• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Lại Các Mod Cũ Khó Tìm/Mod Mới,Hay Cho CFW C6 -> S60V5

debor_vn2000

bạn dùng navifirm dow bộ fw gốc của 5k8 mà.

Ủa sao mình thấy các bản cook của mọi người core có mấy chục MB thui. Trong NaviFirm nó lên đến 108 MB cơ bạn à.:( còn rofs2 chỉ có 24,3 Mb thui.:| Nên mình mới xin một bộ dùng để cook:-??

thanhhaifire

Ủa sao mình thấy các bản cook của mọi người core có mấy chục MB thui. Trong NaviFirm nó lên đến 108 MB cơ bạn à.:( còn rofs2 chỉ có 24,3 Mb thui.:| Nên mình mới xin một bộ dùng để cook:-??
ko cook core nhé bạn !!!

luckyno2

ặc, bạn down trên navi là fw gốc 100 hơn MB là đúng rồi, còn của mọi người là cfw C6, trong đấy thì chỉ theme thui

hung160990

có mod nào t9 tiếng việt cho cfw lai không các bác
chứ bộ t9 này gõ từ tiếng anh thì ok còn tử tiếng việt thì chả thông minh gì cả :(

Khoaaaa

Active Member
Pro cho hỏi nhửng mod này có thể dùng cho 97 dc ko,nếu dc thìtoàn bộ hay một vài thứ,

shado:đồng ý với bạn,bun riêu rảnh up cho ae vài cái ha,nếu dc thêm hình minh họa lun

chjpkute

bác nào có mod hidden kô up cho e xin với đang cần gấp thank trước nha

samiboy007

chắx là mod sau khj flash sẽ tạo ra 1forder 1số file mà musicplayer,real...k quét đc.
Kái đó pạn tìm mấy pài của tungbach pạn nhé.

bunrieucua

À ý của mình là một bộ còn nguyên bản, chưa cook gì cả. Để mình tự cho những gì mình thích thôi
OÀi.Cái bộ đó mà ngồi up cho bạn thì lâu lắm.
Mà chưa hiểu bạn mún cook FW nào?Gốc hay Lai ghép?
Bạn vào private\10202be9\101F8798.txt chọn dòng 0x19 rồi chỉnh 0 là tắt; 1 là rung mức 1; 2 là rung mức 2 và 3 là rung mức 3.
chủ topic xem lại link các mod:
-đổi cột sóng+pin
-căn chỉnh 2 phím tùy chọn giống S3
không dload được.
bạn có mod chọn màu nền màn hình ở chế độ khóa phím không ? Tks
Link 2 mod bạn nếu mình vừa test lại xong,vẫn down bình thường bạn nhé\-/
Bạn không down được có thể do lúc bạn down thì trang MF nó lỗi thôi.
Động đất Nhật Bản --> đứt cáp vẫn chưa sửa lại được mà:|
cho mình xin cái mod bật dòng những ứng dụng đang mở với( dòng đấu tiền )
mấy cái fw trong 4rum toàn tắt nó đi :(

Đây nè bạn, tại cái này nằm trong Core nên rất khó lấy ra. Của N97 nhưng dùng được cho C6 luôn

http://www.mediafire.com/?3a6wywuaw7vjkhq
Cái này mình nghĩ là tắt đi tiện hơn chứ?
@thn18777: thanks bạn check dùm:D

Bản cook của "mọi người" mà bạn nói đó là core của CFW lai ghép bạn nhé.
CFW gốc thì core 108MB(có thể hơn <--Tùy theo từng version)=))
có mod nào t9 tiếng việt cho cfw lai không các bác
chứ bộ t9 này gõ từ tiếng anh thì ok còn tử tiếng việt thì chả thông minh gì cả :(
Làm gì có mod đó bên trên?
Bạn đọc kỹ lại tên mod bạn nhé=))
đề nghị bunrieucua update thêm nhiều file menucircle nữa đê =))=))
Pro cho hỏi nhửng mod này có thể dùng cho 97 dc ko,nếu dc thìtoàn bộ hay một vài thứ,
shado:đồng ý với bạn,bun riêu rảnh up cho ae vài cái ha,nếu dc thêm hình minh họa lun
Oài,2 "bạn hiền" này khôn dữ.
2 bạn tìm ảnh svgb đẹp đi rùi share mình.Mình làm cho.
Làm MenuCircle thì nhanh thôi.
Tìm được 1 cái ảnh svgb đẹp mới khó.
Tìm trong hàng ngàn cái mới được 1,2 cái -> Chọn lọc -> Làm xong post lên có khi còn bị chê là kém thẩm mỹ:(
@Khoaaaa: N97 hầu như là được hết nhưng không triệt để đâu bạn nhé.
Ví dụ như cái phím số đó.Ném vào mà nó không tự search danh bạ như C6 được=))
@All:Cập nhật thêm mod #1

Chỉnh sửa cuối:

luckyno2

Động đất Nhật Bản --> đứt cáp vẫn chưa sửa lại được mà:|
=)) đứt cáp ở biển Vũng Tàu mà pa, mà toàn bộ cáp đi vào VN thì ở Vũng Tàu @@~, liên quan gì đến động đất Nhật Bản :-?

Khoaaaa

Active Member
Bún riêu có thể tách riêng bộ mod kinetic dc ko,ýmình là bỏ cái tăng hiệu xuất ý

Bún riêu có thể tách riêng bộ mod kinetic dc ko,ýmình là bỏ cái tăng hiệu xuất ý,ko thì hướng dẩn mìh củng dc

deptraiketao_bn

Lâu lâu chạy về đây nhiều thay đổi quá.
Add nik mới của tớ nha bunrieu Y! minhphuongbn mất cái nik cuoilenem roài :(
Giờ chạy sang Android ở đấy ít bạn quá, ai cần nạp rom cho Android, WM, Symbain PM nha :)

bad204

Member
Có ai bị lỗi này như mình ko: tạo tin nhắn mới/ đính kèm (nút bên góc phải) /âm thanh mới/ nó hiện lên máy ghi âm, kick nút record hiện lên: chức năg ghi âm kô dc hỗ trợ, và thế là ko ghi đc.ở phần mềm voice inbox đòi mình ghi âm 1 đoạn nói ,chưc năg ghi âm cũg kô làm đc, mặc dù khi vào Máy ghi âm vẫn ghi âm rất tốt. Có ai bị như mình ko? Có ai biết cách khắc phục ko?