• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TP2 WM6.5 ROM (HTC): V51 (Core 21686) ★ OS 2.10 ★ SENSE 2018 (FINAL)

yukihoshi

Mọi người ơi ai có bản rom này làm ơn úp lại dùm e với đang cần gấp.đa tạ mọi người nhiều hix

Bác PhamQuang ơi giúp e với hix

PhamQuang

Manager
Mọi người ơi ai có bản rom này làm ơn úp lại dùm e với đang cần gấp.đa tạ mọi người nhiều hix

Bác PhamQuang ơi giúp e với hix

ROM V51 này thực sự đã quá lâu rồi cho nên cũng ít ai giữ lại, rất hay mình còn lưu lại trên ổ cứng máy cũ.
Đang upload lại lên MediaFire, Hotfile... để các bạn tiện tải sử dụng, sau ít phút nữa bạn quay lại sẽ thấy link đấy.

yukihoshi

cám ơn bác PhamQuang nhiều...không biết bác có còn bản nào mới nhất cho dòng này không vậy?

PhamQuang

Manager
cám ơn bác PhamQuang nhiều...không biết bác có còn bản nào mới nhất cho dòng này không vậy?

- Đã Upload ROM V51 lên cả 3 host: MF, HOTFILE và RAPID !!!
- V51 là bản ROM làm cuối cùng của mình dành cho HTC TP2, nói chung là bản chạy khá ổn đấy.
Còn mới hơn thì không có đâu vì có lẽ cũng chả hơn được gì nữa đâu và mình cũng thôi dùng và làm ROM cho dòng này từ lâu rồi.