• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 ROM V79 (C28002) & V80 (C28004) - MANILA 2.1

Status
Không mở trả lời sau này.

imj

Member
Tốt nhất là cháu không nên đưa những ý kiến của riêng cháu thì hơn, làm người khác mất hứng với ROM mới. :-?:-?:-?
Bởi với ROM nào trên máy cháu kiểu gì cũng có lỗi mà.
có lẽ ngoài vấn đề phàn nàn về links download thì câu phàn nàn của anh Quang là hay nhất, hì hì hì=))=))=))=))=))=))=))

vdc2test

Các version gần đây, khi cấu hình mạng mobifone toàn bị auto cấu hình 3G HSPA nên không thể sử dụng được GPRS.

Phải cấu hình bằng tay lại.

PhamQuang

Manager
Các version gần đây, khi cấu hình mạng mobifone toàn bị auto cấu hình 3G HSPA nên không thể sử dụng được GPRS.

Phải cấu hình bằng tay lại.

Cấu hình bằng tay cũng đâu mất quá 15s mà cũng phải thắc mắc hả bạn thân mến??? :D

triad88

sorry to spam ya page but i want the rom.

Hi

in what language have you thí rom??

greats

I need it in greek or in german

its just in english.but mayb you can change it in the "regional settings"

Khâm phục Bác thật. Cảm ơn Bác, Chúc sức khỏe.

dont overwork ya self,get well soon and take care master chef cooker

không thể chờ đợi để thử nó! :D

i still dont see the link so i will spam/post some more.i allso cant wait to use this rom.iam a big fan of his roms and the last one is speedy.this will be beter.everytime he makes beter roms :)

k my last spampost to see the link i hope.will not spam anymore to see the link.will report when i have used it in a few days.

binhhdda

Bản này chạy nhanh mượt nhưng cảm thấy hình như "hơi" bị tốn pin hơn bản trước, có bác nào thấy thế không nhỉ?

tiburone

any chance to wright in english so we can coment

i´ve sên the today picture.
hơ to put action íntead phone

FreemanNFS

không biết V79 này sử dụng message gì vậy bác Quang ? vì cháu có nhiều tin nhắn mà sử dụng HTC mesage quá chậm. thanks bác Quang .

PhamQuang

Manager
không biết V79 này sử dụng message gì vậy bác Quang ? vì cháu có nhiều tin nhắn mà sử dụng HTC mesage quá chậm. thanks bác Quang .

HTC Message Client thì chỉ sử dụng trên các ROM chạy Manila 2.5 thôi. Phiên bản V79 chạy Manila 2.1 thì đương nhiên vẫn dùng Arcsoft MMS rồi.

PhamQuang

Manager
Bản này chạy nhanh mượt nhưng cảm thấy hình như "hơi" bị tốn pin hơn bản trước, có bác nào thấy thế không nhỉ?

Mình so sánh các Build mới gần đây thì thấy chúng sử dụng PIN đều như nhau cả, không có gì khác biệt bởi lý do đơn giản là các Module battery có gì thay đổi đâu.

tuanhoa

Chán quá không download được bác Phạm Quang ơi. Có ai mirror giùm không Cám ơn nhiều nhé

quá lẹ, đang test v78 lại muốn thử Rom mới, nhưng không down được, nhờ các anh em giúp đỡ. thank8-|

PhamQuang

Manager
Có Rom nào phiên bản bằnng tiếng Đức không các bác nhỉ?

Mấy Link trên Rapidshare thấy down cả các bác có thấy cái nào còn down được không?

Có bản Ship nào hỗ trợ tiếng Đức không nhi?

spam thêm lấy cái Manila vể cook rom cái xem

Spam nốt cho đủ 5 bài :) cố gắng đền bù cho bà con 1 Rom mới :)

Bạn Spam không nhanh tay bằng tôi đâu.
Vào diễn đàn chỉ với mục đích này thì thật sự bó tay. Thêm 1 bài spam nữa, nick của bạn sẽ bị ban. đấy.

tntp4e

Bac Pham Quang cho em hoi vai van de cho rom v79
.
.
** I have a really nice player/converter to play media on my HTC. Could you point me to where I could change the "reg" to use that instead of standard window media player?

**Auto-rotation does not seem to work with this rom.. am I doing anything wrong at all?

**Single Volume issue - I have noticed that when you play your clip on ROMv76 single volume worked perfectly and did not interupt the clip however with this rom when you change the volume it would pause your clip and make it jitter.... any fix for this?

toanphung

Bác Quang ơi, cho em hỏi chút nha. Sao bản rom này em không thấy biểu tượng taskmanager ở góc trên cùng bên phải vậy bác. Em không kiếm được nó nằm ở đâu để kích hoạt. Mong Bác Quang chỉ giúp em.

QuangAK

Bác Quang ơi, cho em hỏi chút nha. Sao bản rom này em không thấy biểu tượng taskmanager ở góc trên cùng bên phải vậy bác. Em không kiếm được nó nằm ở đâu để kích hoạt. Mong Bác Quang chỉ giúp em.

Buil 28002 nút Task Manager ở màn hình Home chưa hoạt động hoàn hảo bạn ah. Bạn có thể vào Start/Task Manager cũng được.

Status
Không mở trả lời sau này.