• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC(phần 2)

ThaiChienvn

Có phần mềm nào hỗ trợ Skype trên Samsung Wave ko mấy bro ơi ? Em tìm nhiều trang rùi vẫn không thấy hix hix....
1. Bạn kiểm tra máy của bạn đang sài thuộc dòng
2. vào ứng dụng của máy cập nhật sẽ biết chắc chắn nhất.

kohaku

Còn hơn chục cái kkk IM+ cho winmo pro... k rõ sống chết thế nào, bác nào cần pm haku_ichiru nha

Atemis

Active Member
hic mấy ngày hôm nay mình không sao active Im+ được,toàn thấy báo server failed. hic hic...bó tay,mua key rùi cũng không làm cách nào được nữa:((

nlminhz

Có phần mềm chat nào chạy trên hd2 mà nó xoay ngang như trên iphone ko các anh nhỉ ?

recyclebjnX

Mình thấy Palringo xài ổn, connect nhanh chỉ có cái k hiện avatar, muốn có avatar phải upgrade account Palringo. Mà mình k bik làm sao, có ai bik k chỉ jum? Thx

musikenigma

Mình thấy Palringo xài ổn, connect nhanh chỉ có cái k hiện avatar, muốn có avatar phải upgrade account Palringo. Mà mình k bik làm sao, có ai bik k chỉ jum? Thx

Bạn phải dùng bản Premium mới hiện Avatar. Tải bản đính kèm nhé, dùng rất rất ok.
Mã:
[url]http://www.megaupload.com/?d=IAQRV574[/url]

recyclebjnX

Uhm. File dưới là bản Premium hả bạn ? Hay chỉ có cách mua bản Pre của nó thế ?

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
Palringo v2.5.3 PREMIUM

Phần mềm chát: Jabber, Yahoo, ICQ, MSN, Gadu-Gadu, AIM, Facebook và Google Talk.

What's New in This Release:

* Button in Settings menu for deleting any local temporary files.
* Reduced bandwidth consumption, lower memory requirements, smaller installation.
* Improved image quality for avatar uploading
* Login speed optimisation when avatars are enabled
* Ability to stop playing audio messages
* Edit control rendering glitches fixed on Samsung handsets
* Ability to view contact requests in a detailed window has been fixed on mobile devices
* Added iPad icons for future use
* Full Swedish translation
* Basic telephone number linking for Windows Mobiles
* Fixed /me and group hotlinks for RTL languages
* Fixed redraw bug with window docking/undocking behaviour.
* Optimised processing of messages sent whilst offline
* Added choice over whether or not avatars will be displayed in the chat windows
* Feedback added to the UI when the user is throttled
* Added protection against corrupt nicknames/status messages causing disconnections
* Invalid credentials force a re-prompt to appear instead of retrying when we know it will fail again
* Admins can update group short descriptions
* Group owners are displayed
* Audio should be more reliable.

[DOWNLOAD]http://www.ziddu.com/download/12340368/Palringo253Premium.rar[/DOWNLOAD]

chieubuon_na

Các bác cho e hỏi tại sao các soft chat yahoo toàn bắt mình đk mới chứ không dùng được tài khoản cũ mà mình vẫn dùng cho yahoo trên PC nhỉ?

PhongQuang

Super V.I.P
Các bác cho e hỏi tại sao các soft chat yahoo toàn bắt mình đk mới chứ không dùng được tài khoản cũ mà mình vẫn dùng cho yahoo trên PC nhỉ?

Dùng chung tài khoản yahoo bình thường mà bạn, cần gì phải lập nick mới làm gì:))

n00bvn

mình thường chat = Yahoo và Skype và mình dùng HTC Diamond 2, WM 6.5
Vậy mình nên dùng phần mềm nào là hay nhất?
IM+ thì phải mất tiền, vậy free thì cái nào được hả các bạn?
Mình cám ơn nhiều ^^

PhongQuang

Super V.I.P
mình thường chat = Yahoo và Skype và mình dùng HTC Diamond 2, WM 6.5
Vậy mình nên dùng phần mềm nào là hay nhất?
IM+ thì phải mất tiền, vậy free thì cái nào được hả các bạn?
Mình cám ơn nhiều ^^

Bạn có thể dùng Nimbuzz, ứng dụng miễn phí nhưng đăng nhập vào Yahoo-Skype khá ổn.

n00bvn

Bạn có thể dùng Nimbuzz, ứng dụng miễn phí nhưng đăng nhập vào Yahoo-Skype khá ổn.

cám ơn bạn. tuy nhiên bạn có bản tiếng anh ko, cho mình xin vs.
vs lại mình lên trang của nimbuzz, vào phần download về PC, khi chọn dòng máy có hỗ trợ thì ko thấy có dòng HTC Diamond 2 trong danh sách, ko rõ là có cài vào được ko nhỉ?
thanks.

Chỉnh sửa cuối:

n00bvn

mình đã cài được nimbuzz bản tiếng việt của bạn, nhưng lại ko dùng được skype. đăng nhập tài khoản = web của nimbuzz thì thấy ko hỗ trợ skype. nimbuzz tắt hỗ trợ skype rồi hả bạn?