• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP GAMES HAY

Topic thật sự có ý nghĩa ?

• Total voters
    3
Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Insaniquarium v1.2​

*Giới thiệu : Game nuôi cá ảo tương tự trò của GameHouse trên PC.Cho ăn bằng bút, hỗ trợ HĐH WM2003/2003SE.

*Ưu điểm : Tốc độ Game nhanh, giao diện đơn giản và gần y như trò chơi trên PC.Chế độ Save Game cho các lần chơi sau.Cho ăn bằng bút nên điều khiển khá dễ dàng.Nhược điểm duy nhất là việc bạn liên tục chọc vào màn hình để cho ăn có thể sẽ gây hại cho màn hình của máy.

*Hướng dẫn chơi : Vào Game, chọn kiểu chơi, chọn loài cá bạn sẽ nuôi.Dùng bút chỉ vào màn hình để thả thức ăn cho cá, sau đó bạn sẽ nhận được tiền vàng cá nhả ra, dùng tiền đó mua thức ăn, mua thêm cá, nâng cấp các loại thức ăn, loài cá...cứ như vậy bạn sẽ sỡ hữu 1 đàn cá đông đúc và rất nhiều châu báu chúng thả ra.Kinh nghiệm : nên đầu tư nâng cấp phần thức ăn - vũ khí - và mua thật nhiều cá giống để thoải mái ăn châu báu.

Chúc các bạn may mắn !

Xem thêm thông tin tại đây

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
Resco Sudoku v2.31

Hỗ trợ : Các HĐH.

Ưu điểm : Hình ảnh Game sắc nét, giao diện đẹp, đơn giản, cách điều khiển bằng bút trên màn hình ảm ứng rất dễ dàng. Đặc biệt có nhiều mức độ từ dễ tới khó cho bạn lựa chọn. Hiện nay trên thị trường Games PPC có nhiều thể loại Game này nhưng theo mình đánh giá Game của Resco vẫn đáng chơi nhất.

Hướng dẫn chơi : Hướng dẫn cách chơi Sudoku có lẽ là thừa phải không các bạn.

Tham khảo tại đây.

Chúc các bạn có những giây phút căng thẳng như mình muốn ! :D

Badamgiak23

Super V.I.P
Resco Sokoban v2.11

Giới thiệu Games : Thể loại Game Logic. Bạn sẽ thể hiện tài năng xếp và di chuyển các thùng hàng sao cho hợp lý giữa các tầng hầm...

Ưu điểm : Hỗ trợ các HĐH. Đa số các Games của Resco đều được trải chuốt về mặt hình ảnh và âm thanh 1 cách bóng bẩy, hơn nữa đây lại là thể loại 3D nên bạn sẽ cảm thấy rất ấn tượng ngay bài chơi đầu tiên. Có 100 Levels khác nhau từ dễ tới khó cho bạn thử sức, còn chờ gì nữa :)

Hướng dẫn chơi : Sử dụng tư duy Logic là chính, suy nghĩ và quan sát, chỉ "đơn giản" vậy thôi :O

Tham khảo thêm tại đây.

Chúc bạn thành công !

Badamgiak23

Super V.I.P
KỂ TỪ HÔM NAY SẼ LẦN LƯỢT GIỚI THIỆU VỚI BÀ CON NHỮNG GAMES ĐƯỢC TẢI NHIỀU NHẤT TRÊN WWW.MEDIAFIRE.COM/BADAMGIAK23 (Tải nhiều nhất chắc là hay rồi phải không :-?) . Chức năng thấy số lượng Download chỉ mình mới thấy, sẽ lần lượt giới thiệu dần nhé.
Chúc may mắn !

Chú ý : DANH SÁCH GAMES ĐƯỢC TẢI NHIỀU NHẤT SẼ ĐƯỢC ĐƯA Ở BÀI VIẾT SỐ 1 - LUÔN TREO Ở BÀI 1 CỦA TẤT CẢ CÁC TRANG !

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
SuDoku CUBED v1.0.0

*Thể loại Game Logic
*Hỗ trợ :
-Pocket PC Windows Mobile 6.0
-Pocket PC Windows Mobile 5.0
-Pocket PC VGA resolution (fullscreen 640x480)
-Pocket PC QVGA resolution (320x240)
-Pocket PC QVGA resolution (240x320)
-Pocket PC Multi-player (WiFi/GPRS)
-Pocket PC Multi-player (WiFi/Bluetooth)
-Pocket PC 3D Accelerator (Axim x50v/x51v)
*Ưu điểm :
Game 3D, hình ảnh âm thanh đẹp, chơi bằng bút cảm ứng nên rất thuận tiện.
Nhìn chung các Games Sudoku chơi đều khoái cả, cái này khó ở chỗ phải chơi cả các mặt khác nên hởi khoai 1 chút...Chế độ chơi bấm giờ...

Tham khảo thêm tại đây.
Tải Game tại đây.

Badamgiak23

Super V.I.P
3D Mini-TransCanada (Car Racing) 1.3x

*Hỗ trợ : Tất cả các HĐH.

*Thể loại : Game đua xe đường trường.

*Ưu điểm : Điều khiển dễ dàng, hỗ trợ mọi hệ điều hành, giao diện 3D bắt mắt với chất lượng âm thanh 3D ấn tượng. Đường đua Canada với những vách núi dựng đứng tạo cảm giác mạnh cho người chơi. Đặc biệt Game miến phí.

*Tải Game tại đây.

Badamgiak23

Super V.I.P
Galaxian 1.0

Thể loại : Game không chiến.

Giới thiệu : Game bắn ruồi quen thuộc, giúp anh em Game thủ ôn lại kỷ niệm thời xa vắng...

Ưu điểm : kích thước nhẹ nhàng, đồ họa đẹp, quen thuộc, đặc biệt là miễn phí. Chế độ chơi dành cho 1 hoặc 2 người. Điều khiển phi thuyền bằng bút cảm ứng nên rất thuận tiện... Bạn có 3 "mạng" để bắt đầu cuộc phiêu lưu, sẽ thưởng mạng khi bạn bắn đủ số điểm...

Hỗ trợ : Tất cả các HĐH.

File Game đính kèm hoặc
Tải Game tại đây.

Chúc anh em có những giây phút thoải mái !

Badamgiak23

Super V.I.P
Password cho cái trafficjam là gì vậy bạn?

http://www.mediafire.com/file/zqnwzziozyh/eSoft TrafficJam v2.1.0-badamgiak23.rar

Bản mới đã Up lên từ ngày 11/10/2008 không Pass rồi mà bạn.

Astraware My Little Tank 1.10

*Giới thiệu : Thể loại Game chiến tranh, bạn sẽ điều khiển xe tăng của mình đi tiêu diệt các căn cứ quân sự của địch.

*Ưu điểm : điều khiển tăng bằng bút hoặc phím do bạn cài đặt nên rất dễ sử dụng, giao diện đẹp và sống động.

*Hỗ trợ : Tất cả các HĐH. Hỗ trợ các loại màn hình.

Chúc vui !

Tham khảo thêm tại đây.
Tải bản Full cũ 1.05 tại đây.
Tải bản Full Game mới nhất tại đây !
Tham khảo thêm rất nhiều Game khác và Full tại đây.

Badamgiak23

Super V.I.P
Magmic Games Hunting Unlimited v1.15.6

* Giới thiệu : Thử tài thiện xạ !!!
* Hỗ trợ : WM2005/2006
* Ưu điểm : Hình ảnh đẹp, âm thanh giống như thật, không chỉ bắn chim cò mà cả các loại thú dưới đất, mỗi lần lên đạn bạn sẽ có 12 viên trong băng để thử sức.
* Nhược điểm : Không được tổ chức bảo vệ động vật thế giới khuyến khích chơi !!!
* Tham khảo thêm tại đây.
* Tải bản Full tại đây.

Chúc bạn có những phút thư giãn thoải mái !!!

toan1101

esoft trafficjam v2.1.0

Giới thiệu :
Thể loại game Logic, di chuyển xe ra khỏi kho bãi ngổn ngang.200 Level game đủ khó để bạn chinh phục, thể loại Unlock, hỗ trợ WM2003/2005.

Ưu điểm :
Hình ảnh đẹp, rõ ràng, điều khiển bằng bút nên thuận tiện, tốc độ Load Game nhanh.Game Unlock nên các cửa đã chơi qua bạn có thể chọn chơi lại.200 Level.Đặc biệt game hay nhưng Free.Hiện đã có bản mới 3D nhưng bạn phải bỏ ra 9,95 USD.

Hướng dẫn chơi :
Dùng bút di chuyển các xe theo 2 chiều tiến và lùi (Chỉ có thể tiến và lùi) hợp lý, tạo khoảng trống cho xe của bạn ra khỏi cửa ở góc 6h-3h của kho bãi.Sau khi đã Unlock được cửa sẽ sang cửa tiếp theo, bạn có thể quay lại chơi các cửa đã Unlock trước đó.Dùng chế độ lưu game cho lần chơi sau, có 10 điểm lưu Game cho bạn chọn lựa.

Điểm Game : Mình đã Unlock thành công 200 Level Game.

Chúc bạn thành công !

[HIDE="thank"]Tải game tại đây :
http://www.mediafire.com/?ujofmcbkegm
Tham khảo thêm tại đây :
http://www.esoftinteractive.com/ppc-tj2.html[/HIDE]

passssssssssssssssss ?????????

meoconsirocco

Hi!Pro
Bạn vui lòng sent file photo..cab dum mình nha,bạn share line đó tính phí nên đau có down được.Thank!

minhchicker

cho em hỏi là các bác có game nào hay kiểu dạng này mà chơi được trên Samsung F480 k ah? em sắp mua máy, muốn cài mấy games chơi nhưng thấy có vẻ khó tìm quá

T

TODAYCAUDAYA

Guest
Syberia_1_2_US

Giới thiệu
Dạng game khám phá,ứng dụng hình ảnh 3D đỉnh cao nhất hiện nay.âm thanh trung thực.khi đã chơi bạn tưởng như mình lạc vào một thời kỳ công nghệ bị thế giới lãng quên.bạn sẽ khám phá ra những điều bất ngờ thú vị,chỉ dành cho những người ưa thích phưu lưu khám phá.tương thích w3/w5/w6

Ưu điểm
Dạng game không cần cài đặt trên máy.có save game để bạn dành thời gian khác chơi tiếp.phiên bản ổn định không bị treo máy,dễ vào chơi và cũng dễ thoát game.

Hướng dẫn
Yêu cầu máy free lớn hơn 23 MB RAM để tránh tình trạng không load được cảnh khác khi đang chơi.thẻ nhớ còn trên 200MB [ game 3D dung lượng cao ]
dạng game khám phá nên bạn tự khám phá không có gì khó khăn lắm.lưu ý một điều đó là bạn nên đoc kỹ các chi tiết đừng bỏ qua,chịu khó nhặt mọi thứ có thể vì nó sẽ giúp ích cho bạn khi cần thiết.

Nhắn gửi
Game khám phá không dành cho những người thiếu kiên nhẫn,cứ tiếp tục chơi,tương lai sẽ mang lại cho bạn nhiều điều bất ngờ.nào cùng đến Syberia !

[hide]Tải Game tại đây :
http://www.megaupload.com/?d=9YKM0CHF[/hide]

Game hay!
Cám ơn bạn.

maxarchile

esoft trafficjam v2.1.0

Giới thiệu :
Thể loại game Logic, di chuyển xe ra khỏi kho bãi ngổn ngang.200 Level game đủ khó để bạn chinh phục, thể loại Unlock, hỗ trợ WM2003/2005.

Ưu điểm :
Hình ảnh đẹp, rõ ràng, điều khiển bằng bút nên thuận tiện, tốc độ Load Game nhanh.Game Unlock nên các cửa đã chơi qua bạn có thể chọn chơi lại.200 Level.Đặc biệt game hay nhưng Free.Hiện đã có bản mới 3D nhưng bạn phải bỏ ra 9,95 USD.

Hướng dẫn chơi :
Dùng bút di chuyển các xe theo 2 chiều tiến và lùi (Chỉ có thể tiến và lùi) hợp lý, tạo khoảng trống cho xe của bạn ra khỏi cửa ở góc 6h-3h của kho bãi.Sau khi đã Unlock được cửa sẽ sang cửa tiếp theo, bạn có thể quay lại chơi các cửa đã Unlock trước đó.Dùng chế độ lưu game cho lần chơi sau, có 10 điểm lưu Game cho bạn chọn lựa.

Điểm Game : Mình đã Unlock thành công 200 Level Game.

Chúc bạn thành công !

[HIDE="thank"]Tải game tại đây :
http://www.mediafire.com/?ujofmcbkegm
Tham khảo thêm tại đây :
http://www.esoftinteractive.com/ppc-tj2.html[/HIDE]

Bạn pót lick khác đươc ko mediafire mấy hôm nay ko down đc

Status
Không mở trả lời sau này.