• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁCH MOD. THỦ THUẬT MOD, COOK FW S60V5.

kpud1204

Ai có mod mở rộng menu khi xoay ngang như thế này không,thu hẹp phần tùy chọn như vùng khanh đỏ ý:

ai giúp mình với.

imuzik10

mọi người ai biết cách thay đổi thông tin khi *#0000* không mình đang dùng 5233

vào rosf 2, tìm RESOURCE/VESIONS rùi chỉnh những file txt trong đó. Lưu ý, bạn biết 1 chút tiếng Anh thì sẽ dễ hơn vì *#0000* sẽ thấy phiên bản pm, phiên bản chỉnh sửa, bộ ngôn ngữ v.v... Nói vậy chắc bạn hiểu. tuy chỉnh sửa này không ảnh hưởng gì tới dt nhưng chỉnh sửa hợp lý thì hay hơn :D

Chỉnh sửa cuối:

dongphuongkieu

x6

cho mình hỏi là sao từ điển nokia của mình k thể đọc các từ vậy? hay là do thiếu ứng dụng trình đọc tin nhắn trong máy nên mới vậy? nếu là vậy cho mình xin phần đó để chép vào rofs 2 nha. tks bạn

manhjtuyen6

cho mình hỏi là sao từ điển nokia của mình k thể đọc các từ vậy? hay là do thiếu ứng dụng trình đọc tin nhắn trong máy nên mới vậy? nếu là vậy cho mình xin phần đó để chép vào rofs 2 nha. tks bạn

phần void của từ điển đã bị xóa cho nhẹ rofs2

Radium

Moderator
Bạn nào có bộ Rule 5530 chuẩn không có mod lim dim cho mình xin với. Cám ơn nhiều nha! :D