• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách cài phần mềm unsign vào máy dành cho "new member"

Status
Không mở trả lời sau này.

culithuonghang

Bạn chỉnh thành năm 2007 xem sao. Nếu không được nữa thì bạn vào Appmgr, nơi remove ứng dụng á, vào setting, chọn dòng trên All, dòng dưới Off (có thể đảo lại :p) xem sao.

Mod kiểu gì mà lại tư vấn lạ vậy, thà đừng tư vấn còn hơn.

TranNguyenTu

BẠN NÊN CẨN THẬN LỜI NÓI. MOD ĐÃ HƯỚNG DẪN ĐÚNG. BẠN LÀ THÀNH VIÊN MỚI NÊN THEO MÌNH CẦN TRÂN TRỌNG NHỮNG CHIA SẺ CỦA NGƯỜI KHÁC MỘT CHÚT CHỨ. HY VỌNG BẠN CHÚ Ý HƠN

CHÚC VUI

tondanguyen

khi mình cài BINPDA_Sec_Platform_hack thì máy cứ báo lỗi ,máy mình là N95_8G OS9.1 mình đã tìm đúng CT dùng cho nó rồi,mình cũng đã thử chỉnh lại ngày tháng lùi về 2007.nhưng cũng ko được.hay có khi nào là do CT BINPDA_Sec_Platform_hack bị lỗi ko?mong các bạn giúp đỡ giải đáp.cám ơn các bạn

Kojiro

Super V.I.P
khi mình cài BINPDA_Sec_Platform_hack thì máy cứ báo lỗi ,máy mình là N95_8G OS9.1 mình đã tìm đúng CT dùng cho nó rồi,mình cũng đã thử chỉnh lại ngày tháng lùi về 2007.nhưng cũng ko được.hay có khi nào là do CT BINPDA_Sec_Platform_hack bị lỗi ko?mong các bạn giúp đỡ giải đáp.cám ơn các bạn

Máy bạn là OS 9.2 chứ không phải 9.1 nha. N95 thì nên hack bằng Rompatcher cho ổn bạn à. Search nhé!

Mình phải trả lời sao mới đúng cương vị Mod! Bạn theo lời mình làm, vào Appmgr xem có đúng như mình nói không đã.

Mình không muốn nói nhiều, ai tham gia PV lâu sẽ biết KJR là người thế nào.
Cảm ơn bạn đã nhắc nhở :|

kaizuki

sao em ko thay thu muc bin ?

thì đó là vì máy bạn chưa có hack phone nên ko có vào mục đó được , sau khi hack phone xong thì mục đó nằm trong phần C:\SYS\ .( hack phone bạn chịu khó tìm ở mấy topic trong box có đó )

abcd000009

Các anh ơi... giúp em vơí
em cài xong Xpore
nhưng khi em cài hello carbide
thì nó lại báo lôĩ Certificafe may not........:(:(
các anh giúp em vơí

duongdaica

sao của mình cài HelloCarbide , khi mở lên chọn menu 1 no ko hiện "Done...probably" ma` hiện la` :" FreeLogicalDevice " mình phải làm sao ? máy của mình là 5700 ( là OS 9.2 đúng ko ? ) đến bước thư 4 thì cái installserver.exe trong ổ C thì mình fải copy bằng pcsuite vào hay sao ? mình ko copy vào ổ C đc .

Chỉnh sửa cuối:

kaizuki

theo kinh nhiệm của mình thì các bạn ko cần cài pm HelloCarbide đâu , vì mình hack bằng cách cài s60_3_1_app_trk_2_8 sau đó kết nối với với PC qua USB chỉnh xửa lại phần Com của máy là được . Sau đó thì mình cái pm SecMan là okay có thế vào được Folder Privat cả System của máy rồi

2 duongdaica : bạn phải copy cái file đó bằng pm quản lý máy X-plore ( tốt nhất là 1.22 ) hoặc là Y-Browser

thanhvien

cho mình hỏi, mình làm xong hết các bước, cài phần mềm vào máy được, nhưng không mỡ được phần mềm, bấm vào icon nó không nhúc nhích gì hết, mình xài n95 8gb, thanks nhiều!

vnpt1706

cho mình hỏi, mình làm xong hết các bước, cài phần mềm vào máy được, nhưng không mỡ được phần mềm, bấm vào icon nó không nhúc nhích gì hết, mình xài n95 8gb, thanks nhiều!

phần mềm nào không mở được .Nói chung chung ai biết mà giúp cho bạn

thanhvien

rotateme21 , Nokmote_beta1_unsigned, NoKMoTe Beta 2, please chỉ dùm, thanks

Chỉnh sửa cuối:

wheatflourqn

không hiểu sao mình làm theo cách của Nguyenpa thì hackphone dược rồi,nhưng dến bước thứ ba vẫn không signis dược,như mình cài ACM 2.67.2.68 thì vẫn là bản trial,dù mình dã cài c*** vào rồi,pro nào có thể giúp mình không?thanks

kaizuki

không hiểu sao mình làm theo cách của Nguyenpa thì hackphone dược rồi,nhưng dến bước thứ ba vẫn không signis dược,như mình cài ACM 2.67.2.68 thì vẫn là bản trial,dù mình dã cài c*** vào rồi,pro nào có thể giúp mình không?thanks

theo mình nếu như bạn đã hack được đến bước thứ 2 ( nghĩa là đã hack được vĩnh viễn ) thì cách tôt nhất là bạn down file này về rồi chép vào thư mục SYS/Bin trong bộ nhớ máy nhé . Khogn cần sign mà cứ tự nhiên mà install các pm unsign thôi

http://www.box.net/shared/bm49k4usck

chúc bạn thành công

Chỉnh sửa cuối:

wheatflourqn

theo mình nếu như bạn đã hack được đến bước thứ 2 ( nghĩa là đã hack được vĩnh viễn ) thì cách tôt nhất là bạn down file này về rồi chép vào thư mục SYS/Bin trong bộ nhớ máy nhé . Khogn cần sign mà cứ tự nhiên mà install các pm unsign thôi

chúc bạn thành công

sao không down dược vậy bạn?:O:O

nhuuhieu23

bạn cho mình hỏi sao cài BINPDA_Sec_Platform_hack vào không được dù làm hết các bước tới bước cuối là không được bạn cho mình bản khác được không thank trước nha

kaizuki

sao không down dược vậy bạn?:O:O

sorry bạn giờ mình đã xửa lại link rồi có gì down dzề làm như trên nha hiii

bạn cho mình hỏi sao cài BINPDA_Sec_Platform_hack vào không được dù làm hết các bước tới bước cuối là không được bạn cho mình bản khác được không thank trước nha

bạn thử xài cái này xem sao hen
DOWN

Status
Không mở trả lời sau này.