• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin của TTPod v3.3, v3.4, v3.5 cho S60 3rd* UPDATE thường xuyên

l_hoang_nam1

chào bạn hunterviet.skin của bạn nhìn rất đẹp đấy.Rất thanks bạn đã share.Nhưng tại sao k post link luôn mà hay post lên diễn đàn mà phải lòng vòng thế hả bạn?thanks.mà sao mình k thấy hiện hình mấy thằng người nhẩy

Chỉnh sửa cuối:

Nynk_102

cho e thank a hunterviet một cái nhé Mod, e ko có pc nên phải phạm quy ,sorry. Mí cái skin của anh ấy đẹp thật. Thank a vì đã share nhé .
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
chào bạn hunterviet.skin của bạn nhìn rất đẹp đấy.Rất thanks bạn đã share.Nhưng tại sao k post link luôn mà hay post lên diễn đàn mà phải lòng vòng thế hả bạn?thanks.mà sao mình k thấy hiện hình mấy thằng người nhẩy

Mình đã text và 100% có hình 2 cô gái nhảy điệu Disco rất bốc lửa và 1 anh chàng ngảy Hiphop khỏi nói, mình đã up lên rum ngưỡng 50Mb nên ko up trực tiếp được bạn ạ, mong bạn thông cảm cho sự bất tiện này nha:D

handsome_hcm

Thấy haopro post mấy skin v3.41 bên nhật cường rồi,đã dow và thấy đẹp thật nhưng ko hiểu sao ổng chưa post v3.41 bên đây nữa??? à và cho mình hỏi cái hunterviet mấy hình cô gái và thằng đó nhãy là động hay tĩnh vậy???

l_hoang_nam1

Thấy haopro post mấy skin v3.41 bên nhật cường rồi,đã dow và thấy đẹp thật nhưng ko hiểu sao ổng chưa post v3.41 bên đây nữa??? à và cho mình hỏi cái hunterviet mấy hình cô gái và thằng đó nhãy là động hay tĩnh vậy???
trả lời hộ hunterviet là động bạn ạ.mới đầu mình k thấy mấy hình đấy nhưng sau tìm ra k biết là tại máy m hay gì nhưng ấn nút call (nút xanh) 1 or 2 lần sẽ thấy nhẩy rất ác.

haopro

mình post rồi mà , ở bểnh post tùng cái cho anh em dể download còn ở đây gom tổng hợp 6-7 skin vào 1 topic lun , cái skin hình có gái nhảy rất dữ nhe bạn , nghe nhạc DJ mix nó nhảy muốn bể màng hình đt lun . nhưng sao ko biết có vài skin mình lại ko sử dụng dc , dù sao cũng thank hunterviet nhiều nhé ráng nhé bạn " có công post bài có ngày lên V.I.P "

hunterviet

Well-Known Member
mình post rồi mà , ở bểnh post tùng cái cho anh em dể download còn ở đây gom tổng hợp 6-7 skin vào 1 topic lun , cái skin hình có gái nhảy rất dữ nhe bạn , nghe nhạc DJ mix nó nhảy muốn bể màng hình đt lun . nhưng sao ko biết có vài skin mình lại ko sử dụng dc , dù sao cũng thank hunterviet nhiều nhé ráng nhé bạn " có công post bài có ngày lên V.I.P "

Web chia sẻ mà bạn, tất cả vì cộng đồng, nếu ko được lên vip thì mình vẫn cứ post thôi, chả vì mục đích gì mà có khi mình cứ lên tằng tằng ấy chứ:D, nói vui vậy thôi, mình thấy vui ở chỗ cứ mỗi ngày onl PDAV lại thấy số người ấn THANKS tăng lên là lại thấy vui, chắc còn hơi trẻ con nhỉ:)):))

handsome_hcm

Mấy skin dance của hunter vô ttpod chọn thì ko vô được,vô xem thì thất cái dance.ttb đó là file hình ảnh chứ ko giống mấy file.ttb của app ttpod.Cho mình hỏi tại sao để vô lúc mở skin lúc thấy file đó lúc ko thấy,khi thấy chọn nó thì vẫn hiện ra skin cũ ???

DinhTuan

Mấy skin dance của hunter vô ttpod chọn thì ko vô được,vô xem thì thất cái dance.ttb đó là file hình ảnh chứ ko giống mấy file.ttb của app ttpod.Cho mình hỏi tại sao để vô lúc mở skin lúc thấy file đó lúc ko thấy,khi thấy chọn nó thì vẫn hiện ra skin cũ ???
Posted via Mobile Device
may file skin disco do co dung luong lon,nen may co ram nho se khong hien thi duoc.con vo mo skin,skin khong hien ra co 2 nguyen nhan,skin khong ho tro man hinh va dung luong skin nang

nguulangkiem

oh sao quăng hai cái file vào theo đường dẫn trên mà vào TTpod vẫn giao diện cũ hay phải chỉnh sửa gì nữa hok ??

leetran72

tất cả 10 skin mới mình post đó bạn để 10 file *.xml vào folder v4, lấy 1 file *.ttb bất kỳ trong 10 skin đó đổi tên thành Universal.ttb. Đảm bảo sẽ hiện skin. Xl vì sự bất tiện này. Nhưng quả thực lần sau có gì hay mình giữ làm của riêng quá, down nhiều quá trời lun đó mà chả thấy 1 cái click, cạch...:|
Posted via Mobile Device

E dag thu d0j v0j caj wmp11. Ket wa that tuyet v0j.e...van phaj dug may caj f0nt cu. S0ry e 0l bag ucweb 7

Đã viết chữ ko dấu rồi mà còn kiểu cọ nữa. Nhắc nhở lần 1!!

Last edited by a moderator:

Khoaaa

Posted via Mobile Device

E dag thu d0j v0j caj wmp11. Ket wa that tuyet v0j.e...van phaj dug may caj f0nt cu. S0ry e 0l bag ucweb 7

Mà bạn viết chữ gì vậy mình ko biết đọc.
Làm ơn viết chữ Việt giùm

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
mà vào chỗ giao diện đó nó vẫn có một cái cũ thôi :(
hok có cái nào khác để chọn nữa :(:-??

Mình dùng vẫn bình thường đây mà sao có mình bạn vẫn kêu nhỉ, bạn cho skin đúng vào folder V4 chưa, hay chỉ vứt vào folder skin thôi, và chọn đúng skin v3.41, chưa các skin khác ko chạy được đâu (theo 1 số pro thì skin của bản v3.40 dùng đan xen cho v3.41 và 1 số thì ngược lại)

Chỉnh sửa cuối:

DinhTuan

Mình dùng vẫn bình thường đây mà sao có mình bạn vẫn kêu nhỉ, bạn cho skin đúng vào folder V4 chưa, hay chỉ vứt vào folder skin thôi, và chọn đúng skin v3.41, chưa các skin khác ko chạy được đâu (theo 1 số pro thì skin của bản v3.40 dùng đan xen cho v3.41 và 1 số thì ngược lại)
Posted via Mobile Device
ban QUOTE nham nguoi rui,ban coi lai di,minh post bai giup nguoi khac ma

Kojiro

Super V.I.P
Skin và splash cho các máy 320*240, E63,E71,E61,E62

Chép file splasg vào *\TTPod\splash\
Chép 2 file trong folder Black vào *\TTPod\skin\V4

Tuxedo862010

Posted via Mobile Deviceban oi ! Up dùm mình file hoac link truc tiêp voi . Mây link kia minh không down duoc . Màn hình 240-320.