• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

ngviethoa

cái chỉnh sửa themes cho mình hỏi tý ví dụ với 1 themes có iud dài thì tính thế nào máy tính nhập vào báo lỗi .ví dụ IUD 8356e9198edb1d42

chuyển theme UID 16 digits về 8 digits trứoc nhé.xem kĩ từ đầu.
sau đó nhập vào máy tính là ra mã số DEC tuơng ứng.
thế mới ko hỗ trợ theme UID 16 digits làm theme mặc định dc.

Cái đổi tên icon ( việt hóa ) nữa up lên đi chủ 2pic

cái này đã có rồi.và nò ít dùng khi CFW (khâu phụ - tùy thik cá nhân ) nên em ko up lên.

Hero_4ever

Bài viết rất tốt và có ích, theo mình thấy thì nên để topic này lên phần lưu ý để mọi người dễ thấy hơn :D

Ntv_79

đang chờ dc duyệt .nhờ ai nói giùm với mod hộ mình nhé.

OK, để mình pm các mod cho! Cố gắng tập hợp tất cả các mod ở các bài viết lẻ khác vào cũng OK!
Tuy nhiên vì topic luôn nóng thì nó cũng luôn ở trên đầu mà!

bad204

Member
app này k dùng đc cook vào C6 nhưng khi ấn nút nguồn vẫn thế k thấy thêm dòng nào cả

Mình đã test mod đó rùi nhé.bạn chuyển sag ngôn ngữ English mới xài được.Thân!
@ Ntv_79: nóng bỏng tay ấy chứ :p..mấy 2pic về cook mod trước của Tungbach và của jin sa cơ mình chưa tham gia 4rum nên sau này nghiên cứu gặp khá nhìu khó khăn.quyết tâm chăm chỉ nghiên cứu 2pic này :p.ủng hộ hết mình lên CHÚ Ý =D>=D>

TruongHan

Super V.I.P
Topic rất có ích cho anh em Cook FW,treo lên chú ý cho mọi người đễ thấy

nh0xpr04798

rất có ích cho những anh , em mới tập sự như tui ...:)) ngviethoa có thể chỉ mình cách khôi phục rung khi khóa phím dược không ?? thank !!
rất mong được sự giúp đõ7 của các pRo !!

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

1 vần đề lâu lắm mà chưa hỏi các bạn : là khi có tin nhắn đến thì máy chỉ còn sáng đèn trắng , còn 2 đèn kia ko sáng nữa
fải bấm vào 1 trong 3 fím cứng đó thì 3 đèn mới sáng lại bthường
các bạn thử đi coi có như vậy ko? và ai có cách khắc fục nào nào ?

ngviethoa

1 vần đề lâu lắm mà chưa hỏi các bạn : là khi có tin nhắn đến thì máy chỉ còn sáng đèn trắng , còn 2 đèn kia ko sáng nữa
fải bấm vào 1 trong 3 fím cứng đó thì 3 đèn mới sáng lại bthường
các bạn thử đi coi có như vậy ko? và ai có cách khắc fục nào nào ?

mình tưởng đó là MOD tắt đèn bàn phím đi rùi còn gì.
chỉ sáng đèn trắng vì chức năng của nó là thông báo mầ.