• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game (Giả lập Vbag) cho S60V2 by Nouvu2372

Status
Không mở trả lời sau này.

lechivien

vao activer rồi điền k@y vào, để tránh tình trạng đang chơi game thì bị out. okay

Kneo125

bạn ơi !!!!
Sao ban ko up lên trang mediafire ay cho dễ đown.
Trang này giới hạn lắm, down đc mấy trò đã băt đăng ký rồi.
mà cám ơn nhé, game hay lắm.:p

ilchom

ban ui, up len media file hay 4share đi.up lên mấy trang kia toàn p có acc mới down đc. mệt lắm :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chú ý gõ tiếng Việt có dấu nhé!

File đính kèm mà còn chưa chịu à?:-?

Chỉ có cái PM giả lập là bác nouvo đính kèm thôi anh còn mấy cái game thì bác ấy up lên trang upload gì đó rất khó down.:(

JuRay-Duan

co K@y rùi, nhưng khi cài vbagx vao dt thì ko thấy chỗ để điền K@y??. Hỏi là hỏi chỗ đó.^^

Sau khi cài song, bạn nhấn vào icon Vbagx, nhấn tiếp option --> AcTives --> điền codes vào.

ban ui, up len media file hay 4share đi.up lên mấy trang kia toàn p có acc mới down đc. mệt lắm :(

Chỉ có cái PM giả lập là bác nouvo đính kèm thôi anh còn mấy cái game thì bác ấy up lên trang upload gì đó rất khó down.:(

Mấy game này em thích lúm, download vãn bình thường mà, chỉ phải đợi lâu hơn các host như MF hay 4Share thui.

peacewar

:|hic! down khó quá..mấy cái games đầu thì down được đến mấy cái sau down khó quá...

laocai_city

Posted via Mobile Device
Giúp em với các pro ơi.Em cài pm này ra lần đầu thì vào đc nhưng ko chơi dc vj chưa nhập lcey gen ruj lúc em nhập vào thj laj ko vào đc games nữa.Pro nào giúp em với.Em cảm ơn nhiù.:D Games hay wa mà em ko chơi dc.Hjx

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Posted via Mobile Device
Giúp em với các pro ơi.Em cài pm này ra lần đầu thì vào đc nhưng ko chơi dc vj chưa nhập lcey gen ruj lúc em nhập vào thj laj ko vào đc games nữa.Pro nào giúp em với.Em cảm ơn nhiù.:D Games hay wa mà em ko chơi dc.Hjx

Remove đi cài lại, nhập ke.y trước rồi chơi game. ^>

laocai_city

cái này chạy tốn ram phết N7610 hog chạy đc đang chạy mà có sms đến thì đơ cưng máy"memory Full" hjxhjx :| pùn wa:|

nguyenchung7

Dạo này thấy BOX game S60 có vẻ vắng lặng quá nên mình thử quăng quả Boom này xem có gây nổ gì hay không ^^

Vbagx là trình giả lập GameBoy Advance cho phép bạn có thể chơi game GBA trên chiếc mobile của mình và là một trong những loại game giả lập dành cho mobile hay nhất hiện nay(âm thanh tốt-hình ảnh đẹp bắt mắt-cách chơi đa dạng và lôi cuốn)

-GameBoy Advance hỗ trợ rom file dung lượng lớn (32M) ,màu sắc rất đẹp , có âm thanh đầy đủ cho hầu hết các game
để chơi được game Gba trên mobile đầu tiên các bạn phải cài pm Vbagx trước( tiện thể mình up luôn pm Vbagx1.20 bạn nào chưa có thì down nhé,bản này mình đang dùng và thấy ổn định lắm ).hôm nay mình sẽ tổng hợp những game gba hay cho các bạn, các bạn tải game về giải nén copy vào E:\Vampent\Gbaroms Hay E:\Data\Others\vBag ,bao giờ chơi thì mở vBag lên chúc các bạn chơi vui và nhớ ủng hộ mình nhé và nhất là không thích chơi thì đừng nói lời cay đắng!

Tất cả Game nếu đòi pass là: www.3roms.com

Bác Nouvu vui long cho mình xin lại link của game Yugioh (yugi vs Joey) dc ko? Cảm ơn bác nhiều!

kakiko

http://ndash.org/en/?lnk=gba
vào đây nè bạn

Mọi người ơi cho mình hỏi là, lúc chưa active thì save bằng data được, bây giờ active rồi nhấn vào bảng lựa chọn thì nó out chương trình luôn, lại phải lưu bằng game ... bất lợi, giúp mình với
mình dùng bản 1.22 cho 6681

byebyeshady

Save cái này có phải vào phần game rồi Save không anh??! Em thử save cả 5 cái đến lúc thoát ra vào lại Load không được. Nản quá. Đang chơi DragonBall :((

kakiko

như lỗi của mình kìa
ban đầu chơi thì có thể save bằng chương trình (ko phải bằng game) từ menu
sau đó một thời gian thì cái menu đó ko hiện nữa, ==> game ko save được + ko save bằng chương trình được = vứt. ^ ^!

Status
Không mở trả lời sau này.