• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Lại Các Mod Cũ Khó Tìm/Mod Mới,Hay Cho CFW C6 -> S60V5

doquyetthang

Bạn nào cho tớ xin mod belle thật gọn nhẹ chứ đem mod toàn too many files ko repack được

congtutrensan_9x

có ít nhất 2 lý do:
1, trước khi flash máy không để chế độ bình thường mà để im lặng.
2, do mod 101F8798.txt không đúng.

lấy file này cho vào private\10202be9. cái này là trong fw của mình...Trong rofs2\data\Sounds\Digital\ để 1 file muốn làm nhạc chuông có tên là "Nhac Chuong.aac" tin nhắn là "Message 1.aac" rồi flash lại không cần mod ở 101F8798.txt nữa :)

Không được bạn nhé:)

Chà chà pro lâu mới xuất hiện
Xin chứ ký cái nèo;))

Cho em xin chữ kí nữa. =))

ajinomoto1410

có thêm 1 câu hỏi bác nào gặp giúp em : máy pin đang đầy ( hoặc giảm 1 2 vạch gì đó ) gọi 1 tí hoặc nháy máy..... là nó tụt phát về 0 luôn :-s tháo pin ra lắp lại pin lại như cũ

hungau2

cách bác cho em hỏi cách thay icon trong mediabar với. Mình đã sửa được các app trên đó rồi nhưng icon không đổi được.Mình chỉ biết nó liên quan đến file Series60Skin.mif nhưng không biết sửa nó ra sao cả. Các bác giúp mình với. ~X(

Chỉnh sửa cuối:

luckyno2

cách bác cho em hỏi cách thay icon trong mediabar với. Mình đã sửa được các app trên đó rồi nhưng icon không đổi được.Mình chỉ biết nó liên quan đến file Series60Skin.mif nhưng không biết sửa nó ra sao cả. Các bác giúp mình với. ~X(
Web: entry 1604 - 1605 - 1606
Photo: entry 1607 - 1608 - 1609
Music: entry 1610 - 1611 - 1612
share online: entry 1613 - 1614 - 1615
Video: entry 1616 - 1617 - 1618

M4_Vu0ng_001

Bạn nào có mod rung phản hồi siêu nhẹ của anh Bún cho mình xin với..
Chân thành cảm ơn...""

kaise

List Favorite Site Default Mode + Homepage ''Google.it'' Nokia Browser ByDjRaz

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?yi22y4xbjvtklef[/DOWNLOAD]
Bác nào còn mod này up lại giùm được k ạ. Link MF bị del file mất tiêu rồi

luckyno2

List Favorite Site Default Mode thì chỉnh sửa trong BookmarkImportSample.txt còn homepage thì trong 10008D39.txt dòng 0x30

kaise

List Favorite Site Default Mode thì chỉnh sửa trong BookmarkImportSample.txt còn homepage thì trong 10008D39.txt dòng 0x30

Em cũng mới mò ra mod đó ở DM. Rất cảm ơn bác:D
Tiện xin thêm 1 mod nữa. Mod mà thay đổi nut flash thành nút video cho các dòng không có flash ấy ạ, Bác nào còn share lên giùm nhé. thanks nhiều

Chỉnh sửa cuối:

cuongdien

Có ai biết cách mod thay đổi các ứng dụng mặc định như web., lịch, tin nhắn mới và radio trên các shotcut 3,4 và 5 bằng các ứng dụng khác sau khi jaf để đỡ phải cài đặt lại xin chia sẻ, tks

kaise

dùng patch này nhé

Bạn dùng 5233 à :D:D

K bác ạ, Em muốn xin lại cái mod đó vì lỡ bỏ mod đó vào rồi giờ muốn trở lại như cũ ấy ạ. :D
Cho vào rồi k thể tắt bật flash được nên hơi bí ở 1 số trường hợp :-??