• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

huyhieu901

eo tui thì down về convet là xem thui ah chứ từ trước dến jờ tui mới có ghép file đúng 1 lần ah hjhjh. Thank mấy bạn nha

xinhgiai00

hicx bạn làm ơn kiếm cái tài khoàn mediafire khác up phim VEER đi, tớ phát khùng với cái 4 shared rồi, bực ko chịu nổi

NTiolanDatluu

hicx bạn làm ơn kiếm cái tài khoàn mediafire khác up phim VEER đi, tớ phát khùng với cái 4 shared rồi, bực ko chịu nổi

tạo acc MF # rồi nhưng k được! mình sẽ leech qua Fshare.vn nhé! down nhanh k kém MF đâu, sáng nay mình test thử rồi, down > 500kb/s. Bạn chịu khó dk 1 acc Fshare.vn để login khi down k phải chờ đếm s.

p/s: hiện tại mình đang up dở phim #, xong mình sẽ leech sang link # thay link 4shared cho bạn! ;;)

kết bài hát trong phim Veer này quá, mọi ng nghe thử nha! :D

[video=youtube;GjSOKZ4juzs]http://www.youtube.com/watch?v=GjSOKZ4juzs&feature=player_detailpage[/video]

annton

bạn ơi! Cho mình liên kết up phim với....Mình có Pirates of the Caribbean (2011),Transformers: Dark of the Moon (2011), The Transporter(2008),Cats & Dogs: The Revenge of Kitty Galore (2010).....

NTiolanDatluu

bạn ơi! Cho mình liên kết up phim với....Mình có Pirates of the Caribbean (2011),Transformers: Dark of the Moon (2011), The Transporter(2008),Cats & Dogs: The Revenge of Kitty Galore (2010).....

Okay Okay! :D những phim trên bạn đã conver chưa, chuẩn MP4 size 640x360

annton

Okay Okay! :D những phim trên bạn đã conver chưa, chuẩn MP4 size 640x360
Mình convert rồi! Xem trên 5800 of mình mà nhưng mà chất lượng không như bạn tầm > 600mb/1 phim. Chỉ việc upload thôi

NTiolanDatluu

Ừm bạn up lên đi, mình conver toàn để tầm 1k2 đến 1k5 nên dung lượng cao bù lại thì chất lượng miễn chê! :D

NTiolanDatluu

eo tui thì down về convet là xem thui ah chứ từ trước dến jờ tui mới có ghép file đúng 1 lần ah hjhjh. Thank mấy bạn nha

conver xong xem luôn là khác, mình conver xong chẳng lẽ up luôn 1 link tầm 1GB, giới hạn up lên có 200mb thôi :D, nên phải cắt ra up lên. 8-|

annton

Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides
Pirates%2Bof%2Bthe%2BCaribbean%2BOn%2BStranger%2BT  ides.jpg
Genre: Action | Adventure | Fantasy
Director: Rob Marshall |
Starring: Johnny Depp, Penélope Cruz and Ian McShane
Language: English​
Tóm tắt
Ở phần 4 - On Stranger Tides, Johnny Depp thủ vai thuyền trưởng Jack Sparrow cùng người đẹp Penelope Cruz sẽ vào vai người tình của Sparrow. Tuy nhiên, Jack không chắc liệu cô có yêu anh thực sự hay chỉ lợi dùng anh để tìm dòng nước trường sinh Fountain of Youth.
Bên cạnh đó, Sparrow còn phải đối mặt với kẻ thù của mình là Blackbeard do Ian McShane thủ vai. Anh nhận ra mình đã bị đẩy vào một chuyến phiêu lưu mạo hiểm, khó có thể xác định ai trong hành trình này có dã tâm đáng sợ hơn: Blackbeard hay người phụ nữ anh từng quen biết trong quá khứ. Nhà sản xuất cho biết, phần 4 vẫn giữ vững tiêu chí đẩy mạnh các yếu tố hài hước, hóm hỉnh và phiêu lưu vốn là yếu tố giữ lửa cho series phim, nhưng lần này đặc biệt sẽ có thêm trải nghiệm mới qua định dạng Disney Digital 3D. Phim được chỉ đạo bởi đạo diễn kì cựu Rob Marshall, người từng sở hữu 3 bộ phim rất thành công là Chicago, Memories of a Geisha và Nine.
Trailer
[video=youtube;wZTtvYLvCRI]http://www.youtube.com/watch?v=wZTtvYLvCRI&feature=player_embedded[/video]​
DOWNLOAD TeleSync
DOWNLOAD nHD---->uploading

Chỉnh sửa cuối:

annton

Mr.Bean (1997)

Tên phim: Bean (1997)
Đạo diễn: Mel Smith
Kịch bản: Rowan Atkinson (characters), Richard Curtis (characters), and 2 more credits »
Thể loại: Comedy | Family
Đánh giá: 5.7/10 (26,825 votes)
Thời lượng: 90 mins
Ngôn ngữ: Viet Sub
Quốc gia: UK | USA

Trailer:
[video=youtube;-jCq13TtzRY]http://www.youtube.com/watch?v=-jCq13TtzRY[/video]
Download nHD:

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Phim Fast Five 2011 link 6 ngỏm rùi thì phải? Ông Up lại đi... Nhanh nhé :p Đang down dở :D

vanngocht

bạn annton có film transformer 2011 thì up lên dùm với. Mình đang tìm film này. Thank bạn trước nha

annton

bạn annton có film transformer 2011 thì up lên dùm với. Mình đang tìm film này. Thank bạn trước nha
Tranformer 2011 bây giờ chỉ có bản CAM và TeleSync thôi, chưa có HD đâu bạn ạ! Muốn chất lượng tốt nhất thì phải chờ nhé....chắc 1 tháng nữa

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

Transformers 2: Revenge Of The Fallen 2009 - Đại Chiến Robot: Bại Binh Phục Hận [MP4

Transformers 2: Revenge Of The Fallen 2009 - Đại Chiến Robot: Bại Binh Phục Hận [MP4 Sub Việt - St]

Đạo diễn: Michael Bay
Diễn viên: Megan Fox, Shia LaBeouf, America Olivo, Rainn Wilson
Nhà sản xuất: DreamWorks Distribution
Thể loại: Hành động, Viễn tưởng

Giới thiệu:

Đã hai năm kể từ khi Sam Witwicky (Shia LaBeouf) và đội quân Autobot giải cứu loài người khỏi bọn xâm lăng Decepticon. Giờ đây Sam lại đang tất bật chuẩn bị cho mục tiêu lớn nhất trong đời: học đại học xa nhà. Trận chiến kinh hoàng tại Mission City nay đã được chính phủ ém nhẹm.

Như những cậu con trai tuổi teen đồng trang lứa khác, Sam rất hào hứng và náo nức mong chờ tới ngày trưởng thành, để được thoát khỏi sự quản lý của cha mẹ (Kevin Dunn và Julie White) và để thề nguyện trọn đời với cô bạn gái Mikaela (Megan Fox). Dĩ nhiên, Sam cũng phải giải thích cho cả người máy bảo vệ Bumblebee về sự ra đi của cậu.

Xa nhà cũng là điều mà phe Autobot hiểu rõ hơn hết. Hy vọng tái tạo lại hành tinh quê hương Cybertron đã tan cùng Khối Lập Phương, các Autobot đành ngụ cư tại trái đất, liên minh cùng quân đội thành lập tổ chức tối mật với tên gọi NEST. Cùng các đồng sự con người như chỉ huy Major Lennox (Josh Duhamel) và Hạ sĩ quan Không quân Hoa Kỳ Epps (Tyrese Gibson), tổ chức NEST TEAM rà soát và tiêu diệt những tàn dư còn sót lại của bọn Decepticon ở trái đất. Đáng buồn thay, mong muốn được sống hòa bình bên cạnh con người của các Autobot lại không được chấp nhận.

Cố vấn An ninh Quốc gia Theodore Galloway (John Benjamin Hickey) cho rằng sự hiện diện của các Autobot sẽ gây nguy hiểm cho loài người, bằng mọi nỗ lực đã tìm cách tống khứ tất cả các Transformer ra khỏi trái đất và giải tán tổ chức NEST. Optimus Prime, thủ lĩnh của phe Autobot, đồng ý rời khỏi hành tinh của chúng ta theo ý muốn của chính phủ, và đồng thời cũng cảnh báo Galloway phải biết tự xử lý những biến cố xảy ra sau khi Autobot không còn ở lại bảo vệ trái đất được nữa.

Trong lúc đó tại trường đại học, Sam phải cố thích nghi với người bạn cùng phòng huênh hoang và mắc chứng hoang tưởng Leo (Ramon Rodriguez) cũng như chống lại sự cám dỗ trước cô bạn mới quen xinh đẹp Alice (Isabel Lucas). Cuộc sống mới của Sam tiến triển một cách tốt đẹp, cho đến khi vô số hình ảnh bí ẩn bất thình lình xuất hiện và chớp nháy liên tục trong đầu cậu. Phe Decepticon nhanh chóng hiểu được điều mà Sam vẫn còn mơ hồ, rằng cậu là người duy nhất nắm giữ chiếc chìa khóa dẫn đến sự thắng bại giữa thiện và ác.

Cuộc sống an bình vẫn còn một chặng đường dài để đạt được. Với sự giúp đỡ của phe Autobot, các chiến sĩ của NEST và cựu điệp viên Simmons, Sam và Mikaela phải tìm ra bí mật lịch sử về sự hiện diện của các Transformers trên trái đất, và bảo vệ hành tinh này khỏi lời nguyền trả thù từ tên Decepticon cổ đại The Fallen.

P/S: link Fshare down tốc độ k kém gì MF đâu! :D

Chỉnh sửa cuối: