• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Sis Game Trên N72

sandiego1

cám ơn ban thanhtu8888

qua gần 2 tuần tìm đủ nơi. cuối cùng cũng đã thấy : kaka
thật ra tôi cũng đã từng là những người biết cài ĐT...(nói thiệt đóa )
vào nhũng năm 2005 tui đã biết khá nhiều lúc ấy đỉnh nhất là chiếc 6600 đối với tôi.
sưu tầm tùm lum những chiếc CD toàn phần mềm, game vvv cho DT s60 và 40
hất hăng hái tôi thường xuyên cài cho mình và cho bạn bè để cùng nhau co nhưng niềm vui qua chiếc mobile.
nhưng sau 1 thời gian nghiện game online tôi không còn giử lại thứ gì nữa.
(HDD hư, cã bóp CD cũng mất)
gần đây xuất phát từ nhu cầu gọi ĐT = sim khuyến mãi. tôi tậu cho mình 1 chiếc N72 (cũ xì)
nhưng rất tiếc là đa số các bố pót lên toàn đòi mình phai pót so IME rồi mới đọc pass key cho mình.
tụ ái với lòng tôi không them dzo mấy 4rooom đó nữa
hôm nay thấy bạn thanhtu8888 đã pót 1 số game cho N72 voi bản full mình vui lắm.
1 chút tâm sự với lời cảm ơn sau sắc thật lòng đến với bạn thanhtu8888 chúc ban thanh công - sức khoe - vui vẽ

weimin143

đồng chí ơi cho mình xin key của xe tăng đi,file key kem theo kg mở được,còn file kg cần key down về bị lỗi rồi

weimin143

huhuhuhuh kg có đồng chí nào có key xe tăng cho minh àh,bùn thế nhỉ, --th----------------------- oi ta bùn ta đi lang thang----------------------

TruBic

Well-Known Member
huhuhuhuh kg có đồng chí nào có key xe tăng cho minh àh,bùn thế nhỉ, --th----------------------- oi ta bùn ta đi lang thang----------------------
Có 1 bản full đấy bạn ơi, bạn tìm lại trong topic nà có đấy, ko xin code trên đây nhé. Hãy pm cho chủ topic để xin code nhé.

thanhtu8888

Game trí tuệ đây rubikscube_v1.19.sis (mượn đỡ cái hình trên pc nhé)

Các bạn down về bỏ .7z rồi cài đặt bình thường ;;) dùng phím 1 -> 9 để điều chỉnh rubik quay theo đúng ý mình. Còn chuyện có xếp lại được hay không thì tùy vào chỉ số IQ của mỗi người :))

thanhtu8888

Xếp chữ cổ điển

Giải nén xong các bạn chép thẳng mục Triz vào thẻ nhớ nhé ;;) E:\\System\Apps

Chỉnh sửa cuối:

lucky_luong

Trang số 1 có các game (Xếp kim cương 3D, Đánh caro, Cờ Tướng) mình ko thể nào Load về máy được. Ở Mediafire hình nhự bị lỗi gì đó. Chủ Tupic xem lại giúp.

thanhtu8888

Trang số 1 có các game (Xếp kim cương 3D, Đánh caro, Cờ Tướng) mình ko thể nào Load về máy được. Ở Mediafire hình nhự bị lỗi gì đó. Chủ Tupic xem lại giúp.

vào mediafire nhập pass là: thanhtu8888
down bình thường

daixitrum

không biết có phải do máy tính mình không mà mấy hôm nay down bên 4share ko đc.toàn eror mà bên media thì bình thường.nhờ bác up lên media giúp mình pes 10 và đua xe bluetooth

phamletuy_bin

có bác nào có game Mario thì post lên đi, mình down ở mấy trang kia về mà cài ko được gì hết 8-|

tuhythaihau

bạn ơi , làm ơn kiếm giùm mình trò Pro Evolution Soccer 2010 cho N72 lun nha , cám ơn bạn trước nha ,

yakubuvn

các bác ơi cho e xin KKKKK của tankermania này với imei của em là 353766/00/676873/2! cám ơn các bác nhiều

vv_vv902

Không tải game được

sao mình tải máy game ko được mấy huynh ơi,nó kêu nhập unclock file nhưng đệ ko bít huynh nào bít chỉ đệ với Thank nha