• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Touch Hotgirl] 1Ứng Dụng Giải Trí Cực Hit!!!

hantinhtu_baby

Ứng dụng này rất hữu ích phải ko các bạn :))
Bạn có thể hướng dẫn mình đóng gói file SFW thành file SIS không, thank nhiều

Mình dùng sis editor đó bạn.bây giờ bạn có 1 wall swf thì dùng sis editor bung file của mình ra tìm đến tệp swf thay swf khác vào là oke.Có gì chưa hiểu pm qua tin nhắn cá nhân mình hdẫn cho bạn rỏ hơn nha!
Sr mình đag làm việc nên reply hơi lâu!

Chỉnh sửa cuối:

Grindelwald

cái này chỉnh tiếng thế nào vậy chủ thớt! báo cáo với bác em test nhưng tiếng rên của em nó ko xuất hiện nha:-?

ohannguyent

cái này chỉnh tiếng thế nào vậy chủ thớt! báo cáo với bác em test nhưng tiếng rên của em nó ko xuất hiện nha:-?

đọc lại trang trước... #1 có nói rõ flash 4 fake ko có tiếng. Cài lại bản 3.1.4 là có tiếng liền..

lllkidlll

Cái này có lâu lắm rồi. Thế này thì bõ bèn gì so với mong muốn của a e pda =))=))=))

elkun2610

Con nhỏ trên Iphone nhìn múc thật. hơn của s60v5 nhở. Mà mình chạm vào nó sao ko vứt đồ ra cho rồi. Ức chế thật:D

ak33

Oe...nghịch cái này có mà nát màn hình!Nhưng cũng đc!!!!

ghost85

mình ko hiểu các bạn up lên file cài đặt thì cứ up mịa cái file sis cho rồi, thêm đuôi này đuôi nọ chi vậy? Diễn đàn mình quy định thế phải ko?

Đúng đấy, sao up file sis mà cứ thêm đuôi vào làm j? Có người thì thêm dòng "bỏ đuôi 7z rồi cài", còn đây không thấy ghi đâu, làm đao về hì hục giải nén rồi nó báo lỗi mới biết. Chả thấy cái quy định nào thế cả, đã muốn thêm đuôi thì nén luôn cho file nó nhỏ.

kienvp

Đúng đấy, sao up file sis mà cứ thêm đuôi vào làm j? Có người thì thêm dòng "bỏ đuôi 7z rồi cài", còn đây không thấy ghi đâu, làm đao về hì hục giải nén rồi nó báo lỗi mới biết. Chả thấy cái quy định nào thế cả, đã muốn thêm đuôi thì nén luôn cho file nó nhỏ.

.các file từ mấy trăm kb trở lên thì phải chuyển sang dạng 7z mới up được .

hantinhtu_baby

Ai mà muốn vậy chứ!Các bạn phải hiểu nhưng đó là quy định!

Chỉnh sửa cuối: