• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 ROM V84 & V85 (C21885) với MANILA 2.5 (UPDATE)

Status
Không mở trả lời sau này.

hunter_tht

Bác Quang ơi, bản V85 này sao mỗi lần em chạy chuong trình Clean Ram thi no bị treo máy luôn. Em đã HR rồi chạy thử lại thì vẫn bị treo máy như cũ. Mong bác xem lại dùm em nhé. Chúc bác và mọi người Giáng Sinh vui vẻ, hạnh phúc

Chả biết bạn cài những gì mình dùng mấy ngày rồi bình thường mà!:-?:-?

Tuong_duc_hong

hi

chạy bản v84 và v85 của bác PhạmQuang nhưng dùng sim Vietnammobile rất hay bị mất sóng,:( gọi được khoảng hơn 10s là tự nó ngắt cuộc gọi,:-/ dùng viettel thì không kết nối gprs được, hình ảnh cũng không lật được, trừ trong tab photo của manila thì lật được nhưng khi nhấp vào ảnh xem toàn màn hình thì lật không được

hoanjing

chạy bản v84 và v85 của bác PhạmQuang nhưng dùng sim Vietnammobile rất hay bị mất sóng,:( gọi được khoảng hơn 10s là tự nó ngắt cuộc gọi,:-/ dùng viettel thì không kết nối gprs được, hình ảnh cũng không lật được, trừ trong tab photo của manila thì lật được nhưng khi nhấp vào ảnh xem toàn màn hình thì lật không được

Mình thấy photo vẫn xài ok mà. Nói chung, V84 V85 thì chạy khá tốt, lâu lâu hơi bị khựng lại một tí thôi. Bác Quang ơi, sao em thấy riêng phần music thì không sử dụng tai nghe Bluetooth được, chuyển bài cũng không xong. hic hic

xaoc

Привет PhamQuang!

Просят меня узнать, на новой маниле след. проблемы на HD:

1. Кнопки регулировки громкости не работают как регулировка громкости а работают как навигационноые клавиши. Т.е. скролят вверх-вниз по любому меню.
2. Новая вкладка браузер документов работает но минут через 5 после включения (или СР) если попытаться открыть через неее документ наглухо зависает Манила и помогает только Софт-резет

Поясни плиз!!!

p.s. может в асю выйдешь?

hunter_tht

Bác Quang cho hỏi bản room này khi tin nhắn đến chỉ tút một cái rồi im lìm. Bác cho hỏi cách điều chỉnh lại cho có chuông.Thank Bác nhiều

namfat

Nhiều bản ROM quá không biết up bản nào cho hoàn chỉnh cả các bác nhỉ. Giao diện thay đổi liên tục, nhiều các chức năng mới update nữa. Mình chỉ muốn có 1 bản chạy ổn định thôi.

Bạn up giúp mình v84 với. Đang down v85 nhưng mình thích giao diện của v84 hơn.
Cảm ơn bạn nhiều! =D>

echvang

Sao cứ phải lăn tăn?

Nhiều bản ROM quá không biết up bản nào cho hoàn chỉnh cả các bác nhỉ. Giao diện thay đổi liên tục, nhiều các chức năng mới update nữa. Mình chỉ muốn có 1 bản chạy ổn định thôi.

Bạn up giúp mình v84 với. Đang down v85 nhưng mình thích giao diện của v84 hơn.
Cảm ơn bạn nhiều! =D>

Bạn cứ thấy bản nào mới nhất thì bản đấy tốt nhất, theo mình thì như vậy. Cứ up đại đi, không hỏng được đâu. Mà có hỏng thì vứt xuống sông Tô lịch, mua con khác để dùng.
Thân
P/s: Tối nay bác Quang đưa lên v86 đấy, số đẹp bạn up mà dùng.

vdc2test

Ấn tượng với cái tab Document mới trên HTC Sense, vừa nghe nói đã có trong ROM của anh Quang.

Status
Không mở trả lời sau này.