• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Taskbar Icon dành cho WM6.1 và WM6.5

ndb0903401104

Em cài vào lên hầu hết Icon chỉ trừ có Windows là không thay được (VD thay sang SE hay MSN). Các bác có cao kiến gì không?

Nếu bác dùng wm6.5 thì bác dùng cái file dưới, nhớ backup lại trước nhé.
Dùng resco explorer copy vào windows nhé

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Brain's Taskbar WM6.5 ~ gfreek edition V5a/b Final 18/07/09!!!!!!

Brain's Taskbar WM6.5 ~ gfreek edition V5a/b Final 18/07/09!!!!!!

Hổ trợ WVGA/WQVGA cho WM 6.5!

Brain s Taskbar WM6.5 ~ gfreek edition V5a/b Final

cài File đình kèm sdkcert.cab trước

nam470

Rắc rối quá nhỉ? Mình chỉ muốn đổi icon của Start thành logo của HTC thôi, chứ mấy thứ kia rắc rối thiệt.
Mình xài win 6.5

AnhPheCT

Rắc rối quá nhỉ? Mình chỉ muốn đổi icon của Start thành logo của HTC thôi, chứ mấy thứ kia rắc rối thiệt.
Mình xài win 6.5

Tải file này về Của Bạn là chọn thư mục C hoặc G cài cái file trong đó!! Khởi động lại giống y chang như hình có logo HTC Start luôn!! Đọc kỷ hướng dẫn nhé!! Tham khảo ở đây!

http://pdaviet.net/showpost.php?p=802095&postcount=62

nam470

Không được bro ơi. Nó có đổi 1 số icon như sóng, pin, kết nối, nhưng cái nút Start vẫn trơ ra, hic

AnhPheCT

Color & Black Metal Taskbar (All High Res Icons!!!) 29/07/09 Updated All Color to V11

Color Taskbar (All High Res Icons!!!) 29/07/09 Updated All Color to V11

Cài file sdkcerts.cab trước!!

Download Tất cả các bản v11 cho WM 6.1 và WM 6.5

Download Color Taskbar v11

Chỉnh sửa cuối:

babykent

bác có đưa nhầm link download color v11 ni ko , bcas kiểm tra lại nghe!!
Cảm ơn!! Đã fixxxx lại link rồi!!!!

Last edited by a moderator:

babykent

sao em cài theo hướng dẫn, file đầu tiên cài rùi reset cài file tiếp ko có kết quả, thế cài xong file 2 có reset lại ko

AnhPheCT

[28-Jul][TASKBAR]Customized Taskbar for WM6.5 [QVGA]

[28-Jul][TASKBAR]Customized Taskbar for WM6.5 [QVGA]

Cài flie sdkcerts.cab trước link kèm:

xda alienTaskBar v3.0

Hoặc link kèm:

AnhPheCT

CHÀO CÁC BRO.EM MỚI TẬU CON DIAMOND 2.QUẢ THẬT LẦN ĐẦU TIÊN XÀI PPC NÊN EM RẤT MÙ MỜ. CHO EM HỎI CÁI PHẦN MỀM NÀY CÓ XÀI ĐƯỢC CHO DIAMOND 2 KO ẠH. MONG CÁC BRO CHỈ GIÚP EM!

Ok!! Hiện tại Bản Taskbar Màu là V11 còn Black là v4a nhé!! Và tấc cả các Taskbar khác Bạn nên tải Bản mới nhất!! Nhớ làm theo Hướng dẫn nhé!! Cài file: sdkcert.cab trước! Và sau đó cài 1 file Taskbar nào Bạn thích!! Chúc thành công!!

davelombardo

Ok!! Hiện tại Bản Taskbar Màu là V11 còn Black là v4a nhé!! Và tấc cả các Taskbar khác Bạn nên tải Bản mới nhất!! Nhớ làm theo Hướng dẫn nhé!! Cài file: sdkcert.cab trước! Và sau đó cài 1 file Taskbar nào Bạn thích!! Chúc thành công!!

CHO EM HỎI LÀ sdkcert.cab LÀ DUY NHẤT HAY MỖI Taskbar LÀ MỖI sdkcert.cab KHÁC NHAU.
CÒN V11 VÀ V4A LÀ GÌ HẢ BÁC.CẢM ƠN BÁC NHIỀU!

LuongQuang

Super V.I.P
CHO EM HỎI LÀ sdkcert.cab LÀ DUY NHẤT HAY MỖI Taskbar LÀ MỖI sdkcert.cab KHÁC NHAU.
CÒN V11 VÀ V4A LÀ GÌ HẢ BÁC.CẢM ƠN BÁC NHIỀU!

CHÀO CÁC BRO.EM MỚI TẬU CON DIAMOND 2.QUẢ THẬT LẦN ĐẦU TIÊN XÀI PPC NÊN EM RẤT MÙ MỜ. CHO EM HỎI CÁI PHẦN MỀM NÀY CÓ XÀI ĐƯỢC CHO DIAMOND 2 KO ẠH. MONG CÁC BRO CHỈ GIÚP EM!

Đề nghị bạn sau dùng font chữ thường chứ không viết hoa thế này nhé! :-??

AnhPheCT

File sdkcert.cab khác nhau cho mỗi bài, mỗi loại Taskbar Bạn ơi! Mỗi bài điều có post rát kỹ rồi mà! V11 là Version (phiên bản) mới nhất là v.11 cho Taskbar màu, v4a là phiên bản mới nhất cuối cùng nhất tới thời gian này cho Taskbar màu đen (Black).....! Thế còn hỏi gì ko Ông Anh??!!