• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game (Giả lập Vbag) cho S60V2 by Nouvu2372

Status
Không mở trả lời sau này.

boypeda

Fix lại link hết được không anh
Posted via Mobile Device

những link anh ấy pót đều đã die hết cả, không những ở diễn đàn PDA của mình mà những diễn đàn khác anh ấy post đều cũng thế! và tất nhiên ai cũng thắc mắc những câu hỏi như: tai sao ko dow được?...:D và cũng không nhận được hồi âm.

thanhminh08

chơi cái này mấy bạn đừng nên save game nhiều quá. sẽ hư thẻ nhớ luôn đó. Mình chơi xong cái game 7 viên ngọc rồng xong là tèo luôn cái thẻ. do mỗi lần đánh boss mất máu là mình save lại ngay. nên giết xong boss kô mất 1 xíu máu nào. nhưng cái thẻ thì đi tong luôn.:(:(:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
chơi cái này mấy bạn đừng nên save game nhiều quá. sẽ hư thẻ nhớ luôn đó. Mình chơi xong cái game 7 viên ngọc rồng xong là tèo luôn cái thẻ. do mỗi lần đánh boss mất máu là mình save lại ngay. nên giết xong boss kô mất 1 xíu máu nào. nhưng cái thẻ thì đi tong luôn.:(:(:(

Bạn mua cái thẻ nhớ dỏm nên nó hư là phải rồi chứ lần đầu tiên tui nghe save nhiều mà hư thẻ nhớ. Xin thưa với bạn nếu mua thẻ xịn thì xài 5 năm còn chưa sao nữa là

vjpcoj

Member
Vậy có ae nào tải game lâu rồi post lên mediafire chia sẻ với mọi ng được không
Posted via Mobile Device

MaKimLien

Member
????? Ặc.Mới nghe lần đầu.
Posted via Mobile Device

Anhtuanp03

mấy bác ơi sao phiên bản vbagx v1.20, khi chơi game âm thanh hơi bị rè có lúc ngắc khúc, có lúc thì đi sau hành động trong game, bác nào có phiên bản vbagx khác mà không bị tình trạng như trên không up lên giúp em với, thank!:(

wszullberg

bạn nào up lại cho mình các phiên bản Dragon ball được ko, link trên topic die nhiều wá

Posted via Mobile Device

wszullberg

mấy bác ơi sao phiên bản vbagx v1.20, khi chơi game âm thanh hơi bị rè có lúc ngắc khúc, có lúc thì đi sau hành động trong game, bác nào có phiên bản vbagx khác mà không bị tình trạng như trên không up lên giúp em với, thank!:(

Mình cũng bị như thế này, nhưng đây là phiên bản latest( có lẽ là final cho v2 rồi). chơi không tiếng cũng hay

Posted via Mobile Device

Auto

Bạn đọc lại bài 1đó bạn.
Cài file sis, down data game về để đúng nơi trong thẻ, rùi mở vbag lên chọn play mà chơi.
Đơn giản mà :D

tuananhtta

Shaman King Master Of the Spirit 2-Game hay cực mình đang luyện đây ^^

Game cho màn hình 320x240

down ở đâu zạ??????????????

money_hd93

Dạo này thấy BOX game S60 có vẻ vắng lặng quá nên mình thử quăng quả Boom này xem có gây nổ gì hay không ^^

Vbagx là trình giả lập GameBoy Advance cho phép bạn có thể chơi game GBA trên chiếc mobile của mình và là một trong những loại game giả lập dành cho mobile hay nhất hiện nay(âm thanh tốt-hình ảnh đẹp bắt mắt-cách chơi đa dạng và lôi cuốn)

-GameBoy Advance hỗ trợ rom file dung lượng lớn (32M) ,màu sắc rất đẹp , có âm thanh đầy đủ cho hầu hết các game
để chơi được game Gba trên mobile đầu tiên các bạn phải cài pm Vbagx trước( tiện thể mình up luôn pm Vbagx1.20 bạn nào chưa có thì down nhé,bản này mình đang dùng và thấy ổn định lắm ).hôm nay mình sẽ tổng hợp những game gba hay cho các bạn, các bạn tải game về giải nén copy vào E:\Vampent\Gbaroms Hay E:\Data\Others\vBag ,bao giờ chơi thì mở vBag lên chúc các bạn chơi vui và nhớ ủng hộ mình nhé và nhất là không thích chơi thì đừng nói lời cay đắng!

Tất cả Game nếu đòi pass là: www.3roms.com

này này này cái lão này,post virus cho anh em đấy hả~X(http://www.virustotal.com/analisis/66cf7d36fd0aa3f51baa2aaa925c4d2c243952056a2b9cfd4d824b77b97c56c2-1266231322

Status
Không mở trả lời sau này.