• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

Khoaaaa

Active Member
Như mình đả nói trên,chán các new mem thiệt,cần là hỏi,ko đọc j hết,diển đàn đang lỗi,các file đình kèm sẻ ko dow dc nha

masda

Khi mới cài ttpod 4.30, vào ttpod thì có xuất hiện splash . Những lần sau ko thấy nữa, nhưng có lúc vào thì có lúc thì ko ( đa số là ko)
E:/ttpod/splash/... bên trong ko có file nào. Khi làm 1 splash đúng như hướng dẫn, chép vào đúng chỗ thì mở ttpod vẫn ko thấy hình splash.
Ai giúp với. Xin cảm ơn !

mu_ocean253

Khi mới cài ttpod 4.30, vào ttpod thì có xuất hiện splash . Những lần sau ko thấy nữa, nhưng có lúc vào thì có lúc thì ko ( đa số là ko)
E:/ttpod/splash/... bên trong ko có file nào. Khi làm 1 splash đúng như hướng dẫn, chép vào đúng chỗ thì mở ttpod vẫn ko thấy hình splash.

ko có file nào là vì đã tích hợp sẵn cái splash vào file .sis rồi, giờ bạn muốn thử 1 cái spladh khác thì dơn 1 tấm hình 640*360 về, nhét vào folder splash trong TTPOD, chắc chắn sẽ đc

viettin76

Member
bạn nào có skin đĩa nhạc cho mình xin với, hồi trước v3 ttpod 3.71 thì có và v5 tpod v3.70 thì có đĩa đó còn ttpod 4. thì không có, bạn nào làm dượ cho mình xin với, cái skin đó đẹp lắm đó

avencast

đó là do tốc độ khởi động, sau khi bạn dùng đt xem video, chơi game, để yên mới vào ttoid thì sẽ có splash ngay

Khoaaaa

Active Member
sao các bác nói dùng splash ko dc là sao nhỉ,mình mới làm fát dc ngay,lạ vậy

Khoaaaa

Active Member
wow cái pic miss mới up đẹp lắm,nyưng fon màu hơi nhẹ,cho girl thì hợp,nhưng vẩn dùng ,đẹp mà,của miss up nửa,híhí
(nói là cho girl,nhưng hình này ko hợp với miss ùi,bít sao hok,)^^

Khoaaaa

Active Member
hình như mình đảtìm ra ngyuên nhân kochạy splash các you à,ai ko dùng dc thử vào kiểm tra đuôi của hình làm splash,ttpod chỉ đọc những hình có đuôi .jpg,jpeg củng ko dc,png củng ko dc nha

các bạn thử xem fải ko nha,hình miss up lúc mới bỏ vào thì ko dc vì đuôi là jpeg,mình vào xem có gì khác thì fát hiện ra,mong sao là chính nó

iupxlam

có bạn nào dùng skin nào đó mà hiện đc ảnh cover của bài hát ko, skin bất kỳ nào cũng đc, cho mình cái tên hoặc link :D

kienvp

http://www.mediafire.com/?lkbh81mc6ij6gy9