• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hơp theme by daeva112-Retro Woods PRO {Mini} update trang 8

realman225

thấy bên pdaviet mình chỉ chuyên về theme app cfw thôi chứ ít người làm mod mà có làm chắc cũng ko share

Luu_Tan_Vu

metro revolution pro có ai post chưa a Vũ

rồi bạn. Sau khi tên kia đưa cái link s60 thì có nhiều theme được down về rồi. Mìnn thì đã có đủ màu sắc củ bộ này, và tât cả premium của ind190 novag, the shadow, arjun arora, adelino, volter, shilca, atlantis...

thấy bên pdaviet mình chỉ chuyên về theme app cfw thôi chứ ít người làm mod mà có làm chắc cũng ko share

ít người làm mod là sao. K hiểu lắm

Last edited by a moderator:

Luu_Tan_Vu

làm mod cho cfw giống như drakulaboy bên DM đó

cái này thì thuộc về 1 vấn đề khác rồi, có nhưng ít, mà cũng ít người quan tâm, mà free nên lấy xài chả nói gì còn bị lỗi quay lại nói này nói nọ

hieuna

Chiều nay em post luôn next blue và next fuchsia,

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

là sao bác, em không hiểu

là nơi down load app premium từ 5-15k. Mà nghĩ ai cũng làm được nên mình k làm, giờ mình sẽ leech từ 60k trở lên. Lúc trước ngu bỏ tiền hơi bị nhiều để mua theme

MinhThang

Manager
Chỉ có 1 cái Theme được chia sẻ mà tới 2 trang? Sao không úp vào Cập nhật luôn có tốt hơn không?
Mỗi người 1 cái Theme => lập 1 Topic chắc sập luôn chỗ này.

Luu_Tan_Vu

có cái topic tổng hợp theme daeva e nghĩ nên move vào đó cho tiện. Nhưng đang online mobi nên k tiện move

JohnyNguyen

Chỉ có 1 cái Theme được chia sẻ mà tới 2 trang? Sao không úp vào Cập nhật luôn có tốt hơn không?
Mỗi người 1 cái Theme => lập 1 Topic chắc sập luôn chỗ này.
Moved vào topic tổng hợp ;) Chủ thread nên làm cái link trên #1 dẫn đến các premium theme thì hay hơn :D Bởi topic này cũng ko có quá nhiều theme mà :p
có cái topic tổng hợp theme daeva e nghĩ nên move vào đó cho tiện. Nhưng đang online mobi nên k tiện move
Onl UC Browse vẫn làm đc bình thường ;))

axdd

Member
là nơi down load app premium từ 5-15k. Mà nghĩ ai cũng làm được nên mình k làm, giờ mình sẽ leech từ 60k trở lên. Lúc trước ngu bỏ tiền hơi bị nhiều để mua theme
em nghĩ anh nên post hình và tên app 5-15k lên để anh em có thể tham khảo để download cho dễ.

Luu_Tan_Vu

em nghĩ anh nên post hình và tên app 5-15k lên để anh em có thể tham khảo để download cho dễ.
cái này bạn thích cái nào thì dẫn link ovi mình sẽ down chứ mình biết bạn cần cái ggi2 mà dơwn giờ

axdd

Member
cái này bạn thích cái nào thì dẫn link ovi mình sẽ down chứ mình biết bạn cần cái ggi2 mà dơwn giờ
không ý em là có app mới trên ovi thì nên post lên để ae có thể lựa chọn