• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Top] Thiên long bát bộ việt hóa bởi việt hùng [kcn] game hay số 1

kauchunho

Uh. Mik sn 92. Đang học lớp 12. Giỏi jh , bình thường ah. Nhjều người giỏi hơn nhjều mà. Hj

cmnd88

pác ơi cái này ko sms thì chơi bằng cách nào, có thủ thuật ko? kiếm tiền ở đâu?

Bo0Bo0

Các bạn đầu tiên cứ ấn nhắn tin kiếm 2000 gold bình thường đi,k mất tiền đâu
Rồi dùng Score hack lên 999999 có mà mua đồ tẹt
Đang mặc full bộ đồ thần đây..nhưng công nhận lỗi thoát game..thoát dek được toàn phải tự thoát bằng máy

kauchunho

Game này ko cần socerer đâu. Nhận tiền thoải mái, nó có nt sms jh đâu mà lo.
Ngựa cưỡi ra chổ npc mà mik đứg vs nó trong ảnh đó để mua ngựa. Khi các bạn chơi đến chỗ samạc, làm nvụ ở đó, sẽ nhận đc 1 con sói cưỡi rất đẹp.
Khi vh m để ý thấy còn có cánh rồng bay nữa. Nhưg m chưa nhận đc. K bjết mua đâu.
Nvụ thườg là đáh quái trong map, k tìm đg gặp npb, trở về cug đjện nữa.
Trog cug đjện c0n có nhjều pòg nv nữa.
Lúc trc mik chơi bản chjna kả buổi tối mới xog game.
Ép ngọc cần 1vjên màu tím và 9 ưjên màu hồg đề ép lên 1lv, áp dụg bho tất kả trag bj cả thú cưỡi.
Mua quà cho thú ăn tăg lv đáh rất khoẻ.

Ko có mh 320x240 nha b. Hj.thôg kảm dzây. Có mh 176x208 chn v2 của nokia.
Hack tiền nên chĩ dừng ở 60.000gold ko là về 0gold đó. Hjhj
lv nvật max 45.
Lv vật nuoi thj k bjt max là bnhju . M tăg lên hơn lv200 mà k thấy max. Hj

Chỉnh sửa cuối:

kauchunho

Có cách này để biết tên map khi mà nó hiện ko đầy đủ. Các bạn ắn phím chọn trái > hệ thống > lưu dử liệu. Các b ấn lưu là nó sẽ hjện tên map đag đứg và nó sẽ lưu.

bluedragon0307

KCN có VH đc phần quest ko? Nói thật là ko hỉu quest yêu cầu gì nhiều khi cũng mệt lắm, chạy vòng quanh mãi mới tìm ra chỗ làm quest. Còn thú cưỡi hình như ko có lv max, mình thử hakc lên 3000 rồi vẫn ok:))

Bo0Bo0

ẤN NT lâu bỏ xừ
Hack cho tiền lên cho nhanh
Ai bảo bác 60k gold là max,em đây 999999 nè..có thấy về O đâu
đang cưỡi ngựa rồi,nhưng muốn cưỡi rồng như bác bảo mà chưa thấy đâu

kauchunho

Rồng m chưa thắy ah. Vhóa thắy có thui.
Khi ra sa mạc sẽ đc cưỡi sói.

tuyetsac

Game hay lắm mà cho hỏi chủ topic cái này, mấy cái phần nhắn tin để hack game là bạn tự chuyển tổng đài nhắn tin cho nó hay nó đã sẵn như vậy từ bản cũ rồi?
nếu bạn biết cách chuyển tổng đài nhắn tin cho nó thì dạy mình với vì mình cũng đang chơi một game mà nhiều chức năng phải nhắn tin sang server tàu
giúp mình nhé thanks!:D

kauchunho

@tuyetsac. Game này là nó tự dzậy dùi b. Mà game này nó đâu có nt đến tổng đài nào đâu. Nó chỉ là 1phần júp, hỗ trợ người chơi ah.

thuglife18

Well-Known Member
hix soa cái nài mình cài font rùi mà nói chiện toàn vòng tròn hình sao chính giữa ko à chẳng hỉu gì hết,sao khi vào game mình bị nó hỏi kết nối mạng gì đó ko close app mình chọn yes nó diss ra lun vãi.mình sài n73 me

kauchunho

:( đâu có ? Kết nối jh đâu. Chơi bh thg ah.
K hjễn thj rỏ tjếg tq thì tìm font khác xem.

khanhdbp

Ko có 320*240 ak bác ? Tội nghiệp cho mấy anh em màn hình ngang quá :(
Đành phải làm khán giả vậy !

r0nkut3

Quest toàn tiếng tàu chả hiẻu gì mở sao đc map mới mà chơi đây. Làm linh thinh đc mỗi 3 quest đầu còn đâu thì tịt