• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng kết 01 năm của phong trào Việt hóa.

hunterviet

Well-Known Member
Em rất yêu thích nhóm SymPViet vầ mong có ngày được gia nhập. Em háo hức mong chờ đến sinh nhật của nhóm từ lâu rồi cơ:p. Chúc SymPVietGroup ngày càng có vị thế trên các DD trong nước cũng như nước ngoài:)

shadow8842

chúc mừng sinh nhật SymPViet ! cám ơn sự giúp đỡ của nhóm đã chia sẻ và giành nhiều thời gian co diễn đàn và góp phần xây dựng cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn. chúc vui vẻ

ahgnaoh_h2t

he he,tụi em chỉ mong những phần mềm đc việt hóa ngày càng nhiều thôi,rất dễ dùng,đặc biệt đv những người kém tiếng anh như em,chúc đội ngũ Việt hóa ngày càng lớn mạnh hơn nữa và trong tương lai không xa thì các anh có thể tự viết đc chương trình-Phần mềm Việt dùng cho người Viêt.

tux4892

chúng ta có thể tiến đến 1 ngày mai thành lập tổ pdaviệt chuyên viết phầm mềm việt. Hôk còn chỉ là việt hóa phầm mềm nữa. Để rồi sánh ngang với 1 số tổ phầm mềm nổi tiếng như BinPDA, ... Chúc anh em thành công hơn nữa
Posted via Mobile Device

mobile08

EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN CÁC ANH TRONG NHÓM VIỆT HOA CỦA DIỄN ĐÀN PDA VIỆT CHÚC CÁC ANH NGÀY CÀNG VIỆT HÓA ĐƯỢC NHIỀU PHẦN MỀN MỚI

vietlong3

Chúc mừng SymPViet nhé !
Chúc các bạn cho ra lò ngày càng những sản phẩm việt hóa, để cho anh em khắp 4rum thưởng thức.
^^ :p^^

dangduc

Cũng 2 tháng rồi, bị mất máy , hôm nào cũng vào chỉ nhìn các anh em việt hóa rồi lại ra, buồn, tiếc , nhưng rồi đến giờ dành dụm mãi mí có tiền mua lại máy khác , lại tiếp tục được việt hóa, học hỏi kinh nghiệm với anh em ! Vậy là SymPViet cũng tròn 1 tuổi ^^ ! Chúc mừng thành công của nhóm , Chúc mừng sự thành công của Hệ điều hành nền C+ trên SmartPhone, Symbian hiện đang áp đảo thị phần của các OS trên nền di động khác mà ^^ :D

hhkkll

Happy birth day! Chúc sức khỏe tất cả các thành viên trong nhóm SymPViet, hi vọng những phần mềm đc nhóm VH ngày càng nhiều. Thanks SymPViet vì sự miệt mài, tìm tòi, sáng tạo, và tấm lòng share. Thanks !!!!!

haopro

Chúc mùng sinh nhật nhóm SymViệt tròn 1 tuổi nha , thêm 1 tuổi là thêm 1 năm kinh nghiệm , chúc nhóm Thành Công & Phát Triển nhé . Thân chào

Hoden

Super V.I.P
úi chà hổm rài sao không thấy topic này nhỉ....1 năm rồi mau nhỉ ....thôi trể cũng chúc các bác sức khoẻ ổn định để có tinh thần việt hoá chúc nhóm pdaVIET thành công tốt đẹp

nhớ chăm sóc bên v5th zdí bỏ e nó hoài top bên v5th it pm quá

đang tính tâp vh để làm cho v5th ne mà khó quá

khoa123

Posted via Mobile Device em là k chúc nè. Nhân dịp sn pdaviet hok ai vh thằng ucweb mới ra àh. Đùa tí
Háp py bớt đây sympviet