• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Top] Thiên long bát bộ việt hóa bởi việt hùng [kcn] game hay số 1

kauchunho

*[Hot] Xin giới thiệu game thiên long bát bộ. Vh từ Game Sword hero dragon....
Đây là game mik thích nhất. Sau khi chơi bản china the and game, mik đả thấy rất hay.mik đả thúc cả đêm chơi đến hết game.
Game ra mắt từ khá lâu. Với đồ họa, cách chơi thực sự hấp dẫn. Game có skil, thú nuôi, thú cưỡi, hệ thớng vật phẩm phong phú. Quái đa dạng. Map rộng.
Đặc biệt game còn có ép ngọc tăng lv cho trang bị. Mua quả cho thú nuôi ăn tăng lv.
Game hay ko thể bỏ qua. Nhưng khi vh có lỗi sau.
1 có lổi khi thoát game. M k biết khắc phục. Bản china nó đã bị vậy rồi.
2 là vh bĩ lổi jh đó làm hjên tên map ko đầy đủ. Đề bít bạn đang đứg map naò thì ấn bên trái > cái thứ 2 từ phải qua, ấn xuốg ( ỡ đây cũg là chỗ save game ) sẽ hiến tên map rồi.
3 là mik test game vào 1 map bị đơ. Nhưng khắc phục đc, bạn gỡ thú nuôi ra là ok. Map này là 1 căn phỏg tại tp.
M vh xong từ lâu dùi, nhưg dinh fix lỗi hoàn thjện dùi up. Nhung mà ngai quá. K có thơi gian. Mà lỗi cũg k có jh ảnh hưởng. Chơi ngon.
Đọc thông tin trog game để hd vè cách chơi, sdụng phím.
Khi vh, Mik còn mod hình ành cho thân thiện.
Nào cùng chơi cùng cảm nhạn cùng thảo kuặn! Game mh 240x320!
chuk dzui. ...!

P/s : Nếu xài s40v3 ko đồi xóa 7z thành jar thì down tại :
http://vietup.com/file.php?id=3685
Eây là bản china cho màn hình:
¤ 176x220
¤ 176x208 or http://vietup.com/file-8379-Swordhero176x208cn.jar.html
HD QUA SA MAC 2

1 Số hình ảnh đánh boss cửa 4 và 5

Boss cuối >> Hết !!!

Các bạn chơi thử xem!

Chỉnh sửa cuối:

blackgodvn

nhìn hay quá mỗi tội thiếu Link down + ko biết có chơi được cho màn hình 320x240 ko nữa :(

hakudo2408

china thì 90% ko hỗ trợ màn hình ngang đâu =)) pác nào chơi game online này trên pc ko nhể??

kauchunho

mik online bằng ucweb. M vô sửa bài, dùi qjý tập tin đính kèm.. Up file đó lên dùi. Mà sao nó k ra nhỉ. M lần đầu up file. Mik đả đổi đuoi jar.7z dùi.

kauchunho

Đả đính kèm. Ae test cho ý kiến. Đảm bảo game hay.
Vấn đề lv và tiền thì hack rất đơn giản trong game.

Xgamex

Chủ topic chọn bản này cho máy nào thế? Máy mình kô vào được...chắc do kô phù hợp :-?

kauchunho

Hix. Down dữ mà ko thấy thank em gì kả. Bùn dzử ^^~

Chỉnh sửa cuối:

karlovo

chơi ngon lành trên N95 :D. thanks chủ thớt post game hay cho anh em cầy nát máy :D

Bo0Bo0

Bác KCn hình như việt hóa mấy game của Tàu đúng k..ủng hộ bác..vh nhìu game nữa bác nha
Dạo này game cho Sym hiếm lắm

kauchunho

Hj2. Thk các bác ủng hộ.
Game nvụ thg là đánh hết quái các map. Và nên save game khi hoàn thành nvụ nào đó. K là sẻ k có jh đâu nhá. Hj
game có 3 thú nuôí: gấu trúc, chjm sẻ, khũng long,
thú cưỡi có ngựa, sói...
Skil, phjm tắt . . Vat phầm rất đa dạng.

karlovo

Hj2. Thk các bác ủng hộ.
Game nvụ thg là đánh hết quái các map. Và nên save game khi hoàn thành nvụ nào đó. K là sẻ k có jh đâu nhá. Hj
game có 3 thú nuôí: gấu trúc, chjm sẻ, khũng long,
thú cưỡi có ngựa, sói...
Skil, phjm tắt . . Vat phầm rất đa dạng.

bác cứ post cho anh em 1 tuần 1 game china việt hóa là anh em thanks nhiệt tình rồi bác ạ >:), game cũ cũng chả sao anh em vẫn ủng hộ >:)

kauchunho

@kalovo hjx. Mik làm jh có thời gian. Mik đag ôn thi tốt ngjiệp vs đại học còn chưa nổi nữa là. Hj

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

ÔN THI TỐT NGHIỆP VỚI đại học có nghĩa là lớp 12 á
Oạch ít tuổi hơn mình rất nhiều mà giỏi vậy trời