• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hơp theme by daeva112-Retro Woods PRO {Mini} update trang 8

adaigia92nd

Theme bị gì mà màn hình trắng toát mà khi cài vào không thể khởi động được máy

duylinh27884

Moderator
ac mình cài vào ổ C rồi bh chỉ còn flash lại thôi hả bạn

ko cần phải 4mat máy,dùng xplore(tuy máy bị đơ nhưng xplore vẫn hoạt động) vào C/resource/skins xóa cái thư mục dae1120000800000 xong gở pin ra rồi gắn lại,mở lại máy thôi.mình xài v3 hay cài mấy theme s^3 bị tình trạng này hoài chứ gì toàn làm như vậy:D

NTiolanDatluu

Themes Next Series by daeva112, for Nokia S60v5 th edition

Themes Next Series by daeva112, for Nokia S60v5 th edition

Một chủ đề được thực hiện theo phong cách trừu tượng.

DOWNLOAD HERE

hieuna

Next vermilion by daeva112 FULL

Next vermilion by daeva112 FULL

Đây là theme premium do DEAVA112 làm mình thấy đẹp nên post luôn cho anh em dùng:D:D:D:D:D.

Yozoom

Tem !!!!:D
cảnh cáo k post những bài có nội dung tương tự.

Luu_Tan_Vu

nhiều theme premium được leech nhỉ, post ở 1 topic thôi bạn. Mà cũng chỉ có 1 theme. Next blue, next vermilon đã được lecch. Tiếp theo sẽ là gì ta

hieuna

nhiều theme premium được leech nhỉ, post ở 1 topic thôi bạn. Mà cũng chỉ có 1 theme. Next blue, next vermilon đã được lecch. Tiếp theo sẽ là gì ta

Bác xin mod cho lập 1 topic theme được leech được không? Có nhiều thêm premium được leech