• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

k3c0d0c

cho mình hỏi tý sao mình cài được hiệu ứng sấm sét rồi .sau đó mình cài hiệu ứng sao băng thì bị mất chẳng có hiệu ứng gì là sao

prettyboy247

cac bac cho minh hoi tiếp đến vào cài đặt effec trong theme mở off/on là ntn mìnnh lam theo buoc 1 rôi mà không thấy on/off ở đâu cả l

bạn cài ThemeEfectsFp1 xong phải reset máy lại mới thấy on/off trong theme nhé

prettyboy247

cho mình hỏi tý sao mình cài được hiệu ứng sấm sét rồi .sau đó mình cài hiệu ứng sao băng thì bị mất chẳng có hiệu ứng gì là sao
Nếu bị mất hiệu ứng là do bạn chép hiệu ứng mới mà ko xoá file mainf...mf gì đó trong foder effec định sử dụg trước khi copy đè nên gây tình trạng mất hiệu ứng,để khắc phục bạn cài lại ThemeEfectsFP1 rồi reset lại máy là có hiệu ứng trở lại,nhớ là sau đó mún sử dụng hiệu ứng nào thì mở ra xoá file mainf...mf trước khi copy đè nhé,chúc vui vẻ

pety ơi cho mình ? hiệu ứng theme đố với các dòng như x6 5233 hoặc e66 đã có sẵn phần on/off trong theme rùi khi thêm effect khác vào và aply e2z hoặc c2z thì chỉ chạy đc các hiệu ứng chuyển trang không chạy đc các hiệu ứng ở nền coi như nó không chạy full chỉ chạy đc chuyển trang không biết bạn có cách nào khác phục chỉ mình với

hero_of_IT

Chủ thread cho xin themes dùng trong hình nhé.

Chỉnh sửa cuối:

k3c0d0c

Nếu bị mất hiệu ứng là do bạn chép hiệu ứng mới mà ko xoá file mainf...mf gì đó trong foder effec định sử dụg trước khi copy đè nên gây tình trạng mất hiệu ứng,để khắc phục bạn cài lại ThemeEfectsFP1 rồi reset lại máy là có hiệu ứng trở lại,nhớ là sau đó mún sử dụng hiệu ứng nào thì mở ra xoá file mainf...mf trước khi copy đè nhé,chúc vui vẻ

minh cai ThemeEfectsFP1 xong minh xoa file mainf...mf không dc the ban giup m voi

prettyboy247

minh cai ThemeEfectsFP1 xong minh xoa file mainf...mf không dc the ban giup m voi
ko phải xóa file mainf...mf trong c:resource đâu bạn,xóa ở foder effects bạn định copy đè vào ấy.gio` bạn cài themeFP1.sis xong reset để có lại hiệu ứng xong chép hiệu ứng khác nhé

tolun2

Mình muốn lấy cái hiệu ứng chuyển trang thơi, không lấy hiệu ứng hình ảnh toàn máy thì nên lấy file nào bỏ zô zj bạn:D

po_ieu

cảm ơn chủ thớt làm đk rồi, ngặt nỗi mấy cái files đính kèm mình ko down đk đành phải lên google search tạm,nếu rảnh chủ thớt update lại link down cho anh em nhé:)

tuan0212

Chủ thớt cho mình hỏi tí. Mình dùng c5 . Mình đã up vào máy hiệu ứng sấm sét bướm lượn nhưng chưa thấy chạy.

Nên đã làm như hướng dẫn là copy file c2z.rmp vào patcher và đã sử dụng rompatcher để apply và add to auto . Kết quả là đã hiệu ứng thành công.

Nhưng khi bật camera lên thì nó lại bị lỗi : Xảy ra lỗi ngoài ý muốn. Khởi động lại điện thoại. . Ấn nút thoát lại trở về màn hình chính.

Mình khởi động lại máy , vào lại camera nhưng vẫn bị như trên. Xảy ra lỗi ngoài ý muốn. Khởi động lại điện thoại.

Mình đã vào rompatcher và bỏ apply và add to auto của c2z . Nhưng camera vẫn bị lỗi đó. Và đã vào Ổ patcher xoá file c2z.rmp mà vẫn bị lỗi camera

Ae có cái giải quyết nào . Giúp mình với. Thanks .

Status
Không mở trả lời sau này.