• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Sis Game Trên N72

phuonggm

post nhiều nơi là sai quy định đấy b-) hiện giờ thì chưa có bản full english cho v2 đâu >> chỉ đi được 3 ngày thôi nếu bạn muốn chơi full thì down bản tiếng tàu về mà chơi ;;) mà mình nói thiệt game đã khó mà còn tiếng tàu nữa thì bó tay :|
Posted via Mobile Device
bản full tiếng Tàu cho v2 ở đâu. Tàu chơi mới thích. Cho link down đi

thusinhbuon

chủ toppic ơi ! anh có game fifa 2009 2D (sis ) ko ạ em dùng bản 3D kia nhìn hình ảnh ko được thật cho lắm ! nếu có thì anh up cho em nha !

thanhtu8888

Hj. Bạn có thể cho mình trò Explode Arena 1.2 được không? Mình cài bản 1.1 mà không chơi qua BT được >.<

bạn dùng máy gì mà không chơi được vậy ngage cùi bắp mà còn chơi qua bt được mà nhưng chú ý là trò này dò bt rất lâu nên bạn phải đợi và để hai máy càng gần càng tốt đỡ bị lad hơn còn về bản 1.2 thì mình không có

Posted via Mobile Device
google nhan nhản đó bạn

chủ toppic ơi ! anh có game fifa 2009 2D (sis ) ko ạ em dùng bản 3D kia nhìn hình ảnh ko được thật cho lắm ! nếu có thì anh up cho em nha !
bản 3d đó là hot nhất rồi đó bạn còn đá chưa đã nữa thì bạn cài giả lập ngage vô rồi chơi fifa 09 y chang ps2 luôn

phuonggm

bạn dùng máy gì mà không chơi được vậy ngage cùi bắp mà còn chơi qua bt được mà nhưng chú ý là trò này dò bt rất lâu nên bạn phải đợi và để hai máy càng gần càng tốt đỡ bị lad hơn còn về bản 1.2 thì mình không có
google nhan nhản đó bạn
bản 3d đó là hot nhất rồi đó bạn còn đá chưa đã nữa thì bạn cài giả lập ngage vô rồi chơi fifa 09 y chang ps2 luôn
Posted via Mobile Device
google toàn ban? 17,6 Mb thui.Tuong? tôi gà dên' muc k bít search ha?

thanhtu8888

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
google toàn ban? 17,6 Mb thui.Tuong? tôi gà dên' muc k bít search ha?

lên diễn đàn mà xin kiểu như bạn thì ai mà cho hảX-(đã gà mà còn nói nhiều >:) cái bản cho v2 (31,5mb) ngày trước tôi down được ở một trang nước ngoài về test ok trên n72 định post lên nhưng thấy toàn là tiếng tàu sợ anh em không thích nên xóa luôn :( nếu nói đàng hoàng thì tôi còn tìm giúp còn xin như kiểu ấy thì tự search điX-(

phuonggm

lên diễn đàn mà xin kiểu như bạn thì ai mà cho hảX-(đã gà mà còn nói nhiều >:) cái bản cho v2 (31,5mb) ngày trước tôi down được ở một trang nước ngoài về test ok trên n72 định post lên nhưng thấy toàn là tiếng tàu sợ anh em không thích nên xóa luôn :( nếu nói đàng hoàng thì tôi còn tìm giúp còn xin như kiểu ấy thì tự search điX-(
Posted via Mobile Device thôi thôi. Tớ xin lỗi mà. Tớ hơi nóng tính. Tớ search mãi mà k thấy. Cậu tìm giùm đc k

phuonggm

huhu. Có bản full trên trang chủ dingoo game nhưng bắt nhập key
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Posted via Mobile Device
Ặc.! bản full thì phải có ke.y kèm theo chứ? Nếu kô sao gọi là full đc. :(
Xem lại xem nó có để ke.ygen đâu đó hay kô :))

thanhtu8888

Posted via Mobile Device
trời ạ :-? bạn kiếm trên chủ dingoo nó bắt nhập key là phải rồi vì game này nó bán bản quyền mà >:) chịu khó chờ một thời gian nữa nó ra bản full english rồi chơi đâu phải chỉ có một trò này hay nhất đâu bạn ;;)

Ặc.! bản full thì phải có ke.y kèm theo chứ? Nếu kô sao gọi là full đc. :(
Xem lại xem nó có để ke.ygen đâu đó hay kô :))
đã bán bản quyền thì liệu nó có để key.gen cho bạn down không >:)

thanhtu8888

Thì ông kia ổng bảo là bản full thì mình mới nói vậy, chứ nó bán bản quyền thì chịu... phải mua thôy >:)>:)

đúng rồi trang chủ nào cũng có bản full cả nhưng muốn sài nó thì phải bỏ tiền ra còn mình thì làm theo quy tắc ngược lại muốn sài full thì đừng bao giờ vào trang chủ :)):)):)) (quy tắc thanhtu đấy nhé ;;) vui thôi :D)

DonPhuongViAi

Bạn nào không muốn cài giả lập ngage mà vẫn chơi được game fifa thì đây

RealFootball2009 Bóng đá đỉnh cao 3D

down load

Bác bung nó ra làm 2 part giúp em với,~4mb em bắn bluetooth qua cái Ngage của em kô được.

tanpossible

post nhiều nơi là sai quy định đấy b-) hiện giờ thì chưa có bản full english cho v2 đâu >> chỉ đi được 3 ngày thôi nếu bạn muốn chơi full thì down bản tiếng tàu về mà chơi ;;) mà mình nói thiệt game đã khó mà còn tiếng tàu nữa thì bó tay :|

Đi đến ngày thứ 4 rồi nhưng toàn là chạy luẩn quẩn bị mấy con ma mụp cầm chảo ma ốm cầm chổi dí.Có lúc vào toalet thấy một em chuẩn bị tắm qua khe cửa.Còn lại bí hết