• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

AlyCuong

Active Member

Hướng dẫn chi tiết bằng hình:

Gỡ bỏ mọi phiên bản X-plore đã cài

Cài đặt Sorcerer
Cài đặt Máy tạo khóa X_plore_kg_3rd
Cài đặt X-plore tải từ LCG

Đầu tiên chạy Sorcerer, vào phần Hot key để chọn phím nóng cho chương trình (ở đây vothien chọn phím Call) > Không được thoát Sorcerer

Khởi động X-plore, nhấn phím Call để chuyển sang Sorcerer và làm như hình

Quay lại dùng X_plore_kg_3rd lấy mã khóa và đăng ký X-plore

Sau khi đăng ký X-plore thành công vẫn không được thoát khỏi chương trình

Tiếp tục nhấn phím Call để chuyển sang Sorcerer và tiếp tục làm theo hình

Thay đổi toàn bộ giá trị bằng -2 (nhấn phím * hai lần sẽ ra dấu "-") cho tất cả bằng cách nhấn OK vào từng dòng

Sau khi thay đổi xong quay lại và thoát khỏi X-plore

Vào lại X-plore các bạn đã có phiên bản Full vĩnh viễn.

Nguyên văn bởi: Vothien12345

Chú ý: Phải sử dụng Soccerer 1.32 và cr@ck dc bản X-plore 1.43, muốn cr@ck bản 1.45 các bạn xem Video Clip.

bloodheartvn

Đã xử xong em SM. Dạo trước có mua key Jukebox và X-plore cho e71 nhưng không hiểu sao khi đổi key sang e5 thì chỉ đc mỗi cái X-plore, đành tung hô bác Sorcerer vậy.

dgka603

sau khi điền key thành công, wa Sorcerer chuyển thông số wa -2 hết. way lại SM bấm ok thì ra bảng này.

Authentication
The application must connect to Internet to check that it is used legally. Do you want to proceed?

SM chống hack rồi sao bà con?

AlyCuong

Active Member
sau khi điền key thành công, wa Sorcerer chuyển thông số wa -2 hết. way lại SM bấm ok thì ra bảng này.

Authentication
The application must connect to Internet to check that it is used legally. Do you want to proceed?

SM chống hack rồi sao bà con?

Làm lại lần nữa đi bạn, mình vẫn dùng bình thường mà. Mà phải dùng Socerer v 1.32 nhé. Hồi trước thử bản mới thì cr@ck k dc.

AlyCuong

Active Member
Cho kaj hjnh hack 1.45 dj pan

Làm dc 1.43 rồi thì bạn xem clip để làm tiếp 1.45, hơi phức tạp nhưng làm 5 lần chắc dc. làm dc rồi thì bạn nhớ giữ lại file đó để làm sau có format máy thì chép vào thôi, khỏi cần làm lại.

dungcdgt

chào anh

Chào anh AlyCuong Mấy hôm nay em mò mãi mà không cài được phần mềm cho đt E61i, máy của em đã hackphone, cài tất cả chương trình đều được, riêng, Xplore mọi version, smartmovie, coreplayer em không cài được, máy báo "có chép đè phiên bản cũ không" và báo update error mặc dù máy em đã remove hết các phiên bản cũ, vào app ko tìm thấy để gỡ đi. Vậy em phải làm sao hả anh, anh giúp em nhé, thank you anh nhiều

Chỉnh sửa cuối: