• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOUCH WM6.1 ROM V65 - Build 20931.1.5.0

qnthh

Bác quang đang làm vả nhà mình bùn rồi đó nghen. Bác là thần tượng trong giới Touch ma nói chán touch thì làm sao anh em còn hứng khởi được chứ.
mấy con như HD, Oval là bình thường rồi. có nhiều tính năng hay hơn Touch nguyên thủy là hiển nhiên. nhưng như thế đâu là hay. Phải dùng đồ cổ nhưng tân trang như HD, Oval mới hay chứ

phuctutin86

huhuhu ko thể nào down dc rapid từ khi bác Q up lên đến giở chỉ ngồi nhìn ngày nào cũng cố gắng down thử mà toàn là
Error
You want to download the following file:

http://rapidshare.com/files/164722902/TouchII__3_10_710_65__WM6.1__B20931.rar | 62956 KB

Your IP address 203.162.3.166 is already downloading a file. Please wait until the download is completed.

Premium members can download any number of files simultaneously. Become a Premium member now. The download will be available shortly.

anh em nào down xong rồi up dùm mình đi , mình cám ơn nhiều huhuhuhuhu

qnthh

Bác QUANG ơi giúp với:
Sao không sửa Regedit cuả Restart trong Manila2D thành 1 không được vậy?
nó cứ tự chuyển về 0 hoài àh????
có cách nào giúp với Bác QUANG.

thuctn

Em xài touch I, bản này chạy cũng hơi chậm, có cách nào chuyển về bản cũ không bác Q ơi

qnthh

Thôi mọi người nghỉ ngơi đi đã nhé! Bác Quang nhà mình đi nghỉ giáng sinh tận châu úc rồi. Mọi người đùng có hỏi nữa nhé. Chúc mọi người vui vẽ.

vuvuvu

Không có ai bị tình trạng như tớ ah? :-??

bạn up spl thôi chưa đủ đâu. bạn phải up cả ipl lên 3.10.0002 mới được. với cả trước khi uproom phải hard reset . nhưng nếu bạn dùng touch 1 thi tốt nhất không nên up v65 bởi vì máy sẽ rất chậm. mà nếu đã up ipl và spl thì lúc muốn trở lại v62 bạn lại phải up ipl và spl cũ

khoadiepnguyen

Có bro nào đã down được vui lòng up lên host khác (mediafire,...) cho một số anh em ngày đêm mòng chờ nhưng chưa được chiêm ngưỡng, thưởng thức được không vậy? Thanks nhiều

savvasn

Dear friend

The volume when you call is always at the lowest level, and you have to increase it all the time.

Can you check it please?

thanks

qnthh

Mấy bác thấy B Quang nhà mình có thảm không chứ?
Bỏ bê HTC Touch qua sài HTC OPAL (TouchViva) nhưng lại có rất ít anh em tham gia bên đó thế mà còn không bít qua lại bên này chơi với anh em cho vui.
Mấy bác thấy sao???

koolpoint

mới mua elf cho vợ, down rom mới về up. mới dc 50% thì đứt ko down dc nữa chán thiệt!