• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch2 WM6.5 ROM (COM2): V05 - Build 21916 (UPDATE 02/10)

PhamQuang

Manager
sao dow không được vậy

Hoá ra toàn "thành viên 1 bài" vào để Down. ROM mà thôi !!!
Trước tiên, ROM này đã từ quá lâu, mình không dùng Touch2 rồi nên cũng không Cook và lưu ROM lại nữa.
Nếu các bạn đang sử dụng HTC Touch2 (Mega) có thể tiến hành:
- Vào Topic này, tải HSPL về để chạy HSPL cho máy:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?87148-hardspl-for-htc-mega-touch2-by-Jockyw2001
- Tiếp theo vào Topic sau tải các SHIP ROM về cài cho máy:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?73088-links-ship-rom-wm65-wwe-cho-touch2-htc-mega

Các Link tải ROM mình đã chỉnh sửa lại, đều chạy tốt.
Sử dụng ROM Ship cho máy cũng tốt lắm đấy.

taoducvip9x

BÁC XEM LẠI CHO EM CAI LINK NÀY VS ĐI
ĐANG MUỐN CHO EM NÓ LÊN ĐỜI

Chú ý không được viết chữ in hoa toàn bài viết nhé. Cảm ơn.

taoducvip9x

vay bac tìm jup em dc không ?
em tim mấy ngày nay mà dc mỗi cái này h lai hỏng mất link chán ghê

PhamQuang

Manager
vay bac tìm jup em dc không ?
em tim mấy ngày nay mà dc mỗi cái này h lai hỏng mất link chán ghê

Up Ship ROM cho máy mà sử dụng chứ bản này đã cũ cách đây hơn 2 năm rồi chắc chả ai còn lưu lại đâu.
Các ROM Ship mình đã đưa lên đầy đủ cả rồi đó.

taoducvip9x

Up Ship ROM cho máy mà sử dụng chứ bản này đã cũ cách đây hơn 2 năm rồi chắc chả ai còn lưu lại đâu.
Các ROM Ship mình đã đưa lên đầy đủ cả rồi đó.

hjhj
chưng vấn đề là em ghét cái pin nó cứ hiện cái cục chú không hiện số bác ak, em up rom HD2 cho nó đc k bác? hoho

chưng vấn đề là em ghét cái pin nó cứ hiện cái cục chú không hiện số bác ak, em up rom HD2 cho nó đc k bác? hoho
Về giao diện battery thì giờ khó tìm quá. Còn về rom thì bạn không thể úp rom của HD2 được đâu nhé vì dòng máy nào sẽ úp rom của dòng máy đó không úp lẫn được.

taoducvip9x

Về giao diện battery thì giờ khó tìm quá. Còn về rom thì bạn không thể úp rom của HD2 được đâu nhé vì dòng máy nào sẽ úp rom của dòng máy đó không úp lẫn được.

thế thì buồn luôn rồi
buồn ơi là buồn