• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp link apps, games và mọi thứ về QT

JohnyNguyen

PicoBrothers YouTube Downloader v2.2.0 Final S60v5 S^3 Signed [10/08/11]

Oài,cuối cùng thì cũng có Fai Nồ :|:|:|

Mượn lời của avencast giới thiệu lại soft nhé :D Thanks guy >:)>:)>:)

Youtube Downloader sẽ giúp bạn tải video từ trang youtube.com về điện thoại và lưu vào thư mục vi đéo (vi đê ô ấy>:)).
Mọi việc bạn cần làm là down và mở app lên (dĩ nhiên òy), sau đó ở tab search, đánh tên clip cần tìm vào box, ấn cái nút xanh xanh kế bên:O:O, sẽ có các vi đéo hiện ra cho bạn download ;;);;)

PicoBrothers YouTube Downloader v2.2.0 Final S60v5 S^3 Signed

kaothenhi

a xem lại đã cài qt mới nhất chưa hay vẫn đang xài qt cũ nha.chứ pm e tets rui mới dám úp lên đó.;;)
Cũng có khi là như vậy, tại cái QT này lằng nhằng quá, chẳng biết lối nào mà lần :D

Dragon459

Manager
Cũng có khi là như vậy, tại cái QT này lằng nhằng quá, chẳng biết lối nào mà lần :D
có gì đâu mà lằng nhằng nhỉ.cài cái Qt 4.7.3 rồi cài cái Qt mobility 1.1.3 là xong.tha hồ cài app.mình flash xong cài mỗi thế là xong.chả xoắn app QT nào cả.trừ app QT cho ^3 trở lên

rylthanhhai

có gì đâu mà lằng nhằng nhỉ.cài cái Qt 4.7.3 rồi cài cái Qt mobility 1.1.3 là xong.tha hồ cài app.mình flash xong cài mỗi thế là xong.chả xoắn app QT nào cả.trừ app QT cho ^3 trở lên

Qt mobility 1.1.3 ở đâu vậy bạn? mình toàn thấy 1.1.2

kaothenhi

sau khi reset máy và cài lại từ đầu thì sof QTstore đã chạy được bình thường. tuy nhiên, e cài tiếp font routerman sử dụng bộ font time new roman của bác trunghuy thì bấm vào lại bị khởi động lại máy.

na5000

các bác bị lỗi chắc do cài xong qt reset lại máy luôn nên nó thế đấy.

kaothenhi

các bác bị lỗi chắc do cài xong qt reset lại máy luôn nên nó thế đấy.

Như trường hợp của mình thì lỗi do bộ font bạn ạh. Sau khi tìm hiểu ra nguyên nhân thì cái "Quy - Tê" này cũng không đến nỗi rắc rối lắm :D .Sof QT dạo này cũng nhiều lên mà cũng nhiều ứng dụng khá hay mà không dùng được cũng tiếc.

thinh994

Topic tốt quá, cập nhật thường xuyên, đỡ phải mò mẫn đi tìm từng trang.
Thanks chủ pic nhiều :D