• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP MOD / THẢO LUẬN KINH NGHIỆM COOK FIRMWARE N97,N97MINI CHO S60V5

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhoxly00

Tại sao mình dùng NFC để xóa các thứ ko cần thiết ra khỏi Rofs2 N97 mini cho 5230 xong rùi Flash vào đt thấy vân còn icon nhưng ấn vào ko có tác dụng. Làm sao để xóa triệt để các icon đó bằng NFC vậy

Oh thế ko dùng đc mod mở rộng menu thu hẹp cột sóng hả bro =))

được! bác coi lại các topic tổng hợp mod! bác cười như thế thì có ý gì:(

hoangphonghd

Tại sao mình dùng NFC để xóa các thứ ko cần thiết ra khỏi Rofs2 N97 mini cho 5230 xong rùi Flash vào đt thấy vân còn icon nhưng ấn vào ko có tác dụng. Làm sao để xóa triệt để các icon đó bằng NFC vậy

Thế cái vụ này của tui thế nào, làm sao mà vẫn còn hiện icon khi đã xóa bằng NFC rùi nhỉ

Khoaaaa

Active Member
Up topic lên cho ae nào cần mod j đó,topic rất có ích sao mod ko cho lên chú ý nhỉ,hiện nay đi đâu củg thấy 97mini post mà,đế chế c6 đang nguội dần rồi

OverYou

Giờ forum vẫn đang lỗi nên được gắn vào phần Chú ý cũng đâu có cần thiết :))

tuyenhp

Tắt idm đi mà down :D
tắt rồi nhưng IDM vẫn bắt link ! disable cả trên ff nữa rồi :(
thank bạn nhé m vào bằng chorme ok rồi
Tiện ai có mod limdim màn hình tối đi rồi mới tắt hẳn cho m xin với . m down cái mod kia chẳng thấy tác dụng j ( bỏ vào 10202be9 phải ko ạ, có 3 file text j đó ? )

Chỉnh sửa cuối:

winner2011

tắt rồi nhưng IDM vẫn bắt link ! disable cả trên ff nữa rồi :(
thank bạn nhé m vào bằng chorme ok rồi
Tiện ai có mod limdim màn hình tối đi rồi mới tắt hẳn cho m xin với . m down cái mod kia chẳng thấy tác dụng j ( bỏ vào 10202be9 phải ko ạ, có 3 file text j đó ? )

3file txt đó ko fải là mod lim dim , mod lim lim là rules đó

akhoa9955

đây là tự tay mình edit lại : lim dim + dzmusic lun ;;)

[DOWNLOAD]http://adf.ly/1iRFR[/DOWNLOAD]

fải kết hợp 3 file txt kia nữa để quy định thời gian lim dim

rất cám ơn pác! sau này nhớ nhắc để trả nợ nhá :)) :))

tiện thể cho e hỏi lun, "3 file txt kia" là cái lights mod fải ko pác? và e mún chỉnh nó 30s pắt đầu lim zim, 50s tắt và khóa phím hoàn toàn thì chỉnh 3 file đó thế nào nhi?:-/

Chỉnh sửa cuối:

winner2011

Mod này nghe nói kén lắm,khá bất ổn á
bấtổn gì, đang chạy ngon lành trên N97mn của tui mà
rất cám ơn pác! sau này nhớ nhắc để trả nợ nhá :)) :))

tiện thể cho e hỏi lun, "3 file txt kia" là cái lights mod fải ko pác? và e mún chỉnh nó 30s pắt đầu lim zim, 50s tắt và khóa phím hoàn toàn thì chỉnh 3 file đó thế nào nhi?:-/

là light mod đó Khoa, vụ 30s 50s tui wên rồi, coi lại mấy pic cũ của Anther hay của ai đó có HD .OK?

Status
Không mở trả lời sau này.