• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 ROM V76 (Core 23506) với MANILA 2.1 (SE)

Status
Không mở trả lời sau này.

cuongnt8182

Gửi Bạn echhoangtu

pin mà bạn dùng đến ngày thứ 3 (khoảng 70h) mà PIN vẫn còn 82%,thế mà bạn còn 82% là quá được rồi bàn muốn dùng pin lâu hơn chỉ có dùng các dòng máy có màn hình đen trắng thôi

doquangduc

Well-Known Member
Sao em Up bản này cứ đến 71% là dừng luôn, nó bào lỗi kết nối là sao vậy Các Bác? Có ai bị như em không? Em quay ra Up các Bản khác thì vẫn bình thường.

saigon198

Xin đóng góp nhỏ: Bác Quang up lên trang khác đươc không? rom bác ở rapidshare dơn chậm quá. mất gần 3 giờ mới thử được rom!

IPHONE12

mình down có 10' thui chẳng cần acc luôn.hihi các bác down kiểu gì mà tận 3h lận.trước mình cũng thắc mắc về v.đề này bị Chú Quang uýnh cho tý teo:.các bạn nếu không down đc lên vô các trang web leeck link nhờ họ làm cho

imj

Member
Tôi đã nói nhiều lần với các bạn rồi: đừng post những bài liên quan tới việc tải hay không tải được ROM, không ai trả lời đâu.

Để chơi ROM và nghịch ROM mà không có acc. Rapid hay Mega thì tốt nhất không nên theo đuổi "nghiệp" này, nói thẳng vậy mong các bạn đừng giận.

Chẳng có Cooker nào (trừ Cooker thu phí của thành viên) mất thời gian Cook ROM rồi lại phải đưa link lên chỗ này chỗ khác, theo ý của từng người được.
Nói ra điều này thì không hay lắm nhưng sự thật là vậy.
Nghe anh nhắc đến Mega em mừng quá=))=))=))=)). Cám ơn anh đã cho em hiểu dùng htc hd vui hơn ip nhiều.

hunter_tht

Chả biết anh Quang up thế nào chứ mình cũng như echhoangtu tối qua pin vẫn còn 62% sáng nay hết tiêu rồi? có ai thử bản V76 này rồi cho ý kiến

IPHONE12

Chả biết anh Quang up thế nào chứ mình cũng như echhoangtu tối qua pin vẫn còn 62% sáng nay hết tiêu rồi? có ai thử bản V76 này rồi cho ý kiến

mình không giống bạn.tối hôm qua mình duyệt web 2h liền gọi mấy cuộc tầm 10 phút nhắn khoảng 10tin đến lúc 11h mình đi ngủ pin còn 90%.sáng nay 6h dậy pin vẫn còn nguyên 90%.vô web tiếp 1h nữa đên 8h thì còn 76% pin.hihi

hunter_tht

Sao vậy nhỉ mình cũng tin tưởng vào Bác Quang nhưng thực tế nó vậy??? Đang định cài lại bản V73, bây giờ thư cai lại V76 xem sao? Nhưng Iphone12 này bạn duyệt web qua wifi ah hay kết nối máy tính

IPHONE12

mình dùng wifi bạn à.chắc do tùy máy đấy bởi vì có bản mọi người thấy pin rất ổn nhưng minh thì lại thấy hao pin.mình thì hay duyệt web lên b.thường bản nào cũng chỉ xài đc 1 ngay thôi.bạn thử để chế độ chờ xem sao

dinosaur2506

Bản room mới này của Pác Quang e xài dc 3 ngày rồi, em cảm thấy bản này ổn định và pin xài cũng tốt hơn những bản trước.
Nhưng e thắc mắc 1 chỗ là lúc nghe nhạc = ctrình của máy, cứ tắt màn hình là nhạc cũng tắt theo chứ ko nghe dc như những bản trước :(

sea76

Member
mình dùng wifi bạn à.chắc do tùy máy đấy bởi vì có bản mọi người thấy pin rất ổn nhưng minh thì lại thấy hao pin.mình thì hay duyệt web lên b.thường bản nào cũng chỉ xài đc 1 ngay thôi.bạn thử để chế độ chờ xem sao
Bạn xem lại pin của máy, với bản V76 ổn và rất ích hao pin. Chúc vui=D>

IPHONE12

mình xem rồi tính mình nghịch rất nhiều.bz là 3h30 máy còn 50% pin.mình thấy k hao pin tý nào cả.rất ổn

doquangduc

Well-Known Member
Sao em Up bản này cứ đến 71% là dừng luôn, nó bào lỗi kết nối là sao vậy Các Bác? Có ai bị như em không? Em quay ra Up các Bản khác thì vẫn bình thường.
Sao không Bác nào trả lời em thế? Có Bác nào bị như em không ạ?

romeovietnam

Đang xài bản này của bác, xài ngon lành quá :D
Trước cháu xài bản của Energy có chức năng ấn và giữ nút start 1 lúc sẽ ra ShowCase. Bác tích hợp cái này nữa để mở TaskManger thì tuyệt, hihi.

Status
Không mở trả lời sau này.