• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Touch Hotgirl] 1Ứng Dụng Giải Trí Cực Hit!!!

hantinhtu_baby

ᐖBạn sẻ làm gì với một hotgirl chân dài:))
Ứng dụng này cho phép bạn chạm vào bất kỳ vị trí nào trên cơ thể của hotgirl.Ngay lập tức bạn sẻ nhận đc phản ứng kèm âm thanh cực kỳ thú vị!
Ngại ngùng gì nửa mà không khám phá ngay!

Link download / Touch Girl Sexy Hit

Soft dạng swf mình đóng gói lại thành file cài đặt sis và mod icon cho tiện dễ sử dụng.thanks to"quyrombinhduong"
Ai cài vào ko nghe đc nhạc thì cài thêm flashlite bên dưới nha!
hehe ứng dụng này hot à nha >:)
ai k thấy tiếng la thì cài thêm file này zô là nge đc nha.[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ydiwqnyinmn[/DOWNLOAD]

P/S:Cấm trẻ em dưới 18t nha!Những ứng dụng thế này không tránh khỏi spam cho nên các bạn cố gắng spam cho nghệ thuật vào nha!

Last edited by a moderator:

sheva079

Link không down được...nó báo gì nè pác ui...."Liên kết tập tin bạn đã yêu cầu không hợp lệ":D

hantinhtu_baby

Ai up trực tiếp lên cho mình cái coi, Cảm ơn nhiều.

Em đang ăn kưm đợi tý em ra hàng net up lên forum cho. --- --- ---bổ sung 20minute --- --- --- đả cập nhật thêm file đính kèm.
Soft rất hay nha! Các bác thấy hay thanks em với ngen.

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

Không biết Mod có công bằng ko nhỉ? Mình post cái này đầu tiên thì vứt vào Mục Tổng Hợp trong khi mình viết bài rõ ràng kèm minh họa video :-/
http://www.pdaviet.net/showthread.php?79731-T%E1%BB%95ng-h%E1%BB%A3p-c%E1%BA%ADp-nh%E1%BA%ADt-c%C3%A1c-%E1%BB%A9ng-d%E1%BB%A5ng/page23

Công bằng mà bạn!Cái của bạn là dạng swf(wall)chỉ dùng trình quản lý mới open lên đc.Còn cái của mình dạng soft,mình đóng gói lại thành file sis mod thêm icon.
Có bạn nào cài vào máy ko nghe thấy tiếng là do flash 4 fake nha!Còn flash mặc định của máy l oke hết.

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

Công bằng mà bạn!Cái của bạn là dạng swf(wall)chỉ dùng trình quản lý mới open lên đc.Còn cái của mình dạng soft,mình đóng gói lại thành file sis mod thêm icon.
Có bạn nào cài vào máy ko nghe thấy tiếng là do flash 4 fake nha!Còn flash mặc định của máy l oke hết.

dời ơi! Thấy cứ giãy nảy lên mà ko nghe la, thì ra bản cfw mình dùng flash 4 fake híc.. Thấy hay wá mà ko nghe tiếng đc...

hantinhtu_baby

dời ơi! Thấy cứ giãy nảy lên mà ko nghe la, thì ra bản cfw mình dùng flash 4 fake híc.. Thấy hay wá mà ko nghe tiếng đc...

Không nghe thấy tiếng em nó hát nhạc trù thì chán lắm!:))
Flash4 fake cfw mathanh dở ẹt àh!tìm flash khác cài vào là oke đó.
hà hà,âm thanh nghe kích thik quá

Sướng thế mà ko chịu click thanks zị:D.
Bản nhạc hay thiệt ai biết bài hát tên là gì không?:))

Chỉnh sửa cuối:

manh056

ae dowl về có bạn gái thì giấu đi nha.và chủ thớt gián cái chú ý coi rồi đừng làm thật với người lạ đi.chứ chết ah:p

tankinh

Sao mình cài vào nó không có âm thanh vậy.
Bạn có thể hướng dẫn mình đóng gói file SFW thành file SIS không, thank nhiều :D

Chỉnh sửa cuối:

viet19137

Cái này ngộ :))
Lúc chiều nghịch trong lớp bị mấy bạn gái quay lại nhìn vì tưởng xem cái gì :))

boy_friend

Không nghe thấy tiếng em nó hát nhạc trù thì chán lắm!:))
Flash4 fake cfw mathanh dở ẹt àh!tìm flash khác cài vào là oke đó.

Sướng thế mà ko chịu click thanks zị:D.
Bản nhạc hay thiệt ai biết bài hát tên là gì không?:))
hehe ứng dụng này hot à nha >:)
ai k thấy tiếng la thì cài thêm file này zô là nge đc nha.[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ydiwqnyinmn[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

tankinh

Bạn có thể hướng dẫn mình đóng gói file SFW thành file SIS không, thank nhiều