• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

tuyetthan200

sao phần mềm này mình cài vào vivaz thì sử dụng đc mà có cái là sao nó ko có chức năng lắc tay bên phải qua bài kế , và bên trái là bài cũ . còn một điều nữa là sao mình thử tăng âm trầm , mở lớn , rùi chỉnh tần số + môi trường tùm lum mà nó ko thay đổi gì hết vậy .... chỉ đc cái chỉnh ánh sáng và âm thanh giảm dần ...

P/S: mình cài thử nokia 5530 thì 1 giây nhìn cái hình rồi thế là out ....

jenemy888

Hatsune Future by wxl213 - Animated skin for TTPod v4.x

Skin động cho TTpod .

Mã:
[URL="http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=344364&d=1303477298"]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=344364&d=1303477298[/URL]
Bác ơi... cái nè hem dow được rồi :(

Khoaaaa

Active Member
Nói về chất lượng âm thanh cho ra,thì ko pm nào xử lý bằng của mặc định dc,nhưng về skin,độ tiện dụng,fím tắt nhanh,cách wản lý danh sách...thì ttpod hơn hết
đó là cảm nhận của mình

Khoaaaa

Active Member
Bổ sung là so sánh chất lượg âm thanh giửa ttpod và mđ thì ko fân biệt dc,vì ttpod củng rất hay,hat nhất trong các pm nge nhạc mình xài wa

Dragon459

Manager
Bổ sung là so sánh chất lượg âm thanh giửa ttpod và mđ thì ko fân biệt dc,vì ttpod củng rất hay,hat nhất trong các pm nge nhạc mình xài wa

tui thì tai trâu +toàn nghe bằng tai nghe nên thấy cái nào cũng hay cả.thích cái nào thì xài.lúc đang đọc truyện và lướt wed thì dùng ttpod để sử dụng chức năng lắc chuyển bài thôi.còn nghe trc khi đi ngủ thì mặc định là lựa chọn số 1

Khoaaaa

Active Member
Tui thì chỉ ttpod,cái nào 1 cái đở mệt,
vấn đề này dừng ở đây nha,vì đây là topic skin

Khoaaaa

Active Member
Diển đàn bị hack,còn một vài lỗi,đang khắc fục,bạn thông cảm

TRANSYHUNG10

sao ko down các file đính kèm được hả các bác,các file up bên mediafire thì ngon,đăng nhâp rồi mà