• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

nolis

Thank các bạn.Mình đã hack thành công xplore 1.43 và jukebox 2.70.Bây giờ xài thôi

nguyentanbinh

Well-Known Member
Làm như bạn nói thì copy dc nhưng khi chuyển wa Sorcerer thi ko pass dc,hoặc ngược lại l2 copy ở Sor dc nhưng o pass đi đâu đc hết,mình mò mấy hôm rồi.

- Bạn đang dủng phonre gì mà ko copy hoặc pass ko được nếu. thì mình sẽ hổ trợ bạn, Please help

lúc chạy sorcerer nó kêu cài thêm ucdesk để hỗ trợ nó. có nên cài ko ?

- Cái này chỉ hồ trợ mả thôi cài ko cài cũng được

hongquan2435

- Bạn đang dủng phonre gì mà ko copy hoặc pass ko được nếu. thì mình sẽ hổ trợ bạn, Please help

- Cái này chỉ hồ trợ mả thôi cài ko cài cũng được

Mình xài 6220c đã hack,mình copy ở tin nhắn thi chỉ past dc ở đó,vô Sorcerer ko past dc nhưng mình copy ở đó thì đc,mong chỉ giáo :-/

nlphong75

mình cài dc rồi mà sao chuyển qua tiếng việt nó k đúng font làm sao giờ,mình sài e72

Chỉnh sửa cuối:

DODOnine

mình trót tải lyric bằng jukebox, thế là mất toi jukeboke full, các bạn cho mình hỏi làm sao để full lại jukebox với cách cũ mà không phải format máy không. máy mình giờ có nhiều soft trong máy, như Smartmove, xplore, cũng full bằng soccerer, ngoài ra còn nhiếu soft khác, phải format thì tội lắm. híc
ai biết làm ơn giúp với nha.

banlc

mình trót tải lyric bằng jukebox, thế là mất toi jukeboke full, các bạn cho mình hỏi làm sao để full lại jukebox với cách cũ mà không phải format máy không. máy mình giờ có nhiều soft trong máy, như Smartmove, xplore, cũng full bằng soccerer, ngoài ra còn nhiếu soft khác, phải format thì tội lắm. híc
ai biết làm ơn giúp với nha.

Kiếm bản jukebox 2 icon cài vào mở ra rồi gỡ bỏ. Cài lại bản jukebox trial và làm fool bằng soccerer như bình thường là được.

hai8668

Báo cáo e thử gẫy tay mà vẫn ko đc.e dùng e63,dow cả x-plore 1.43 và 1.51 mới nhất cũng k đc.scocerer của e là 1.62.hjc

AlyCuong

Active Member
Báo cáo e thử gẫy tay mà vẫn ko đc.e dùng e63,dow cả x-plore 1.43 và 1.51 mới nhất cũng k đc.scocerer của e là 1.62.hjc

Bạn phải dùng bản Scocerer 1.32 ở trên nhé và chỉ áp dụng dc với X-plore 1.43 thôi, làm dc với 1.43 rồi thì làm theo hướng dẫn thì sẽ làm dc với 1.45.

nguyenkhiem218

trên Ê63, chạy Sorcerer khó bấm -1 quá
mà bấm đc : -1 rùi, thì nó ko có nút ok??
+1 thì đc, vậy fải làm sao????

tôi củng bị y như thế,khi làm tới giai đoạn nhập -1, -2 thì phía góc trái màn hình mất chữ OK. anh e nào làm đc trên con E 63 hướng dẫn dùm nhé

hungnguyen07

tôi củng bị y như thế,khi làm tới giai đoạn nhập -1, -2 thì phía góc trái màn hình mất chữ OK. anh e nào làm đc trên con E 63 hướng dẫn dùm nhé

Tớ đã làm rất ngon lành cho E 63 của tớ..tớ cũng chỉ đọc hướng dẫn của chủ thớt và làm thôi...Vậy không hiểu tại sao các cậu lại khó khăn thế nhỉ.Tớ nghĩ các cậu đọc chưa kỹ hướng dẫn thôi.Tớ cũng làm được 1.45 full nhưng bản này lúc giải nén file rar nó out,tớ lại dùng 1.43 cũng lấy về từ topic này.Đối với E 63 thì mình góp y với bạn thêm là khi nhập chữ -1,-2 đúng là khó thật.Vậy lên trước khi bạn bắt tay vào hack 1.43 bạn lên soạn tin nhắn với nội dung -1-2 và copy hai ký tự này thoát khỏi messeger.nó sẽ lưu copy này trong máy.Bây giờ bạn chỉ việc mở xplorer và Sorcerer bắt đầu làm theo đúng hướng dẫn ở trên.Khi nào đến phần nhập chữ -1,-2 thì bạn nhấn và giữ phím shift để dán nó vào và xóa -1 giữ lại -2.Đến những bước tiếp theo bạn lại dán nó vào và xóa -2 là ok...chắc chắn thành công.tớ cũng khuyên các bạn lên dùng Scocerer 1.32 vì tớ đã hack 1.43 bằng bản này.

nguyenkhiem218

Tớ đã làm rất ngon lành cho E 63 của tớ..tớ cũng chỉ đọc hướng dẫn của chủ thớt và làm thôi...Vậy không hiểu tại sao các cậu lại khó khăn thế nhỉ.Tớ nghĩ các cậu đọc chưa kỹ hướng dẫn thôi.Tớ cũng làm được 1.45 full nhưng bản này lúc giải nén file rar nó out,tớ lại dùng 1.43 cũng lấy về từ topic này.Đối với E 63 thì mình góp y với bạn thêm là khi nhập chữ -1,-2 đúng là khó thật.Vậy lên trước khi bạn bắt tay vào hack 1.43 bạn lên soạn tin nhắn với nội dung -1-2 và copy hai ký tự này thoát khỏi messeger.nó sẽ lưu copy này trong máy.Bây giờ bạn chỉ việc mở xplorer và Sorcerer bắt đầu làm theo đúng hướng dẫn ở trên.Khi nào đến phần nhập chữ -1,-2 thì bạn nhấn và giữ phím shift để dán nó vào và xóa -1 giữ lại -2.Đến những bước tiếp theo bạn lại dán nó vào và xóa -2 là ok...chắc chắn thành công.tớ cũng khuyên các bạn lên dùng Scocerer 1.32 vì tớ đã hack 1.43 bằng bản này.
cám ơn bạn nhiều nhé,mình làm dc rồi. cả 3 cái xplore,smartmovie,lcg jukebox đều full.quá tốt luôn