettyboy247

Thấy vậy làm lại lần nữa vẫn chẳng thấy gì. Chán quá , chả có chuyển trang gì luôn. Test lại và chỉ file mainfest.mf thành nhưng cũng chả có gì.

bạn dùng máy gi?và bạn đang apply fullkastor hay kastorui.rmp??mọi người
Ai làm theo cũng đã thanh công,bạn cứ bình tĩnh mà làm chư chán nản nóng vội ko làm thành công đc dâu

kongaz2

oh.đã test thành công.
Ở phần làm hiệu ứng icon t thấy ko cần dùng đến c2z.rmp cũng đc mùk.

Boykuteo

Mình thấy thằng bạn mình dùng N81khi thoát ra ngoài menu thì có sấm sét kòn khi vào menu thì có sao sáng trên E63 của mình thì ko có ? bạn test trên E63 có hiệu ứng khi thoát ra menu ko vậy ?

kongaz2

ak.cái đấy là do bạn chỉnh trong phần effects ý.mình còn tự thiết kế cho mình 1 hiệu ứng icon ko đụng hàng naz.chỉ tiếc là máy mình đang bị mất pass.h0k thì mình up ảnh lên cho bạn xem thử.hi hi.

As2T_4ever

bác cho em cái effect này với...cái đó đẹo quá

prettyboy247

Làm sao để cho vào vhom đc vây

cho j vao v-home hả bạn,bạn nói rõ hơn được ko?hay ý bạn nói cái tuyết rơi ngoài màn chờ.đó là của v-home có hỗ trợ ảnh động nên mình lấy ảnh tuyết rơi làm nền v-home nên động vậy đó chứ ko lwan đến hiệu ứng effects

gavit0707

đến vào cài đặt effec trong theme mở off/on
Sau đó khởi động lại máy là đã có hiệu ứng chuyển trang rồi nhé.xong bạn chép đè cái hiệu ứng bên dưới của mình vào c:resource và off/on lại là được hiệu ứng như của mình. Em hok hiểu chỗ này. Bác nào bít chỉ cụ thể cho em với

giangvungtau

bạn tải cái sao sáng cực đẹp về.sau đó tải cả hiệu ứng đẹp ở trang 16 chép đè vào,là được giống cái hiệu ứng này

mình làm theo hướng dẫn của bạn mà hok được,bạn có thể gửi cả file đó cho mình được hok.thanks bạn nhiều

thienvu_phangiang

mình cài được hiệu ứng trong menu nhưng k có h.ứng ngoài nền Vhome như hình của chủ topic.Hướng dẫn chi tiết giúp mình với.

prettyboy247

mình cài được hiệu ứng trong menu nhưng k có h.ứng ngoài nền Vhome như hình của chủ topic.Hướng dẫn chi tiết giúp mình với.

hiệu ứng ngoài nền vhome là của vhome hỗ trợ cài anh động ko liên quan đến hiệu ứng nha các bạn

ducnamgtvt

công nhận đẹp thì đẹp thật,mà nặng máy với tốn pin quá,hôm bữa con em cầm coi xong la ó quá trời,đccc!có điều chỉ có hiệu ứng trong trang nào có ai icon thui..đc hết thì hay hơn,tks công nghệ,à..có bác nào biết ách đổi hiệu ứng nữa không,ví dụ mình đang xài hiệu ứng sao sáng mà muốn chuyển qua xài hiệu ứng lá xanh hay phượng hoàng thì làm cách gì ta?xin cảm ơn các bác nhìu!

Status
Không mở trả lời sau này.