• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

nghia_kn

đóng góp của bạn mình ghi nhận nhưng toàn phim cho v3 thế này xem bé xíu ah, bạn post bài đúng nơi quy định nhé, v5 size 640x360 mà! :D
^^ .... mấy phim trên hồi trc mình vẫn hay xem trên X6 ( thấy xem được ... .)
vì là phim convert cho dòng dt wawe của samsung nên có lẽ kích thước ko hợp lý , nhưng mình thấy nội dung của nó hay nên up cho ai có nhu cầu .

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

^^ .... mấy phim trên hồi trc mình vẫn hay xem trên X6 ( thấy xem được ... .)
vì là phim convert cho dòng dt wawe của samsung nên có lẽ kích thước ko hợp lý , nhưng mình thấy nội dung của nó hay nên up cho ai có nhu cầu .

hey! tất nhiên là xem đc rùi nhưng xem không full ko sướng!

P/S: acc MF đã hết hạn bây giờ k biết up lên link nào nữa đây!!! :(

NTiolanDatluu

(500) Days of Summer 2009 - (Em! Anh Đã Yêu) MP4 Sub Việt (St)

Đạo diễn: Marc Webb
Diễn viên: Joseph Gordon-levitt, Zooey Deschanel, Geoffrey Arend
Nhà sản xuất: Fox Searchlight Pictures
Thể loại: Hài hước, Tình Cảm
Độ dài: 95 phút
Quốc gia: Mỹ

Giới thiệu:
Một bộ phim hài hước, lãng mạn, pha lẫn với âm nhạc lôi cuốn một cách hoàn hảo. Cô là một người không tin rằng có tình yêu tồn tại trên thế gian này. Anh là một người đã phải lòng cô ngay từ cái nhìn đầu tiên. 500 ngày bên cô là cả thế giới mơ mộng với anh[/COLOR]

P/S: link Fshare down rất nhanh k thua gì MF đâu, mình down > 500kb/s, các bạn nên dk 1 acc free sẽ không phải chờ time

NTiolanDatluu

Final Fantasy VII Advent Children Complete 2009 MP4 Sub Việt

Final Fantasy VII Advent Children Complete 2009 [MP4 - Sub Việt] (St)

Đạo diễn: Takeshi Nozue, Tetsuya Nomura
Diễn viên: Ayumi Ito, Takahiro Sakurai, Maaya
Thể loại: HOẠT HÌNH 3D
Sản xuất: Đang cập nhật
Quốc gia: Nhật Bản
Thời lượng: 126 phút

Giới thiệu:

Hai năm đã trôi qua, kể từ khi Cloud sử dụng năng lượng "Dòng sinh mệnh" (lifestream) để ngăn chặn sự huỷ diệt của Jenova, cả hành tinh tưởng chừng chỉ toàn những màu xanh của cây cối. Thế nhưng, những mầm mống hủy diệt & bệnh tật của Jenova vẫn còn ảnh hưởng đến những đứa trẻ sống tại khu vực tập đoàn Shinra. Thêm vào đó, thế hệ tiếp theo của Cloud với đại diện là Kajah, một lần nữa muốn kế thừa ý nguyện của Jenova là hủy diệt toàn bộ sự sống trên hành tinh. Trong khi đó, sau cuộc chiến với Jenova, Cloud lại tiếp tục lạc hướng trên con đường tìm ra con người thật của mình. Đồng thời, mầm mống phá hoại của Jenova trong người anh vẫn chưa hoàn toàn bị mất đi & cái chết của Aeris, người duy nhất có thể khiến tâm hồn anh được thanh thản, đã bào mòn ý chí chiến đấu trong anh. Nhưng vì sinh mạng của những đứa trẻ vô tội & cũng vì bảo vệ cho những người mà mình thương yêu, buộc Cloud phải cầm lại thanh kiếm của mình. Những cuộc chiến với Kajah, Sephiroth đã giúp Cloud xác định rõ con đường & sứ mạng của mình & xung quanh anh, vẫn còn đó những đồng đội sẵn sàng giúp đỡ khi anh gặp khó khăn.

P/S: link Fshare down rất nhanh k thua gì MF đâu, mình down > 500kb/s, các bạn nên dk 1 acc free sẽ không phải chờ time

Chỉnh sửa cuối:
B

bugboy09

Guest
mọi người thank nhiều vào để bạn ấy có hứng up. mình thích xem mấy phim này lắm. nhất là resident evil :)) có phần 4 ko bạn

anhtuana12

(500) Days of Summer 2009 - (Em! Anh Đã Yêu) MP4 Sub Việt (St)

Đạo diễn: Marc Webb
Diễn viên: Joseph Gordon-levitt, Zooey Deschanel, Geoffrey Arend
Nhà sản xuất: Fox Searchlight Pictures
Thể loại: Hài hước, Tình Cảm
Độ dài: 95 phút
Quốc gia: Mỹ

Giới thiệu:
Một bộ phim hài hước, lãng mạn, pha lẫn với âm nhạc lôi cuốn một cách hoàn hảo. Cô là một người không tin rằng có tình yêu tồn tại trên thế gian này. Anh là một người đã phải lòng cô ngay từ cái nhìn đầu tiên. 500 ngày bên cô là cả thế giới mơ mộng với anh[/COLOR]

bản này phần nữa sau mất tiếng bạn ơi, ko biết fix chưa ?

Delzie

bạn thử xem bằng trình media mặc định xem nhé! chúc vui :)

Đôi lúc file movie cùng định dạng là mp4 ko đọc được trên UC Player nhưng lại đọc được trên trinh đọc movie măc định của máy và ngược lại ! Thử các phần mềm đến khi nào đọc được thì thôi ! Còn ko được ! Thì tự mình dùng factory format convert lại ^^
Cũng k xem đ.c bác ạ :)

B

bugboy09

Guest
resident evil :ar! đang mòn mỏi chờ

NTiolanDatluu

Cũng k xem đ.c bác ạ :)

thế mình bó tay rồi, có thể trong quá trình copy bị lỗi bạn ơi! bạn xoá copy lại thử xem bởi vì mình vẫn xem trên máy bt, xem bằng trình mặc định hoặc UC đều Ok :D

huyhieu901

nó báo là nội dung sai bạn ơi.mà mình dow về thấy tên tập tin ntn Bi oi, dung so - conver upload by NTiolanDatluu PDAViet[1].mp4.001 thì sao mà ma coi dc????

hoangbaoliem

nó báo là nội dung sai bạn ơi.mà mình dow về thấy tên tập tin ntn Bi oi, dung so - conver upload by NTiolanDatluu PDAViet[1].mp4.001 thì sao mà ma coi dc????
Phải ghép lại mới xem đc bạn ơi . .

NTiolanDatluu

bó tay bác rồi, chắc bác toàn xem phim online nên k biết down tất cả về để chung 1 folder rồi dùng phần mềm ghép file ghép lại mới xem được, phải down tất cả các part nhé! ( pm ghép file bạn lên google kiếm rồi down về dùng nhé ). Chúc vui vẻ! ;;)