• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 ROM V79 (C28002) & V80 (C28004) - MANILA 2.1

Status
Không mở trả lời sau này.

mangoytk

Khi tôi thực hiện cuộc gọi, sẽ có một âm thanh lạ trước khi kết nối, bất cứ ai có vấn đề này?

Xin lỗi, quên nói rằng tôi đang sử dụng v79

hunter_tht

Bác Quang có thể thêm phần tự khoá máy khi ko sử dụng thì tốt quá hoặc Bác có phần mềm đó cho em xin link với. Thank Bác nhiều

PhamQuang

Manager
Bác Quang có thể thêm phần tự khoá máy khi ko sử dụng thì tốt quá hoặc Bác có phần mềm đó cho em xin link với. Thank Bác nhiều

Cài sử dụng S2U2 v2.14 là ổn thôi, vừa đẹp lại vừa nhiều chức năng.

Nhờ bác Quang xem lại giúp, sau khi con cài sbp keyboad 4.1 vào setting/input bấm option là máy bị treo (mục đích con muốn tắt âm bàn phím). con đang sử dụng v80 và rất thích bản rom này. mong chờ sự giúp đỡ, thank

PhamQuang

Manager
Nhờ bác Quang xem lại giúp, sau khi con cài sbp keyboad 4.1 vào setting/input bấm option là máy bị treo (mục đích con muốn tắt âm bàn phím). con đang sử dụng v80 và rất thích bản rom này. mong chờ sự giúp đỡ, thank

Cháu SR lại máy và vào lại thử xem sao, chú nghĩ Build này hỗ trợ tốt các bàn phím ngoài đó.

tntp4e

Thay thế window media player và WM standard volume

Bác Quang và các bác,
Xin chỉ giùm cách thay đổi window media player bằng một cái media player khác dùng regedit làm sao?
--
Và they đổi WM6.5.1 volume để dùng HTC volume bằng cách nào trong regedit??
--
ROM v80 chạy rất tốt nên không muốn bỏ để trở lại dùng v73 hay v76 chỉ vì muốn xài HTC volume bằng nút volume lên và xuống.
--
Xin giúp đỡ vì kiếm trên mạng hoài mà không ai chỉ cách hết :((

haola

MÌnh vừa mới Up lên V79 thi Bác Phạm Quang đã cho ra bản 80 rồi, thôi chờ bác ra bản V90 luôn thì up luôn vậy. Cám ơn bác.

Cám ơn bác Phạm Quang Rom của bác chạy rất mượt mà và Ít bị treo máy.

triad88

just flashed it,have high hopes with the roms.still need a few post to see the download url

thanhthanhthanh

sao tôi cài bản rom nào máy củng bị treo.chọt reset thành hardreset luôn.phát hiện trong các thư mục trên thẻ nhớ có chua file lạ.""picture.exe""xoá rồi nó vẫn có lại.các bác giúp đỡ cách khắc phục

anvtdl

Vì cài sử dụng S2U2 v2.14 là nhiều tính năng quá thành ra phức tạp chỉ có duy nhất phần mềm tự động khóa bàn phím như Nokia Bác à ?

Vì cài sử dụng S2U2 v2.14 là nhiều tính năng quá thành ra phức tạp chỉ có duy nhất phần mềm tự động khóa bàn phím như Nokia Bác à ?

chí lý, S2U2 đúng là quá phức tạp =D>

myangle

sao tôi cài bản rom nào máy củng bị treo.chọt reset thành hardreset luôn.phát hiện trong các thư mục trên thẻ nhớ có chua file lạ.""picture.exe""xoá rồi nó vẫn có lại.các bác giúp đỡ cách khắc phục

Thẻ nhớ bị dzi dzút rồi pác à..

triad88

great rom!only see one bug.the charche icon doesnt go away.but pressing the upper part of the screen it will let you see the notification screen,press it away and the icon dissapear.

ausi

Could someone please tell me how to Get rid of the Clock in the Upper Right Corner,
V80- Excellent ROM for me, my thanks to PQ

Status
Không mở trả lời sau này.