• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp link apps, games và mọi thứ về QT

nhoxkyo97

cần mua đtdd tầm 2triệu. có wifi nghe nhạc ok.....ỡ tp hcm ai bán pm thương lượng nhá.
p/s: sr chũ thớt vì em đag cần ....
p/s: xin mod đừng baner níck em vì em đag cần gấp.

wangsang1104

Hix em cài vào lúc bấm vào icon thì bị reset máy là lỗi gì vậy các bác?? Hôm trước cũng có một soft gì QT cũng bị vậy mà gỡ rồi nên không nhớ nữa. Bác nào biết chỉ giúp em với nhé. TKS nhiêu2 !!!

ừ tui cũng bị, hình như có mấy soft trên cũng bị k hỉu bị gì lun

taylorswift

Hix em cài vào lúc bấm vào icon thì bị reset máy là lỗi gì vậy các bác?? Hôm trước cũng có một soft gì QT cũng bị vậy mà gỡ rồi nên không nhớ nữa. Bác nào biết chỉ giúp em với nhé. TKS nhiêu2 !!!

a xem lại đã cài qt mới nhất chưa hay vẫn đang xài qt cũ nha.chứ pm e tets rui mới dám úp lên đó.;;)

Chỉnh sửa cuối:

rylthanhhai

mình cài bộ qt 4.7.3 repacked rồi nhưng sao cài mấy cái Camera Mirror, System Info thì nó lại đòi qt 1.01(3) hoặc mới hơn là sao nhỉ :-?

lp_soldier

ở đâu dạ, up cho mình với
đó là mobility nhé...mình cũng bị như thế, bản mobility đang là 1.01(2)...nhưng mà hình như một số pm rồi đã đc làm trên 1.01(3) rồi:|