• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Wallpapers S60v5

Bomtay2835

Hihi, phần lớn là ảnh bạn lấy ở http://gallery.mobile9.com/c/360-640-wallpapers/1/. Hôm trước mình cũng tìm được một đống ở đây ^^!
Mình thấy mấy member pdaviet pro 4rum mình chỉ tập trung update những cái hay,mới như apps,game,theme..việt hóa..wallpapaer cũng có nhưng k nhiều.bởi vì wallpaper thì đầy.lên GOOGLE search ra hàng đống wallpaper đẹp như thế này hoặc đẹp hơn rất,rất nhiều.Mình đăng ký mem pdaviet chỉ định down and thank thôi.nhưng thấy k thấy post nhiều wallpaper thì mình post.
Mình cũng k nói là mình tạo ra mấy cái wallpaper.chỉ post cho nhưng ai CHƯA TÌM THẤY (ít nhất là những cái này) hoặc những mem pro biết những wallpaper ở đâu NHƯNG K CÓ THỜI GIAN DOWNthì chỉ việc ấn Link down all của mình(down ở đó thì phải down từng cái,rất lâu,mình thích những wallpaper này đã down về máy nên tiện share luôn).Đã lọc mấy wallpaper đẹp nhất và cho vào một link duy nhất.
hơi spam and lan man,có gì thì mọi ngưòi bỏ qua.mình nghĩ gì thì nói vậy thôi.hehe.thank for reading!
Thank chủ thớt với tinh thần chia sẻ
thank bạn!^^

blackpetal

Cho mình đóng góp ít hình nền đẹp với nhé.;;)

Download here

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Mình thấy mấy member pdaviet pro 4rum mình chỉ tập trung update những cái hay,mới như apps,game,theme..việt hóa..wallpapaer cũng có nhưng k nhiều.bởi vì wallpaper thì đầy.lên GOOGLE search ra hàng đống wallpaper đẹp như thế này hoặc đẹp hơn rất,rất nhiều.Mình đăng ký mem pdaviet chỉ định down and thank thôi.nhưng thấy k thấy post nhiều wallpaper thì mình post.
Mình cũng k nói là mình tạo ra mấy cái wallpaper.chỉ post cho nhưng ai CHƯA TÌM THẤY (ít nhất là những cái này) hoặc những mem pro biết những wallpaper ở đâu NHƯNG K CÓ THỜI GIAN DOWNthì chỉ việc ấn Link down all của mình(down ở đó thì phải down từng cái,rất lâu,mình thích những wallpaper này đã down về máy nên tiện share luôn).Đã lọc mấy wallpaper đẹp nhất và cho vào một link duy nhất.
hơi spam and lan man,có gì thì mọi ngưòi bỏ qua.mình nghĩ gì thì nói vậy thôi.hehe.thank for reading!

thank bạn!^^

and yezz,thanks for sharing and .... spamming :p lol hí hí,có tiếng việt nè ko mấy a da màu del bài tớ mất @@
Keep it up your share :)
all ur wallpapers are so cool and beautiful
i like it
i love ur avatar too :p
you're very welcome here
the last thing i wan to say
I'm Johny =))=))=))

oài,sao tự dưng cả bài tớ bị cho vào quote thế này ko biết @@ lỗi rồi +___+

anhphu18

thật ra để tìm một wallpaper không khó, nhưng để kiếm được cái thật ưng ý thì khó khăn vô cùng, tôi đã mất hơn 1 tuần để tìm kiếm, nhưng không kiếm được cái nào ưng ý, ở topic này, mình thêm đc 2 cái, như vậy trong bộ ảnh của mình chỉ có 5 cái, vậy đấy, còn theme nữa, cũng thật khó để kiếm được cái theme ưng ý :d

Bomtay2835

thật ra để tìm một wallpaper không khó, nhưng để kiếm được cái thật ưng ý thì khó khăn vô cùng, tôi đã mất hơn 1 tuần để tìm kiếm, nhưng không kiếm được cái nào ưng ý, ở topic này, mình thêm đc 2 cái, như vậy trong bộ ảnh của mình chỉ có 5 cái, vậy đấy, còn theme nữa, cũng thật khó để kiếm được cái theme ưng ý :d
Chỉ có 2 cái thôi ak?mình không nói all đều đẹp nhưng chắc phải>=2.Mà hơn một tuần cho tới bi h mới có 5 thôi ak!:-?:-?:-?

Bomtay2835

Hình đẹp đấy bác :D Nhưng mà mỗi hình mỗi click mệt qá :|
Fix lại roài bà con ơi!hehe..:D:D:D

Ý hình như bác này tớ có thấy bên facebook này :D :))
có phải là Quỳnh Hương Nguyễn k nhỉ?:D
:((. Mình có dùng Fackebook, nhưng mà sao bi giờ mình toàn bị chặn không vào được nhỉ ????
Có nhiều cách vào face,google search :D.Mình thì dùng Hotspot shield để vào face,AdBlockPlus để chặn quảng cáo.
Bạn vào đây tham khảo nè.

Chỉnh sửa cuối:

vietst93_no1

góp ý chút. Bạn k nên post tổg hợp 34 kái vào 1 file. Nên post từng kái 1. Ai thich kái nào thỳ down.

vantuan48

mình có một con x6 , bao hành còn 2tháng ,hàng còn ngon , phụ kiện tai nghe , xạc đầy đủ . ae nào có ý muốn xài e nó thì pm 0933523001 or 0975086525 gd trực tiếp tại hcm , gần DHBK