• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Wallpapers S60v5

long1989z

thấy mấy bác có hình xí muội quá,tui up cho vài cái nè dùng cho 360x640,chuẩn hd nhé
trọn bộ 24 tấm share 5 tấm

axdd

Member
mình thấy mấy cái wallpaper trong topic đồng hồ của bạn saccerwin đẹp quá mà tìm mãi không ra.

saccerwin

mình thấy mấy cái wallpaper trong topic đồng hồ của bạn saccerwin đẹp quá mà tìm mãi không ra.
cái này nhớ hồi trước mình cũng có ah... nhưng quên xóa giờ chả biết đường mà mò lun

axdd

Member
cái này nhớ hồi trước mình cũng có ah... nhưng quên xóa giờ chả biết đường mà mò lun
bạn cố giúp mình được không? thực sự mấy ngày nay mình tìm ở các diển đàn mà không có :(

saccerwin

bạn cố giúp mình được không? thực sự mấy ngày nay mình tìm ở các diển đàn mà không có :(
uh ...để hồi mình kiếm lại cho... nhưng cũng hơi lâu đó nha...vì không nhớ tên hình